Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 85
    Trích dẫn Gửi bởi hitorikistrike Xem bài viết
    cái đấy là Bivoioikoik nói trong topic về emblem nhé. Item thì có thể thay đổi còn skill thì phải chính xác nhé bạn
    p/s: Mình thấy bạn nói xàm hơi bị nhiều đấy :v

---------- Post added at 21:13 ---------- Previous post was at 21:10 ----------

cái này chắc là ở trong sv test. chứ nhìn Stats + bonus dame như vậy, chưa kể ko buff cái skill Reckless hunt mà range như vậy là quá ảo.
    2tr range thôi chỉ quái vật chứ ảo chi , thằng kissingtrang khoe đame còn 12m kia kìa

Trích dẫn Gửi bởi khovang24k Xem bài viết
    2tr range thôi chỉ quái vật chứ ảo chi , thằng kissingtrang khoe đame còn 12m kia kìa
    không bao giờ có chuyện stat + bonus dame + ko buff skill 40% dame mà range có thể như vậy nhé và, cái speed của bow cũng ko có 185% nha bạn

không bao giờ có chuyện stat + bonus dame + ko buff skill 40% dame mà range có thể như vậy nhé và, cái speed của bow cũng ko có 185% nha bạn
    why not bạn? nói thẳng ra thằng này mặc set của kissingtrang nhé

Trích dẫn Gửi bởi SK_Ren Xem bài viết
    why not bạn? nói thẳng ra thằng này mặc set của kissingtrang nhé
    hãy thử giải thích cái 99% IED và cái speed ?

hãy thử giải thích cái 99% IED và cái speed ?

ntn đủ hiểu chưa ?

Trích dẫn Gửi bởi SK_Ren Xem bài viết

ntn đủ hiểu chưa ?
    thôi đừng xàm nữa bạn ơi, lừa con nít à, thậm chí skill còn chưa tăng max hết nữa

thôi đừng xàm nữa bạn ơi, lừa con nít à, thậm chí skill còn chưa tăng max hết nữa
    Cho hỏi bạn đang cố gắng thể hiện ứứứứ ??? ngta muốn chứng tỏ là skill bị lỗi kay ?? k giúp gì thì lượn k tiễn nhé

mình chưa hiểu bạn muốn chứng tỏ điều gì tin thì tin không tin kệ bạn, tóm lại armor break vẫn lỗi!

Trích dẫn Gửi bởi minhpro123dz Xem bài viết
    Cho hỏi bạn đang cố gắng thể hiện ứứứứ ??? ngta muốn chứng tỏ là skill bị lỗi kay ?? k giúp gì thì lượn k tiễn nhé
    ơ, mình chỉ muốn nói cái này chắc chắn không phải ở sv chính ok? có gì sai sao ?

ơ, mình chỉ muốn nói cái này chắc chắn không phải ở sv chính ok? có gì sai sao ?

tin bác hồ tí , chứ hôm qua server lag lắm

Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối