Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 85
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi SK_Ren Xem bài viết
    Ver 1.49 thì armor break ko có cooldown cơ mà chỉ phá giáp được 1 con duy nhất và có tỉ lệ thấp tăng dame theo phần trăm def của boss , vì trước nó chỉ armor break được 1 con nên ms có cái biểu tượng , h vẻ 1.82 thì cứ bắn là sẽ có armor break vs 100% tỉ lệ tăng dame cooldown 1s nên chả có biểu tượng gì , tại ko cần thiết ,
    thứ 2 là vellum vì def của nó là 300% , tức là khi bắn phát có armor break thì dame sẽ được bonus thêm 300% , tức là bình thường hurricane 20m/1 line nó sẽ nhảy lên tầm 80m , khá rõ rệt , tương tự vs chaoss queen def là 120% , cygnus 60% , chaos vonbon 100% , chaos pierre là 80% thì dame nó sẽ lên theo ~~ vs % def đó
    1. Mình không onl VMS không có nghĩa là mình không chơi server khác, cụ thể ở đây là GMS nên mình khá chắc là Armor Break còn bị lỗi
    2. Mình không biết gì về Bow Master mà mình làm guide về Bow Master? Main của mình ở GMS và VMS đều là Bow Master
    3. Các bài viết đính kèm chỉ mang hướng hiểu biết thêm do đó là Guide cũ
    4. Trước khi đăng hướng dẫn về Hyper, mình còn ghi rõ kế bên đó là hướng tăng của mình, còn lại các bạn không thích thì có thể reset, không biết bạn có đọc kỹ chưa?
    5. Ý kiến ngoài lề : bạn chắc chơi bow đã lâu nên mạn phép hỏi ngoài 2 lỗi Soul Arrow attack tăng vào không chính xác và Armor Break (nếu bạn cho là không có) thì còn lỗi nào nữa không? Trừ Hyper nhé

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    1. Mình không onl VMS không có nghĩa là mình không chơi server khác, cụ thể ở đây là GMS nên mình khá chắc là Armor Break còn bị lỗi
    2. Mình không biết gì về Bow Master mà mình làm guide về Bow Master? Main của mình ở GMS và VMS đều là Bow Master
    4. Trước khi đăng hướng dẫn về Hyper, mình còn ghi rõ kế bên đó là hướng tăng của mình, còn lại các bạn không thích thì có thể reset, không biết bạn có đọc kỹ chưa?
    5. Ý kiến ngoài lề : bạn chắc chơi bow đã lâu nên mạn phép hỏi ngoài 2 lỗi Soul Arrow attack tăng vào không chính xác và Armor Break (nếu bạn cho là không có) thì còn lỗi nào nữa không? Trừ Hyper nhé
    1 chưa test thì bạn có thể test cách làm mình cũng nêu còn function ntn GM code mình ko động vào được nên ko có khá chắc đâu , có lỗi hoặc ko lỗi thôi @@
    2 thì mình ko biết bạn là ai nhưng ns thật nếu mình đọc mình làm theo sẽ táng hết hyper vào dex str
    3 sai thì vẫn phải sửa chứ ko hiểu biết thêm không chừng nó thành kéo nta xuống
    4 lỗi tại mình cơ mà cho vào cái đấy ai lười đọc mình sure là bỏ qua phần đấy đọc cái dưới
    5 mình ko chơi bow master bao h nên chỉ có armor break cực kì rõ rệt ra mình để ý được , còn mọi function đều do GM code và log cũng ko ai thấy được,

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi SK_Ren Xem bài viết
    1 chưa test thì bạn có thể test cách làm mình cũng nêu còn function ntn GM code mình ko động vào được nên ko có khá chắc đâu , có lỗi hoặc ko lỗi thôi @@
    2 thì mình ko biết bạn là ai nhưng ns thật nếu mình đọc mình làm theo sẽ táng hết hyper vào dex str
    3 sai thì vẫn phải sửa chứ ko hiểu biết thêm không chừng nó thành kéo nta xuống
    4 lỗi tại mình cơ mà cho vào cái đấy ai lười đọc mình sure là bỏ qua phần đấy đọc cái dưới
    5 mình ko chơi bow master bao h nên chỉ có armor break cực kì rõ rệt ra mình để ý được , còn mọi function đều do GM code và log cũng ko ai thấy được,
    Guide cũ thì hiện tại giờ rảnh mới có tgian remake. Guide mình vẫn còn cải thiện, dù sao cảm ơn bạn đã góp ý
    Lần sửa cuối bởi AriesMoon, ngày 09-07-2017 lúc 11:33.

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    bạn nói bạn main bow mà viết bài hướng dẫn dạy tăng hyper max dex với str cho mình xl chứ mình méo main bow cx thấy nực cười dex của hyper k stack đc với %dex của đồ nhé cho nên là 30% damage n hơn nhiều 150dex vs 150 str nhé trong khi chỉ tốn nửa hyper point còn ý kiến của bạn oke mình k quan tâm cơ mà 1 khi đã là guide thì nên có tìm hiểu nhé btw chả hiểu bạn đọc ở đâu trên mạng dạy tăng max vào main stat cho xin cái link tham khảo cái

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi ng0zketao Xem bài viết
    bạn nói bạn main bow mà viết bài hướng dẫn dạy tăng hyper max dex với str cho mình xl chứ mình méo main bow cx thấy nực cười dex của hyper k stack đc với %dex của đồ nhé cho nên là 30% damage n hơn nhiều 150dex vs 150 str nhé trong khi chỉ tốn nửa hyper point còn ý kiến của bạn oke mình k quan tâm cơ mà 1 khi đã là guide thì nên có tìm hiểu nhé btw chả hiểu bạn đọc ở đâu trên mạng dạy tăng max vào main stat cho xin cái link tham khảo cái
    ^ mời bạn đọc cmt trên trước khi phát biểu

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi ng0zketao Xem bài viết
    Thật ra thì khii bạn lv 250 thì điểm hyper point của bạn đủ để tăng max hết mấy cái %dame, ied, daneboss... và cả điểm dex nữa.
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Thật ra thì khii bạn lv 250 thì điểm hyper point của bạn đủ để tăng max hết mấy cái %dame, ied, daneboss... và cả điểm dex nữa.
    vừa chỉnh sửa phần Hyper Stat

Đang ở
    HCM city
    Đã update + chỉnh sửa và hoàn thiện lười add hình vờ nờ

Đang ở
    Hue City
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    HCM city
    wanna cry à, ghê vờ nờ

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối