Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 72
    Hết kênh và ko dc pt thì lượn,thế thôi. Ghét nhất thể loại vào map cứ im im mà đánh.
    ..................
    ....................

Mình chính là chủ acc Peridot. Mình nói thật, chủ topic là loại ăn nói rất xàm. Sáng ra, 1 mình bạn chơi con DB train 1 kênh mà train ko nổi đánh quái toàn miss, 1 tầng còn không clear hết được. Mình nói mình train 1 tầng bạn train 1 tầng quái spawn nhanh hơn, bạn không chịu, bạn gọi 1 nw tới bảo có bạn tới train cùng. Mình ok mình ck rất thoải mái.Còn về bạn DW kia mình không quen. Bây giờ bạn lên diễn đàn bôi nhọ người khác cùng G người ta thì mình nghĩ bạn nên nghĩ lại về độ trẻ trâu của bạn. Mình không hiểu mình bị chửi vì train ở kênh của bạn trong 5' hay quá tử tế khi ck để rồi bị loại trẻ trâu như bạn cắn trên diễn đàn. Xin lỗi viết bài trong lúc bức xúc.
    Lần sửa cuối bởi eldest96, ngày 13-10-2012 lúc 19:35. Lý do: thêm ý

Đang ở
    HCM CiTy
    Chuẩn cmnr,mấy cái thể loại vào sau mà cứ im im mà đánh là nguy hiểm nhất...
    Nguy hiểm hơn là im mãi,bảo j cũng như ko,ko nói,ko tl,im lặng đánh ...
    Như mình vào có người là lượn,ai tới trc thì có wuyen thôi,ko train dc thì hunt đồ,PQ,thiếu j việc làm,ko thì FM mà 8...sao phải nhiều chuyện thế nhỉ F10

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi vukhtn Xem bài viết
    theo bạn thế nào gọi là trẻ trâu và 2 bạn trên trẻ trâu ở chỗ nào.
    còn bạn chris bạn có bjo nghĩ là 1 mìn bạn chém 1cc như thế là quá ích kỷ không.bạn biết hnay là thứ mấy không.bạn đừng qua ích kỷ rùi đổ vấy cho G.mới lại 2 bạn kia cũng chẳng súc phạm bạn cái j`.nếu bjo` tôi cũng log 1 loạt ac mule rùi cắm ở các bãi train người đến là bao ck bạn thấy sao ??

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

bạn ích kỷ mới thấy bực bội nếu tui là bạn đã pt 2 1 trong 2 người kia gấp rùi train cùng họ với lever của bàn con nhanh hơn tự minh` train.trước khi chỉ trich người khác bạn phải nghĩ xem mình có đúng hết không
    .2 bạn kia ks bạn là sai nhưng bạn thử đặt câu hỏi tại sao họ lại ks minh` F7
    tái bút:nếu bạn cảm thấy mình quá uất ức máu trả thù lên cao.muốn báo thù rửa hận vào game bạn có thể pm minh mình chỉ mình đang train ơ đâu để bạn ks lại cho thick giảm stress mình tiếp bạn mọi lúc mọi nơi.(name: toiyeutien)
    thân!
    Bạn nc thông minh wa,người ta đang train,chứ ko cắm acc mule,với lại chả thằng điên nào rảnh cắm chục acc mule nhé...t7 hay cn j thì cũng ko thiếu bãi train,căn bản ko chịu tìm hiểu đi ks người ta còn biện hộ dek j,ỷ lv cao là ks ak...ko cho train chung thì lượn,thế thôi,ks làm dek j cho mệt

Hôm nọ đang hunt đồ bị 1 thằng ôn ra ks, bảo chuyển kênh nó cứ im ỉm, chửi nó cũng chả nói gì, cứ thế mà đánh, ức chế ko chịu được phải bỏ bãi đi đánh boss
    .

Đang ở
    HCM CiTy
    Trích dẫn Gửi bởi kukon92 Xem bài viết
    Hôm nọ đang hunt đồ bị 1 thằng ôn ra ks, bảo chuyển kênh nó cứ im ỉm, chửi nó cũng chả nói gì, cứ thế mà đánh, ức chế ko chịu được phải bỏ bãi đi đánh boss
    Gà nó thế F3

Trích dẫn Gửi bởi quocduy8989 Xem bài viết
    Chuẩn cmnr,mấy cái thể loại vào sau mà cứ im im mà đánh là nguy hiểm nhất...
    Nguy hiểm hơn là im mãi,bảo j cũng như ko,ko nói,ko tl,im lặng đánh ...
    Như mình vào có người là lượn,ai tới trc thì có wuyen thôi,ko train dc thì hunt đồ,PQ,thiếu j việc làm,ko thì FM mà 8...sao phải nhiều chuyện thế nhỉ F10

