Kết quả 1 đến 10 của 21

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi unimask Xem bài viết
    mình bảo đấy là lời nói của 1 thanh niên "giáp VNĐ" thôi mà , có nói chính xác là lời của ai đâu

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

cả cái này nữa này, chuẩn men "giáp VNĐ"
    uh còn bạn là 1 thanh niên não ngắn ko biết suy nghĩ trước sau,
    câu chuyện dừng lại ở đây, cái bọn mà thấp kép hơn mình thì mình cãi nhau với nó khác nào cho mình ngang bằng nó nhỉ ok, stop

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Minhstar9x Xem bài viết
    thật sự cái elite này quá ngon r. cho cả newbie lẫn oldbie . newbie có thể up đồ nhanh . có G .G giúp đỡ mượn đồ drop fam 3>4 hôm là có set đồ leg có j đâu

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

Nếu Có G giao tiếp tốt tí là có thể bớt giai đoạn nạp tiền mua đồ drop = cách mượn fam rồi tự cube đồ drop cho mình
    bạn nói phải đó, chứ đừng cứ suy nghĩ sao chỉ tốt cho mỗi riêng bản thân mình thôi, thấy mn được mạnh lên ko thích, lại đi thích tốn nhiều tiền của hơn, mà với lại thôi ko nên tiếp nhời của bọn não ngắn nữa, đời nó có chơi mãi cũng chả khá lên được, không thèm chấp.
    " 1 thanh niên bức xúc thay những lời xàm xí của mấy bạn suy nghĩ hạn hẹp chia sẻ"

edit by BiVoiOikOIk: không được nói thật quá
    Lần sửa cuối bởi BiVoiOikOik, ngày 18-06-2017 lúc 17:12.