Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 76
    Đang ở
    khánh hòa
    Em sẽ để đây và không nói gì cả ~~~
    " trả đồ lại cho em huhu "
    Thôi kệ !
    Chuyện gì rồi cũng sẽ qua !

Đang ở
    Umi
    Em thấy tốt nhất nên roll back để tránh những rắc rối phát sinh hơn :l

Tui Củng Bị Mất Đồ Ỡ Shop
    Nhưng Nếu Rollback Thì Giao Dịch Này Kia Kho Mà Tìm Lại Được . Giải Quyết NTN Là Tuỳ Vào GM Thôi
    c15c15

Giờ chắc ko Rollback đâu .đã quyết rb thì phải sớm chứ giờ fam đi bos các kiểu r. rb mất time người chơi . cố lấy lại đồ thôi

Trích dẫn Gửi bởi hazard.no3 Xem bài viết
    1 viên cho làm j ko biết mà ai biết bị sập mất đồ đâu mà chụp ảnh :v
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    1red cube, 1 black cube, 1 sbc có cảm giác như được bố thí hơn là cho
    Trích dẫn Gửi bởi huongtra Xem bài viết
    Mình thấy quà rất không có ý nghĩa thiết thực. 1sbc, 1 cube, 1 vé elite để làm chi? Vé chỉ có 30 phút, vậy ngay khi nhận quà là phải đi train?
    Tôi đã cho 3 bạn vào list không nhận quà tặng xin lỗi đợt này. Thanks.

.. làm sao để có gấu ?? @GM.friday
    .. muốn có gấu thì vào ==> https://www.facebook.com/MapleVN

Theo Mình ko cần Rollback. Chỉ Cần Rollback kiếm cái Fm ngày đó là dc, biết dc số đồ trong Fm thất thoát ( ko biết là mỗi món đồ có mã số riêng ko lấy cái đó kiểm tra xem nó co đang ở đâu ko còn những cái còn lại trả cho chủ cũ là xong). Cái vụ chụp hình CM thì ko thể làm dc mình cũng là ng` bị trong ngày đầu tiên là từ tối CN 8h hơn vào dc game những ng` làm shop lại ( shop bán đồ tự động ). Khi sever trở lại là mất ! đây là Thời Gian đầu tiên .Sáng ra cũng chi có vài ng` bị như mình . Nên số ng cập nhật shop sau đó ( Khoảng là sang' T2) cũng chưa chắc biết mà chụp. Còn sau đó nữa thì có mới có thể có chụp nhưng mà Cũng ko khả quan lắm !!!

Biết bao nhiêu cái giao dịch bên ngoài lẫn trong game mà mấy ba mấy má cứ kêu rock là rock sao mình cũng không hiểu nổi.
    Quà đền bù coi như an ủi còn vấn đề thiết thực là cái item mất shop FM như GM đã nói hi vọng sẽ sớm phục hồi và trả lại cho người bị mất.
    Mình cũng bị mất đồ trong shop, bán cho người ta giờ mất rồi không biết sao mà đền cho họ nè ( .Ngồi chờ kết quả thôi :3

sao không thấy quà gì thế nhỉ ?

Rollback mà mấy bác nói nghe nhẹ nhàng vờ lờ. Giúp đc vài bạn mất đồ còn những người khác thì sao. Chịu tội chung à, biết bao nhiêu giao dịch, cày cuốc ép đồ ... trong thời gian này rồi. Hậu quả còn nghiêm trọng hơn ấy

Công bằng mà nói thì roll back cũng tội cho các bạn mấy nay cube ra đồ hên. Nhưng nếu không roll back thì mấy món trong FM sẽ không lấy lại đồ được.
    Dù sao thì lấy lại đồ cho ngta đi vì cube các bạn cũng có thể cube xui, nhưng có những bạn vốn liếng có nhiêu đó, mất hết thì chắc k còn muốn chơi nữa vì có những thứ dù đền bù cũng không thể đền bù cho xuể được. ví dụ: bạn này treo shop khoe có tí mà đc nhận đền bù nhiều = bạn treo bán đồ xịn, hoặc ngược lại
    Giải pháp giờ: roll back, lấy lại đồ, GM hỗ trợ x2 exp, drop và vé Elite, tăng tỉ lệ lên rank nữa. không biết ý mấy ché sao

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối