Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21
    Đang ở
    Hà nội

Tạm đóng Elite channel .

Sau một thời gian theo dõi và tìm thấy khá nhiều vấn đề tại Elite Channel chúng tôi quyết định tạm đóng Channel 1 thời gian để có thể hoàn thiện và đưa đến cho các bạn 1 Elite channel hoàn hảo hơn trong tương lai . Cảm ơn sự đóng góp ý kiến của các bạn trong thời gian vừa qua về Elite Channel .

Vé vào ellite channel sẽ dừng bán từ ngày 19/6/2017 và sẽ được mở lại vào một thời gian sau .

Cảm ơn các bạn . ! Elite channel sẽ sớm quay trở lại .
    Thứ mà ... ước ao á
    Tao coi là không hơn

F555555 dự tính là bao giờ mở lại thế
    lost đóng đúng lúc sau x2 1 ngày

Đang ở
    9/13 Chữ Đồng Tử , Phường 7, Q Tân Bình
    Trích dẫn Gửi bởi lostrain249 Xem bài viết
    Sau một thời gian theo dõi và tìm thấy khá nhiều vấn đề tại Elite Channel chúng tôi quyết định tạm đóng Channel 1 thời gian để có thể hoàn thiện và đưa đến cho các bạn 1 Elite channel hoàn hảo hơn trong tương lai . Cảm ơn sự đóng góp ý kiến của các bạn trong thời gian vừa qua về Elite Channel .

Vé vào ellite channel sẽ dừng bán từ ngày 19/6/2017 và sẽ được mở lại vào một thời gian sau .

Cảm ơn các bạn . ! Elite channel sẽ sớm quay trở lại .
    Riêng cái channel này đóng luôn cũng đc , chỉ vì vụ drop cube người có drop thì train ra cả đống cube => đồ legend rớt giá , lại còn bán cube giá rẻ hơn trong cash nữa , càng để thì càng xảy ra tình trạng lạm phát )

Trích dẫn Gửi bởi badbb40 Xem bài viết
    Riêng cái channel này đóng luôn cũng đc , chỉ vì vụ drop cube người có drop thì train ra cả đống cube => đồ legend rớt giá , lại còn bán cube giá rẻ hơn trong cash nữa , càng để thì càng xảy ra tình trạng lạm phát )
    chuẩn, cứ cái đà này người khoẻ thì càng khoẻ, yếu thì mãi mãi yếu thôi
    hơn nữa, lấy mất 2 kênh của người chơi thì những bạn newbie đi thỏ = mắt ah, giờ vàng full cả HT lẫn thỏ, ko biết up kiểu gì @@

Trích dẫn Gửi bởi unimask Xem bài viết
    hơn nữa, lấy mất 2 kênh của người chơi thì những bạn newbie đi thỏ = mắt ah, giờ vàng full cả HT lẫn thỏ, ko biết up kiểu gì @@
    thiệt ra có những bạn k đi thỏ cũng up đều đều
    mặt khác, bên G mình cũng mạnh lên rất nhiều nhờ event này :v khoe tí là bên G mình tạo một quỹ đồ drop xài chung nè )

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    thiệt ra có những bạn k đi thỏ cũng up đều đều
    mặt khác, bên G mình cũng mạnh lên rất nhiều nhờ event này :v khoe tí là bên G mình tạo một quỹ đồ drop xài chung nè )
    Kệ G bạn chứ

Đang ở
    Ho Chi Minh
    Thực tế elite channel giúp bạn có đc nhiều cube vs giá thấp hơn rất nhiều mua trong cash mà bạn ko mạnh lên nổi thì thử hỏi đóng elite rồi bạn mạnh lên kiểu gì. Khi thậm chí bạn không có nổi một món %drop trong người chỉ vs 2k5 nx 30 phút bét lắm bạn cũng đc 3 - 4 cục cube vẫn hơn bạn chi số đó trực tiếp vô cash để mua cube. Đừng nhìn những người mạnh mà so sánh vì họ có "giáp VNĐ" Maple có thay đổi gì thì họ muôn đời vẫn mạnh thôi.

Còn vấn đề về ko có kênh đi thỏ nói thật vs bạn 10 kênh nó cũng chả khác 8 kênh là bao, khi đang mùa ra job mới như này thì full kênh là chuyện hiển nhiên, chưa kể những bạn có G thì thôi xin lỗi, team trong G nó giữ kênh có khi cả ngày bạn ko bỏ chân vô đc. Khi xưa newbie không được hỗ trợ đồ không đi thỏ được mà đánh quái ngoài cũng không xong, nay vs set đồ cấp bởi NPC bạn cứ chạy ra map nào hơn mình 10 - 20 lv dame thử ẽxp đương nhiên không bằng thỏ nhưng vẫn ngon chán hơn là ngồi đợi có kênh đi thỏ.
    A lession without pain is meaningless. For you cannot gain something without sacrificing something else in return. But once you have overcome it and make it your own...You will gain an irreplaceable fullmetal hearts. __________________________________________________ _____FullMetal Alchemist

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi BiVoiOikOik Xem bài viết
    Elite chạy thử 1 tháng thôi anh em ơi. Sau đó sẽ nâng cấp để mở lâu dài, trở thành một tính năng premium của game.
    Vẫn còn nhớ câu này...
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trích dẫn Gửi bởi icemarsh Xem bài viết
    Thực tế elite channel giúp bạn có đc nhiều cube vs giá thấp hơn rất nhiều mua trong cash mà bạn ko mạnh lên nổi thì thử hỏi đóng elite rồi bạn mạnh lên kiểu gì. Khi thậm chí bạn không có nổi một món %drop trong người chỉ vs 2k5 nx 30 phút bét lắm bạn cũng đc 3 - 4 cục cube vẫn hơn bạn chi số đó trực tiếp vô cash để mua cube. Đừng nhìn những người mạnh mà so sánh vì họ có "giáp VNĐ" Maple có thay đổi gì thì họ muôn đời vẫn mạnh thôi.

Còn vấn đề về ko có kênh đi thỏ nói thật vs bạn 10 kênh nó cũng chả khác 8 kênh là bao, khi đang mùa ra job mới như này thì full kênh là chuyện hiển nhiên, chưa kể những bạn có G thì thôi xin lỗi, team trong G nó giữ kênh có khi cả ngày bạn ko bỏ chân vô đc. Khi xưa newbie không được hỗ trợ đồ không đi thỏ được mà đánh quái ngoài cũng không xong, nay vs set đồ cấp bởi NPC bạn cứ chạy ra map nào hơn mình 10 - 20 lv dame thử ẽxp đương nhiên không bằng thỏ nhưng vẫn ngon chán hơn là ngồi đợi có kênh đi thỏ.
    lời nói của 1 thanh niên "giáp VNĐ"

Đang ở
    lời nói của 1 thanh niên "giáp VNĐ"
    bả ko có "Giáp VNĐ" đâu hầu như ko có nạp đâu ) bả bức xúc dùm thôi ))

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối