Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 58

Ai gây war về các vấn đề event vào đọc

Tự giới thiệu luôn với các bạn mình là 1 oldbie từ cái hồi tám hoánh nào r
    vào luôn chủ đề:
    Gần đây thì mình thấy có rất nhiều bạn bức xúc, thậm chí là gây war chỉ vì 1 cái event, và mình cũng thật sự ko hiểu nổi các bạn nghĩ gì luôn. Các bạn chơi game là để chửi nhau hay là để có những kỉ niệm, những giây phút vui vẻ nữa. Các bạn thật sự làm cho maple mất đi sự thoải mái, cứ mỗi lần onl game hay diễn đàn là mình lại thấy chửi bới, mất cả hứng chơi game.
    Các event ko phải sinh ra để tạo ra mâu thuẫn mà là để xóa đi cái ranh giới giữa olbbie và newbie cũng như mem nạp nhiều và mem nạp ít/ko nạp, và mỗi một câu chửi bới của các bạn chỉ làm chệch đi cái mục đích ban đầu của nó, dần dần gây ra mâu thuẫn với nhau thôi. Nếu mà mỗi lần event tạo ra là lại có 1 cuộc chửi nhau như thế này thì đề nghị các bạn QTV đừng tạo ra event trong 1 thời gian dài vào, đừng x2 card cũng như ngừng x2 các ngày trong tuần nữa đi, như thế may ra các bạn mới hiểu dc giá trị của mỗi event quá, và đó là cách nghĩ của mình về kì event này, các bạn mà còn gây war, xung đột thì có thể mình sẽ đề nghị bỏ event đấy.
    Thân.
    Khovang24k

Đang ở
    hà nội
    ui nghĩ bạn là ai gm chắc mà kêu bỏ là bỏ đc .ghê vậy nói như ....

Trích dẫn Gửi bởi Lucaspiazon Xem bài viết
    ui nghĩ bạn là ai gm chắc mà kêu bỏ là bỏ đc .ghê vậy nói như ....
    bạn nói đúng, mình chả là GM, mình chỉ là 1 thằng ghét gây war thôi, vậy mà vẫn có đầy những ng tự dưng gây war với mình làm mình rất khó chịu

Đang ở
    Hue City
    gege . Nếu là hồi trước bạn xuất hiện sớm ở forum này thì có lẽ forum không cần cái box cảm xúc này đâu
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Ai mà cx nghĩ như bạn thì n đã tốt chỉ là có những thành phần cứ phải ý kiến mới chịu cơ không phải nắng mà cứ thích chói chang

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi minhpro123dz Xem bài viết
    Ai mà cx nghĩ như bạn thì n đã tốt chỉ là có những thành phần cứ phải ý kiến mới chịu cơ không phải nắng mà cứ thích chói chang
    hay cho câu " không phải nắng mà cứ thích chói chang " . Ngoài ra còn có 1 số thanh niên đàn bà sống chỉ biết nghĩ cho riêng mình, thấy người khác có lợi là bắt đầu xù lông, khóc lóc, kể lể các kiểu, luôn cho mình là bố đời, ảo tưởng , rác thì v.l

bạn đề nghị bỏ event thì chắc người khác cx sẽ bỏ?

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    hay cho câu " không phải nắng mà cứ thích chói chang " . Ngoài ra còn có 1 số thanh niên đàn bà sống chỉ biết nghĩ cho riêng mình, thấy người khác có lợi là bắt đầu xù lông, khóc lóc, kể lể các kiểu, luôn cho mình là bố đời, ảo tưởng , rác thì v.l
    Thông cảm mình sống hiền và tin gm làm gì thì cx có lí do của n r thì ng có tiền k đc khoe à buồn ghê ừ ảo tưởng lắm cơ mà chưa đến mức ngộ nhận mình khoẻ trong khi n là bug game mình xấy tính vậy mà cả sever chưa ai nói câu nào à k chắc là do mình ảo tưởng
    Còn mình nói luôn mình top 1 dame sever này sao có sai sự thật k mà lại mắng mình ảo tưởng top 1 dame cx k đc khoe top 1 à mà bị nói là bố đời solo boss nhanh gấp 3 lần đứa bug game này cay k
    Lần sửa cuối bởi minhpro123dz, ngày 26-07-2017 lúc 21:50.

Đang ở
    Hue City
    "Thông cảm mình sống hiền và tin gm làm gì thì cx có lí do của n r" tin gm thì có thể để gm tự quyết định, còn chuyện ko liên quan đến mình bon chen thì gọi là gì nhỉ
    "mình cx chả p khóc lóc gì dame to nhất sever thì khóc gì đây" are you sure
    "thì ng có tiền k đc khoe à buồn ghê" ok khoe-------khoe khoang
    "ừ ảo tưởng lắm cơ mà chưa đến mức ngộ nhận mình khoẻ trong khi n là bug game " có bao giờ mình nói skill đó là lỗi hay không lỗi chưa nhỉ và mình nhớ có nói với 1 bạn ctv là " nếu skill đó là lỗi thì cứ việc fix, không vấn đề gì cả" thì phải nhỉ O.o
    "xấy tính vậy mà cả sever chưa ai nói câu nào à k chắc là do mình ảo tưởng " đơn giản là không ai care

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi minhpro123dz Xem bài viết
    Thông cảm mình sống hiền và tin gm làm gì thì cx có lí do của n r thì ng có tiền k đc khoe à buồn ghê ừ ảo tưởng lắm cơ mà chưa đến mức ngộ nhận mình khoẻ trong khi n là bug game mình xấy tính vậy mà cả sever chưa ai nói câu nào à k chắc là do mình ảo tưởng
    Còn mình nói luôn mình top 1 dame sever này sao có sai sự thật k mà lại mắng mình ảo tưởng top 1 dame cx k đc khoe top 1 à mà bị nói là bố đời solo boss nhanh gấp 3 lần đứa bug game này cay k

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối