Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 85
    về mặt lí thuyết mà nói thì armor break có lỗi nha , muốn kiểm chứng thì hãy bật battle statilis lên r test dame, nó ghi lại tổng dame, dame per sec, min line, max line các thứ 1 cách chính xác nên muốn test dùng nó mà test
    còn về ý kiến của mình : ta đang chơi VMS mà mấy má, lỗi GMS làm l** gì vào đây, skill lỗi thì kệ cm nó, xoã đê ~~

Trích dẫn Gửi bởi khovang24k Xem bài viết
    về mặt lí thuyết mà nói thì armor break có lỗi nha , muốn kiểm chứng thì hãy bật battle statilis lên r test dame, nó ghi lại tổng dame, dame per sec, min line, max line các thứ 1 cách chính xác nên muốn test dùng nó mà test
    còn về ý kiến của mình : ta đang chơi VMS mà mấy má, lỗi GMS làm l** gì vào đây, skill lỗi thì kệ cm nó, xoã đê ~~
    lỗi gây ảnh hưởng đến damage, gây 100% ignore cho toàn bộ tấn công không fix thì để nhà nhà người người đổ xô sang job đấy à bạn giờ đang bận fix đền bù sập game thôi chứ không cũng fix nhanh như vụ bọn mage lỗi stack skill lên mấy chục m range rồi nhé

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi SK_Ren Xem bài viết
    lỗi gây ảnh hưởng đến damage, gây 100% ignore cho toàn bộ tấn công không fix thì để nhà nhà người người đổ xô sang job đấy à bạn giờ đang bận fix đền bù sập game thôi chứ không cũng fix nhanh như vụ bọn mage lỗi stack skill lên mấy chục m range rồi nhé
    nói thật là bạn xàm l*z ứứứ, mình nói như vậy rồi mà bạn vẫn chưa hiểu nhỉ . nếu như lời bạn nói thì tại sao những con boss khác lại không bị mà con vellum lại bị? và nói thật là bạn biết cái skill amorbreak công dụng là gì ko?
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    nói thật là bạn xàm l*z ứứứ, mình nói như vậy rồi mà bạn vẫn chưa hiểu nhỉ . nếu như lời bạn nói thì tại sao những con boss khác lại không bị mà con vellum lại bị? và nói thật là bạn biết cái skill amorbreak công dụng là gì ko?
    nếu mà fix sớm được armor break thì cũng mong fix cho lẹ luôn rồi nhể
    lỗi từ 149 tới giờ chưa thấy fix sống chung với lũ vậy . Còn lỗi ra sao thì mình đã nói rồi k nói thêm nữa

cuộc thi của 2 bên cứng đầu cứng cổ, ngồi cãi nhau
    cần đeck gì fix lỗi có lợi, fix lỗi có hại thui ~~

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Ngưng chửi bậy lại nhé mình chỉ đang muốn thân thiện nói lên ý kiến thôi mà

Ver 1.49 thì armor break ko có cooldown cơ mà chỉ phá giáp được 1 con duy nhất và có tỉ lệ thấp tăng dame theo phần trăm def của boss , vì trước nó chỉ armor break được 1 con nên ms có cái biểu tượng , h vẻ 1.82 thì cứ bắn là sẽ có armor break vs 100% tỉ lệ tăng dame cooldown 1s nên chả có biểu tượng gì , tại ko cần thiết ,
    thứ 2 là vellum vì def của nó là 300% , tức là khi bắn phát có armor break thì dame sẽ được bonus thêm 300% , tức là bình thường hurricane 20m/1 line nó sẽ nhảy lên tầm 80m , khá rõ rệt , tương tự vs chaoss queen def là 120% , cygnus 60% , chaos vonbon 100% , chaos pierre là 80% thì dame nó sẽ lên theo ~~ vs % def đó
    1 chưa test thì bạn có thể test cách làm mình cũng nêu còn function ntn GM code mình ko động vào được nên ko có khá chắc đâu , có lỗi hoặc ko lỗi thôi @@
    2 thì mình ko biết bạn là ai nhưng ns thật nếu mình đọc mình làm theo sẽ ̶t̶̶á̶̶n̶̶g̶ ̶h̶̶ế̶̶t̶ ̶h̶̶y̶̶p̶̶e̶̶r̶ ̶v̶̶à̶̶o̶ ̶d̶̶e̶̶x̶ ̶s̶̶t̶̶r̶ ( cái này mình sai )
    3 sai thì vẫn phải sửa chứ ko hiểu biết thêm không chừng nó thành kéo nta xuống
    4 lỗi tại mình cơ mà cho vào cái đấy ai lười đọc mình sure là bỏ qua phần đấy đọc cái dưới
    5 mình ko chơi bow master bao h nên chỉ có armor break cực kì rõ rệt ra mình để ý được , còn mọi function đều do GM code và log cũng ko ai thấy được,
    Tất cả những gì mình muốn nói đã nói rồi, bạn hiểu thì hiểu

Có chút vốn tiếng anh thì cũng có thể hiểu là armor break cd 1s đúng không và cái dame đấy nó nhân với % DEF của quái. Vellum là boss với 300%DEF thì tất nhiên nó phải khác với boss còn lại rồi. Mà nó dame liên tục không giảm dame thì suy ra là nó lỗi thôi??? its easy peasy lemon squeezy to understand ??? Còn muốn biết chi tiết thì thử reset armor break và cộng lại. GLHF nha vì mình đã thử với một con bow rồi ))))
    Lần sửa cuối bởi SK_Ren, ngày 11-07-2017 lúc 10:51.

Ngưng chửi bậy lại nhé mình chỉ đang muốn thân thiện nói lên ý kiến thôi mà

Tất cả những gì mình muốn nói đã nói rồi, bạn hiểu thì hiểu

Có chút vốn tiếng anh thì cũng có thể hiểu là armor break cd 1s đúng không và cái dame đấy nó nhân với % DEF của quái. Vellum là boss với 300%DEF thì tất nhiên nó phải khác với boss còn lại rồi. Mà nó dame liên tục không giảm dame thì suy ra là nó lỗi thôi??? its easy peasy lemon squeezy to understand ??? Còn muốn biết chi tiết thì thử reset armor break và cộng lại. GLHF nha vì mình đã thử với một con bow rồi ))))
    Ok, tối nay mình sẽ test thử, có gì sẽ cho bạn biết kết quả <3 thương :v

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    Ok, tối nay mình sẽ test thử, có gì sẽ cho bạn biết kết quả <3 thương :v
    hjx cần ảnh luôn không thì mình gửi cày lên 20x như mình lại khổ ra, thương lắm lắm nạ <3

hjx cần ảnh luôn không thì mình gửi cày lên 20x như mình lại khổ ra, thương lắm lắm nạ <3
    được thì bạn up nốt ảnh lên luôn càng tốt, có gì mình tham khảo kết quả luôn :v

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    được thì bạn up nốt ảnh lên luôn càng tốt, có gì mình tham khảo kết quả luôn :v
    thế thì bạn cứ check đi rồi mình đối chiếu với luận điểm căn cứ so suck của mình nha <3

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối