Kết quả 1 đến 10 của 72

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi SilverMoon Xem bài viết
    Bạn này nói rất đúng , tại sao k train chung , mình bạn có train hết đc không , mà bạn lấy quyền gì để đuổi người ta đi , Kênh của bạn à , có gì xác minh đâu , train chung mỗi người 1 tầng quái vừa ra nhiều đánh lại nhàn hơn
    bạn nói hay lắm , nếu như bạn trian tư` 6h sáng đến lúc bị ks , bạn đang trian ngon lành , thi coa đứa lại ks bạn cóa tức ko , bạn đừng nói người khác sống cá nhân , chả tội ji` pt ngườ ngoài G cả , trong G thì giúp , ở ngoài ko quan tâm , ai cũng thê thôi ,còn bạn bảo "à bạn lấy quyền gì để đuổi người ta đi , Kênh của bạn à , có gì xác minh đâu" nếu như bạn đang trian , mà có đứa vào thì bạn cung kêu như thế thôi , kênh thì ai đến trước trian truớc , đến sau ko ai pt tự động chuyển kênh

Trích dẫn Gửi bởi hyon193 Xem bài viết
    bạn nói hay lắm , nếu như bạn trian tư` 6h sáng đến lúc bị ks , bạn đang trian ngon lành , thi coa đứa lại ks bạn cóa tức ko , bạn đừng nói người khác sống cá nhân , chả tội ji` pt ngườ ngoài G cả , trong G thì giúp , ở ngoài ko quan tâm , ai cũng thê thôi ,còn bạn bảo "à bạn lấy quyền gì để đuổi người ta đi , Kênh của bạn à , có gì xác minh đâu" nếu như bạn đang trian , mà có đứa vào thì bạn cung kêu như thế thôi , kênh thì ai đến trước trian truớc , đến sau ko ai pt tự động chuyển kênh
    chẳng nhẽ cứ cần phải pt à bạn , bạn cứ thỏa thuận 1 ngừoi ở trên 1 người dưới là xong , người ta vừa vào bạn đã kêu "ck jum" "ck jum " chỉ thế thôi cũng thể hiện bạn ích kỉ ntn rồi . tất nhiên comment của mình là suy nghĩ của bản thân thôi , mình cũng chẳng nói mình đúng hay sai , nhưng mình từ khi chơi game chưa bao giờ mình bảo ai phải ck cả , game thì đông người chơi vậy nên hãy biết chia sẻ ^^ .

Các Chủ đề tương tự

1. Off G ATHENA phía Miền Nam .
    Bởi cacalick trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-01-2013, 20:13
  2. ...Lại một thành viên của Athena ks tiếp !...
    Bởi chrismartin trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-10-2012, 16:58
  3. Hot Athena!
    Bởi kutecodon trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 19:27
  4. Athena Hot
    Bởi taovavomom trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 17:41
  5. Cuộc thi tạo chữ ký - Athena