Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 85
    theo như bản thân mình thấy, hyper stat cộng vào STR hay DEX thì không tác dụng cho lắm, %HP thì ổn rồi. lí do ko ổn là vì STR, DEX, LUK, INT trong hyper stat không được tăng theo % đồ nên cộng vào có vẻ hơi phí điểm, thay vì đó tập trung vô crit rate, crit dmg, ied, db, dmg thì có vẻ ổn hơn :3 :3

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

còn về armor break thì mod vào test con chaos vellum , đầu tiên reset skill bỏ + armor break dame vellum thử ,xong chạy ra 1 góc + max armor break quay lại thử là thấy nó magical , chứ cái armor này lỗi còn rõ rệt chứ nhiều skill khác nó ko ntn đâu

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi SK_Ren Xem bài viết
    thực ra thì vào cash shop mua cái reset skill point bỏ + armor break vào dame vellum là sẽ biết , chứ 1 cha mod ko onl game bao h vs 1 bạn còn ko hiểu skill của mình ntn thì quỳ , sau fix thật chắc bỏ job quá @@ ,

---------- Post added at 02:05 ---------- Previous post was at 01:56 ----------

chứ ns thật nhìn cha mod gạ + max dex str thì em cũng quỳ r , max dame boss , damage , ingore def , crit rate vs crit dame nhé , fix đi má ,

---------- Post added at 02:07 ---------- Previous post was at 02:05 ----------

vs cả character card cua bow master ver 1.82 này là + dex 10/20/40/80 nhé , ko còn cái chỉ số accurary như ver 1.49 đâu ,
    Thật ra thì cái skill amorbreak nó bị lỗi từ ver 1.49 đến nay fix chưa thì mình chưa biết nên mới hỏi bạn mod. Và nếu xem video gms thì sẽ thấy nếu skill này hoạt động thì khi dame quái sẽ cái hiện lên hình cái khiên nhỏ bị vỡ. Mà ở VMS thì ko có.
    Và cứ cho nó hoạt động đi thì bạn có thể cho mình biết nó đang bị lỗi gì vậy O.o

---------- Post added at 09:39 ---------- Previous post was at 09:36 ----------

còn về armor break thì mod vào test con chaos vellum , đầu tiên reset skill bỏ + armor break dame vellum thử ,xong chạy ra 1 góc + max armor break quay lại thử là thấy nó magical , chứ cái armor này lỗi còn rõ rệt chứ nhiều skill khác nó ko ntn đâu
    Vậy tại sao chỉ mỗi con vellum bị mà những con khác ko bị?
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Thật ra thì cái skill amorbreak nó bị lỗi từ ver 1.49 đến nay fix chưa thì mình chưa biết nên mới hỏi bạn mod. Và nếu xem video gms thì sẽ thấy nếu skill này hoạt động thì khi dame quái sẽ cái hiện lên hình cái khiên nhỏ bị vỡ. Mà ở VMS thì ko có.
    Và cứ cho nó hoạt động đi thì bạn có thể cho mình biết nó đang bị lỗi gì vậy O.o

theo cá nhân mình nghĩ, tại sao test Vellum mà ko test những con khác là vì, Chaos Vellum def rate cao nhất, cách biệt nhất, nên khi ignore 100% def sẽ có khác biệt so với những con khác khác biệt ở đây là rõ rệt luôn chứ k phải đơn thuần tăng vài m hay gì đó

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    theo cá nhân mình nghĩ, tại sao test Vellum mà ko test những con khác là vì, Chaos Vellum def rate cao nhất, cách biệt nhất, nên khi ignore 100% def sẽ có khác biệt so với những con khác khác biệt ở đây là rõ rệt luôn chứ k phải đơn thuần tăng vài m hay gì đó
    Bạn nói kiểu này thì xin phép cho mình cười 1 phát. Nếu đúng như lời bạn nói thì đáng lẽ mình phải dame những con boss khác mạnh hơn con vellum mới đúng. Đằng này thì ngược lai ??? Chẳng qua là các bạn suy nghĩ 1 chiều nên mới chưa tìm ra đc vấn đề thôi .

chẳng qua là mình đang nói theo suy nghĩ của bạn đấy, còn mình ko rành về bow nên mình đã kết luận gì đâu còn về việc dmg những con khác mạnh hơn, thì thử với Madman Ranmaru rồi thử với boss nào có def rate ví dụ như Cygnus chẳng hạn xem có chênh lệch nhau nhiều không?

Đang ở
    Hue City
    chẳng qua là mình đang nói theo suy nghĩ của bạn đấy, còn mình ko rành về bow nên mình đã kết luận gì đâu còn về việc dmg những con khác mạnh hơn, thì thử với Madman Ranmaru rồi thử với boss nào có def rate ví dụ như Cygnus chẳng hạn xem có chênh lệch nhau nhiều không?
    Tất nhiên là có chênh lệch. Rồi sao?

nếu có chênh lệch thì tức là Armor Break không có tác dụng -> lỗi như lời mấy bạn đã nói, còn nếu không chênh lệch thì Armor proc rate 100% có tác dụng và không cd thì như lời ông minh với SR_Ren.

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết

Ver 1.49 thì armor break ko có cooldown cơ mà chỉ phá giáp được 1 con duy nhất và có tỉ lệ thấp tăng dame theo phần trăm def của boss , vì trước nó chỉ armor break được 1 con nên ms có cái biểu tượng , h vẻ 1.82 thì cứ bắn là sẽ có armor break vs 100% tỉ lệ tăng dame cooldown 1s nên chả có biểu tượng gì , tại ko cần thiết ,
    thứ 2 là vellum vì def của nó là 300% , tức là khi bắn phát có armor break thì dame sẽ được bonus thêm 300% , tức là bình thường hurricane 20m/1 line nó sẽ nhảy lên tầm 80m , khá rõ rệt , tương tự vs chaoss queen def là 120% , cygnus 60% , chaos vonbon 100% , chaos pierre là 80% thì dame nó sẽ lên theo ~~ vs % def đó

Đang ở
    Hue City
    nếu có chênh lệch thì tức là Armor Break không có tác dụng -> lỗi như lời mấy bạn đã nói, còn nếu không chênh lệch thì Armor proc rate 100% có tác dụng và không cd thì như lời ông minh với SR_Ren.
    À có lý đấy . Mình đã nói rồi chỉ tại các bạn đàn bà suy nghỉ 1 chiều nên mới ko hiểu ra được vấn đề

---------- Post added at 10:22 ---------- Previous post was at 10:16 ----------

Ver 1.49 thì armor break ko có cooldown cơ mà chỉ phá giáp được 1 con duy nhất và có tỉ lệ thấp tăng dame theo phần trăm def của boss , vì trước nó chỉ armor break được 1 con nên ms có cái biểu tượng , h vẻ 1.82 thì cứ bắn là sẽ có armor break vs 100% tỉ lệ tăng dame cooldown 1s nên chả có biểu tượng gì , tại ko cần thiết ,
    thứ 2 là vellum vì def của nó là 300% , tức là khi bắn phát có armor break thì dame sẽ được bonus thêm 300% , tức là bình thường hurricane 20m/1 line nó sẽ nhảy lên tầm 80m , khá rõ rệt , tương tự vs chaoss queen def là 120% , cygnus 60% , chaos vonbon 100% , chaos pierre là 80% thì dame nó sẽ lên theo ~~ vs % def đó
    Sai nhé. Ở ver 1.49 là nó sẽ hiện lên cái icon stack trên mấy dòng buff. Còn ver 18x là sẽ có hình cái khiên vỡ trên đầu con quái. Và điều thứ 2 bạn nói mình chẳng thấy đúng 1 tí gì cả so với những gì mình đang thấy
    P/s: ignore def not def và ied cygnus là 100%

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối