Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 72
    Đang ở
    Knight Stronghold
    Sao cái map có 2 platform như thế mà không share cho nhau được nhỉ, lạ thật

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    KS làm quái gì nhỉ...
    Chưa thấy G HeartNova bị nêu tên vì ks nhỉ anh renamon...
    gần đây nhất thì có 1 chị bị kick rùi

G HeartNova có ks hay ko cũng ko sao đâu , tỉ lệ on 2/40 mem 1 ngày mà

lời cuối cho chủ pic.những lời mình góp ý bạn tiếp thu đc bao nhiu thì đc.jo` bạn thick làm j thì làm.
    mãi giờ mới để ý bạn thuộc G Dangcap nhìn thấy tên đó là đã bực chỉ muốn...........ở đây minh không nói tất cả .không muốn động chạm đên ai đừng lém đá lém gạch.
    thân!
    Tôi yêu Em chỉ sau mỗi GameChelsea thôi

Athena mãi mãi một tình yêu
    i

....Haiz bạn vukhtn !...Bạn làm gì phản ứng dữ vậy ?....Hình như tớ đạp trúng đuôi cậu hả !...Sorry nha !....Mình nói bạn nghe nó chịu pt thì mình không nói gì đằng này mình kêu nó ck nó không trả lời cứ lầm lầm lì lì mà đánh !...Mình nói 1 chục tiếng cũng không trả lời vậy là sao ?...Phải chi bạn đó nó pt thì mình cũng không nói gì !....Mắc gì bạn thấy G DangCap là thấy bực , tụi mình có làm gì bạn đâu mà bạn ghen ghét thế !....Bạn làm như bạn là thánh ấy chả biết đầu đuôi câu chuyện đã bảo người ta ích kỷ !....Mình thấy ỉch kỷ là bạn đó chỉ biết hù theo chứ chả biết gì !...Mình nói ở đây còn tư tế với bạn nhá !....KS còn to mồm ra bảo ko share rồi ích kỷ này nọ trong khi bản thân mình không nói pt mà cứ im lặng mà ks là sao O.o !....

---------- Post added at 07:50 AM ---------- Previous post was at 07:48 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    Sao cái map có 2 platform như thế mà không share cho nhau được nhỉ, lạ thật
    ....Bạn ấy có nói pt không mà mình share !...Cứ im lặng mà đánh thế thằng nào chả bực tui DualBlade nó DW !....

---------- Post added at 07:53 AM ---------- Previous post was at 07:50 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi vukhtn Xem bài viết
    theo bạn thế nào gọi là trẻ trâu và 2 bạn trên trẻ trâu ở chỗ nào.
    còn bạn chris bạn có bjo nghĩ là 1 mìn bạn chém 1cc như thế là quá ích kỷ không.bạn biết hnay là thứ mấy không.bạn đừng qua ích kỷ rùi đổ vấy cho G.mới lại 2 bạn kia cũng chẳng súc phạm bạn cái j`.nếu bjo` tôi cũng log 1 loạt ac mule rùi cắm ở các bãi train người đến là bao ck bạn thấy sao ??

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

bạn ích kỷ mới thấy bực bội nếu tui là bạn đã pt 2 1 trong 2 người kia gấp rùi train cùng họ với lever của bàn con nhanh hơn tự minh` train.trước khi chỉ trich người khác bạn phải nghĩ xem mình có đúng hết không
    .2 bạn kia ks bạn là sai nhưng bạn thử đặt câu hỏi tại sao họ lại ks minh` F7
    tái bút:nếu bạn cảm thấy mình quá uất ức máu trả thù lên cao.muốn báo thù rửa hận vào game bạn có thể pm minh mình chỉ mình đang train ơ đâu để bạn ks lại cho thick giảm stress mình tiếp bạn mọi lúc mọi nơi.(name: toiyeutien)
    thân!
    ...Sorry bạn nha !...Mình không phải hạng người trẻ con hở 1 chút là trả thù !...Mình chỉ nói cho G chỉnh lại mem thôi !.....Train chung thì cũng phải lên tiếng để ngươi ta biết chứ !...

Trích dẫn Gửi bởi SilverMoon Xem bài viết
    Bạn này nói rất đúng , tại sao k train chung , mình bạn có train hết đc không , mà bạn lấy quyền gì để đuổi người ta đi , Kênh của bạn à , có gì xác minh đâu , train chung mỗi người 1 tầng quái vừa ra nhiều đánh lại nhàn hơn
    bạn nói hay lắm , nếu như bạn trian tư` 6h sáng đến lúc bị ks , bạn đang trian ngon lành , thi coa đứa lại ks bạn cóa tức ko , bạn đừng nói người khác sống cá nhân , chả tội ji` pt ngườ ngoài G cả , trong G thì giúp , ở ngoài ko quan tâm , ai cũng thê thôi ,còn bạn bảo "à bạn lấy quyền gì để đuổi người ta đi , Kênh của bạn à , có gì xác minh đâu" nếu như bạn đang trian , mà có đứa vào thì bạn cung kêu như thế thôi , kênh thì ai đến trước trian truớc , đến sau ko ai pt tự động chuyển kênh

Trích dẫn Gửi bởi SilverMoon Xem bài viết
    Bạn này nói rất đúng , tại sao k train chung , mình bạn có train hết đc không , mà bạn lấy quyền gì để đuổi người ta đi , Kênh của bạn à , có gì xác minh đâu , train chung mỗi người 1 tầng quái vừa ra nhiều đánh lại nhàn hơn
    ...Bạn trong G nào thế !...Bạn nói hay quá !...Bạn ấy cứ đánh quái mà không kêu pt gì cả cứ im lặng thế không phải là ks cứ gì !...Bạn không biết đầu đuôi thì đừng có nói bậy nha !...Người ta train từ sáng tới h mà bảo kênh bạn à có xác minh không !...Thế ingame tên của bạn là gì để mình biết mà học hỏi bạn về tầm ngang như cua của bạn !...

mình chơi game này từ lv 1 đến khi 12x , trừ G mình ra thì mình dj wa tất cả bai~ , tất cả kênh , bai~ nào mà cóa người thì mình cũng đều nhận dc 1 câu chát , ck dùm bạn ơi , đứng hóng xin pt thì dc nghe 1 câu , full rồi bạn ơi , cóa khi pt chá cóa ai ngoài 1 đứá + 1 con cle cũng nhận dc 1 câu , key treo rồi
    từ gà cho đến pro , từ g này đến G kia , g nào cũng như g nào thôi , ai đánh trứơc thì thành ra người đó dc quyền pt hay ko ks thì ăn chửi
    chưa thấy bạn nào tốt bụng như máy bạn trên nói trong 2pic này cả , mình thề lun đấy

G DangCap thi sao.tới sau la` ks.còn nguy biện cm gì nữa.hh cìn giải wuyet^' .GS thì ko.GS ko phải ks à.trình độ train chưa đủ năng lực nên ko bít GS train 1 mình mới nhanh.tới sau share bãi à.dc bao nhiu đứa.đi đâu gặp athena cũng vẫn thấy solo 1 mình.tự giác chuyển kênh.còn nếu thik ks mình xin hầu mấy bạn.người ta đã pót bài để chủ G giải wuyet.thik ks vào ingame kiếm HanTracThan.bãi train chả bao giờ thiếu.chỉ sợ các bạn ko chịu kiếm.Nếu như mình thì khi đi bãi nào có người.ko đợi người khác nhắc đã chuyển kênh.ko có kênh thì đi hunt đồ hoặc kiếm pq đi cho vui chứ ko rảnh rỗi đi ks thế này

Đến trước thì có quyền, kể cả người ta ko cho PT thì cũng phải chịu, ở đó mà nói người ta xấu tính này nọ
    Mình đến map mà có người rồi, xin PT nếu được thì ok train chung, ko cho thì thôi mình lượn, chứ đừng nói cái kiểu map to thì phải share nhau
    .

nếu bạn có 1 team 3-4 người mà G mình nhảy vào ks mình sẵn sàng xử lý! đằng này bạn 1 mình 1 bãi nếu không pt thì cũng chia map cho người ta train với chứ nếu ai cũng đòi 1 mình 1 bãi như bạn thì tìm đâu ra chỗ mà train hả bạn?

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Off G ATHENA phía Miền Nam .
    Bởi cacalick trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-01-2013, 20:13
  2. ...Lại một thành viên của Athena ks tiếp !...
    Bởi chrismartin trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-10-2012, 16:58
  3. Hot Athena!
    Bởi kutecodon trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 19:27
  4. Athena Hot
    Bởi taovavomom trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 17:41
  5. Cuộc thi tạo chữ ký - Athena