Đầu tiên cho mình gửi lời cám ơn tới bạn chủ pic và xin lỗi bạn! 2 nữa những bạn nào không thuộc phận sự ở Athena cũng như liên quan tới chủ pic thì stop hết lại cho mình nhờ! Bạn nào có ý kiến lập 1 topic riêng!
Trích dẫn Gửi bởi chrismartin Xem bài viết
...Sáng hôm nay một thành viên của G Athena KS mình , mình rất bực sáng sớm từ 6h sáng train đến h thì bị KS , 1 con thief tên Periot vào KS mình một lúc mình bảo ck nhưng bạn ấy không chuyển rồi 1 chút bạn ấy ck thì lập tức có 1 con DW tên ik3mX xuất hiện và ks tiếp !...Hy vọng G về chỉnh đốn lại mem của mình đừng để những thành phần như thế làm mất danh dự của G !...Thanks

Bằng chứng :

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
Thứ nhất là về periot là mình sẽ hỏi lại đầu đuôi và sẽ cm lại cụ thể cho bạn ingame! còn về ikem là nv mới được tuyển được 1-2 ngày! Cái vấn đề đấy sẽ được giải quyết ngay khi bảo trì!

Tiện đây nói luôn với mấy bạn ở các G khác!
Mình rất biết điều khi train và mem G mình cũng thế! Nói thẳng luôn G mình rất kỷ luật vì toàn anh em chơi với nhau là chính! 1 số mem mới vào ko biết vì nhỏ tuổi thì sẽ có biện pháp! Và nói luôn là mình kick thẳng tay!
Còn về ks thì sẽ có 1 số thành phần mình có cho phép G ks đấy! nhưng không phải là đẳng cấp! zrick G đẳng cấp nó biết mình đó!
Đừng bạn nào chém gió với mình ở đây nhé! Mình tiếp được hết đó! Thân