Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 72

G Athena vào xem gấp

...Sáng hôm nay một thành viên của G Athena KS mình , mình rất bực sáng sớm từ 6h sáng train đến h thì bị KS , 1 con thief tên Periot vào KS mình một lúc mình bảo ck nhưng bạn ấy không chuyển rồi 1 chút bạn ấy ck thì lập tức có 1 con DW tên ik3mX xuất hiện và ks tiếp !...Hy vọng G về chỉnh đốn lại mem của mình đừng để những thành phần như thế làm mất danh dự của G !...Thanks

Bằng chứng :

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    Lần sửa cuối bởi chrismartin, ngày 13-10-2012 lúc 08:10.

Đang ở
    HCM CiTy
    Guild nào cũng có trẻ trâu thôi,chấp làm j bạn F10

....Nhưng thật sự mình rất bực bội !...Tại sao G không loại những thành phần đó ra ?...

Vấn đề ỡ đây ko phãi là ks hay ko ks...chũ yếu là bik chia sẽ hay ko chia sẽ thôi....người ngừoi trian nhà nhà trian map thì ít ngừoi trian thì đông....sao ko pt người ta or nó đã nói mõi ngừoi tầng như vậy bạn còn bức xúc gì ?....sống cá nhân thế nhĩ ^^~

Trích dẫn Gửi bởi be.bu10 Xem bài viết
    Vấn đề ỡ đây ko phãi là ks hay ko ks...chũ yếu là bik chia sẽ hay ko chia sẽ thôi....người ngừoi trian nhà nhà trian map thì ít ngừoi trian thì đông....sao ko pt người ta or nó đã nói mõi ngừoi tầng như vậy bạn còn bức xúc gì ?....sống cá nhân thế nhĩ ^^~
    Bạn này nói rất đúng , tại sao k train chung , mình bạn có train hết đc không , mà bạn lấy quyền gì để đuổi người ta đi , Kênh của bạn à , có gì xác minh đâu , train chung mỗi người 1 tầng quái vừa ra nhiều đánh lại nhàn hơn

Trích dẫn Gửi bởi quocduy8989 Xem bài viết
    Guild nào cũng có trẻ trâu thôi,chấp làm j bạn F10
    theo bạn thế nào gọi là trẻ trâu và 2 bạn trên trẻ trâu ở chỗ nào.
    còn bạn chris bạn có bjo nghĩ là 1 mìn bạn chém 1cc như thế là quá ích kỷ không.bạn biết hnay là thứ mấy không.bạn đừng qua ích kỷ rùi đổ vấy cho G.mới lại 2 bạn kia cũng chẳng súc phạm bạn cái j`.nếu bjo` tôi cũng log 1 loạt ac mule rùi cắm ở các bãi train người đến là bao ck bạn thấy sao ??

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi chrismartin Xem bài viết
    ....Nhưng thật sự mình rất bực bội !...Tại sao G không loại những thành phần đó ra ?...
    bạn ích kỷ mới thấy bực bội nếu tui là bạn đã pt 2 1 trong 2 người kia gấp rùi train cùng họ với lever của bàn con nhanh hơn tự minh` train.trước khi chỉ trich người khác bạn phải nghĩ xem mình có đúng hết không
    .2 bạn kia ks bạn là sai nhưng bạn thử đặt câu hỏi tại sao họ lại ks minh` F7
    tái bút:nếu bạn cảm thấy mình quá uất ức máu trả thù lên cao.muốn báo thù rửa hận vào game bạn có thể pm minh mình chỉ mình đang train ơ đâu để bạn ks lại cho thick giảm stress mình tiếp bạn mọi lúc mọi nơi.(name: toiyeutien)
    thân!
    Lần sửa cuối bởi vukhtn, ngày 13-10-2012 lúc 11:40.
    Tôi yêu Em chỉ sau mỗi GameChelsea thôi

Athena mãi mãi một tình yêu
    i

ngó vào topic , nhìn Map , ra ghost ship , Map đó chia 2 pt , mổi pt 2 người trên trên xuống còn đc , chủ topic nên phán xét tình hình hẳn post mấy bài vô nghỉa này nhé

bải HH mình còn can đc chứ bải Ghost Ship thì khác đó nhe bạn

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    KS làm quái gì nhỉ...
    Chưa thấy G HeartNova bị nêu tên vì ks nhỉ anh renamon...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Mình cũng nghĩ giống như bạn vukhnt

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    KS làm quái gì nhỉ...
    Chưa thấy G HeartNova bị nêu tên vì ks nhỉ anh renamon...
    bạn đừng nghĩ G mình chưa có mình không thèm bới móc ra thui.1 G cũng như là 1 xã hội vậy không phải ai cũng như ai phải có người nọ người kia.quan trọng là luật pháp và ý thức chấp hành luật của mỗi cá thể thui!
    thân!
    Tôi yêu Em chỉ sau mỗi GameChelsea thôi

Athena mãi mãi một tình yêu
    i

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Off G ATHENA phía Miền Nam .
    Bởi cacalick trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-01-2013, 20:13
  2. ...Lại một thành viên của Athena ks tiếp !...
    Bởi chrismartin trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-10-2012, 16:58
  3. Hot Athena!
    Bởi kutecodon trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 19:27
  4. Athena Hot
    Bởi taovavomom trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 17:41
  5. Cuộc thi tạo chữ ký - Athena