....Haiz bạn vukhtn !...Bạn làm gì phản ứng dữ vậy ?....Hình như tớ đạp trúng đuôi cậu hả !...Sorry nha !....Mình nói bạn nghe nó chịu pt thì mình không nói gì đằng này mình kêu nó ck nó không trả lời cứ lầm lầm lì lì mà đánh !...Mình nói 1 chục tiếng cũng không trả lời vậy là sao ?...Phải chi bạn đó nó pt thì mình cũng không nói gì !....Mắc gì bạn thấy G DangCap là thấy bực , tụi mình có làm gì bạn đâu mà bạn ghen ghét thế !....Bạn làm như bạn là thánh ấy chả biết đầu đuôi câu chuyện đã bảo người ta ích kỷ !....Mình thấy ỉch kỷ là bạn đó chỉ biết hù theo chứ chả biết gì !...Mình nói ở đây còn tư tế với bạn nhá !....KS còn to mồm ra bảo ko share rồi ích kỷ này nọ trong khi bản thân mình không nói pt mà cứ im lặng mà ks là sao O.o !....

---------- Post added at 07:50 AM ---------- Previous post was at 07:48 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
Sao cái map có 2 platform như thế mà không share cho nhau được nhỉ, lạ thật
....Bạn ấy có nói pt không mà mình share !...Cứ im lặng mà đánh thế thằng nào chả bực tui DualBlade nó DW !....

---------- Post added at 07:53 AM ---------- Previous post was at 07:50 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi vukhtn Xem bài viết
theo bạn thế nào gọi là trẻ trâu và 2 bạn trên trẻ trâu ở chỗ nào.
còn bạn chris bạn có bjo nghĩ là 1 mìn bạn chém 1cc như thế là quá ích kỷ không.bạn biết hnay là thứ mấy không.bạn đừng qua ích kỷ rùi đổ vấy cho G.mới lại 2 bạn kia cũng chẳng súc phạm bạn cái j`.nếu bjo` tôi cũng log 1 loạt ac mule rùi cắm ở các bãi train người đến là bao ck bạn thấy sao ??

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

bạn ích kỷ mới thấy bực bội nếu tui là bạn đã pt 2 1 trong 2 người kia gấp rùi train cùng họ với lever của bàn con nhanh hơn tự minh` train.trước khi chỉ trich người khác bạn phải nghĩ xem mình có đúng hết không
.2 bạn kia ks bạn là sai nhưng bạn thử đặt câu hỏi tại sao họ lại ks minh` F7
tái bút:nếu bạn cảm thấy mình quá uất ức máu trả thù lên cao.muốn báo thù rửa hận vào game bạn có thể pm minh mình chỉ mình đang train ơ đâu để bạn ks lại cho thick giảm stress mình tiếp bạn mọi lúc mọi nơi.(name: toiyeutien)
thân!
...Sorry bạn nha !...Mình không phải hạng người trẻ con hở 1 chút là trả thù !...Mình chỉ nói cho G chỉnh lại mem thôi !.....Train chung thì cũng phải lên tiếng để ngươi ta biết chứ !...