Kết quả 1 đến 5 của 5

Vấn Đề Nan Giải...Cần sự trợ giúp.

Sáng nay vào web thấy giao diện mới, hiện thông tin "giới tính chưa xác định", sau đó click vào giới tính thì thấy dòng chữ "Bạn là 1 cậu nhóc, nếu muốn đổi giới tính...".Ok 1 cái thế là chuyển thành Nữ...Mình vẫn muốn là 1 cậu nhóc nhưng ko bik là xác định ở chổ nào.Bây giờ đồ mất hết, đồ gold thì giá bán ko phải là giá gốc mà là giá bán lại trong game, đồ cash thì mất sạch ko hoàn trả cash. lại tốn 2k cash...buồn. Nhưng mấy hôm nay ko mua được đồ gold trong shop mặc dù đồ chỉ là 10 item. Sau khi đổi giới tính thì mua được.
    Nếu Mod thấy đây là trường hợp có thể giải quyết được thì hãy giúp dùm để là 1 cậu nhóc, hoặc trả lại cash và gold bị mất mác.

1 trường hợp nữa là săn voi hôm 5/5 được 250k gold cũng ko được thưởng. Mong Mod giúp lấy lại tài sản của mình. Tks những ai đã đọc bài này...Mong là được như ý muốn. :'(

Đang ở
    HG

Re: Vấn Đề Nan Giải...Cần sự trợ giúp.

BQT đã xác định trường hợp của em. Và sẽ bôi thương thiệt hai cho em trong ngày mai.

Thân mến!

Trời Cảm ơn anh Bao rất rất nhiều...

Đang ở
    HG

Đồ, giới tính, tiền của em đều đã được trả! Cám ơn em đã thông báo về trục trặc, thưởng thêm cho em 2k cash.

Vấn đề về gold event thì đã quá lâu rồi anh ko thể kiểm tra lại được nữa.
    Thân mến.

Thôi như vậy là thõa mãn rồi, Cảm ơn đại ka rất nhiều... Có gì trục trặc hoặc sai sót em sẽ báo nhá... Tks rất nhiều...