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Bạn nc thông minh wa,người ta đang train,chứ ko cắm acc mule,với lại chả thằng điên nào rảnh cắm chục acc mule nhé...t7 hay cn j thì cũng ko thiếu bãi train,căn bản ko chịu tìm hiểu đi ks người ta còn biện hộ dek j,ỷ lv cao là ks ak...ko cho train chung thì lượn,thế thôi,ks làm dek j cho mệt
    đẹt nói thế thì chịu mày rùi.mày pro mày giỏi nhưng mày có nghĩ đến newbie ko.dis newbie ngoài bãi jest thì bít Gs đã là 1 kì tích rùi.còn việc rảnh hay ko là quyền cá nhân ukm` thì tao điên tao rảnh éo có viêc j làm tao thích cắm ac mule chiêm bãi đấy.dis ghét vkl mấy cái thằng cậy hiểu biết 1 tí lên mặt khinh người
    Tôi yêu Em chỉ sau mỗi GameChelsea thôi

Athena mãi mãi một tình yêu
    i

Trích dẫn Gửi bởi hantracthan Xem bài viết
    G DangCap thi sao.tới sau la` ks.còn nguy biện cm gì nữa.hh cìn giải wuyet^' .GS thì ko.GS ko phải ks à.trình độ train chưa đủ năng lực nên ko bít GS train 1 mình mới nhanh.tới sau share bãi à.dc bao nhiu đứa.đi đâu gặp athena cũng vẫn thấy solo 1 mình.tự giác chuyển kênh.còn nếu thik ks mình xin hầu mấy bạn.người ta đã pót bài để chủ G giải wuyet.thik ks vào ingame kiếm HanTracThan.bãi train chả bao giờ thiếu.chỉ sợ các bạn ko chịu kiếm.Nếu như mình thì khi đi bãi nào có người.ko đợi người khác nhắc đã chuyển kênh.ko có kênh thì đi hunt đồ hoặc kiếm pq đi cho vui chứ ko rảnh rỗi đi ks thế này
    bạn đừng có cho rằng G bạn tốt.ks người khác con chửi người ta nữa.có vấn đề cỏn con thích nhảy vào ném đá dìm hàng.còn đòi hỏi newbie đi tìm bãi trian có khác nào tìm đường lên trời còn nói thẳng ra không phải là newbie thì đếch ai thèm chen vào cái bãi GS voi jest ks chủi nhau cho mệt người
    Tôi yêu Em chỉ sau mỗi GameChelsea thôi

Athena mãi mãi một tình yêu
    i

Đang ở
    chuồng heo di động
    Chà....sắp war....F6...có nên đóng 2pic ko nhỉ...F7
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Đầu tiên cho mình gửi lời cám ơn tới bạn chủ pic và xin lỗi bạn! 2 nữa những bạn nào không thuộc phận sự ở Athena cũng như liên quan tới chủ pic thì stop hết lại cho mình nhờ! Bạn nào có ý kiến lập 1 topic riêng!
    Trích dẫn Gửi bởi chrismartin Xem bài viết
    ...Sáng hôm nay một thành viên của G Athena KS mình , mình rất bực sáng sớm từ 6h sáng train đến h thì bị KS , 1 con thief tên Periot vào KS mình một lúc mình bảo ck nhưng bạn ấy không chuyển rồi 1 chút bạn ấy ck thì lập tức có 1 con DW tên ik3mX xuất hiện và ks tiếp !...Hy vọng G về chỉnh đốn lại mem của mình đừng để những thành phần như thế làm mất danh dự của G !...Thanks

Bằng chứng :

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    Thứ nhất là về periot là mình sẽ hỏi lại đầu đuôi và sẽ cm lại cụ thể cho bạn ingame! còn về ikem là nv mới được tuyển được 1-2 ngày! Cái vấn đề đấy sẽ được giải quyết ngay khi bảo trì!

Tiện đây nói luôn với mấy bạn ở các G khác!
    Mình rất biết điều khi train và mem G mình cũng thế! Nói thẳng luôn G mình rất kỷ luật vì toàn anh em chơi với nhau là chính! 1 số mem mới vào ko biết vì nhỏ tuổi thì sẽ có biện pháp! Và nói luôn là mình kick thẳng tay!
    Còn về ks thì sẽ có 1 số thành phần mình có cho phép G ks đấy! nhưng không phải là đẳng cấp! zrick G đẳng cấp nó biết mình đó!
    Đừng bạn nào chém gió với mình ở đây nhé! Mình tiếp được hết đó! Thân
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

để đó chém nhau cho zui hehehe

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Off G ATHENA phía Miền Nam .
    Bởi cacalick trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-01-2013, 20:13
  2. ...Lại một thành viên của Athena ks tiếp !...
    Bởi chrismartin trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-10-2012, 16:58
  3. Hot Athena!
    Bởi kutecodon trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 19:27
  4. Athena Hot
    Bởi taovavomom trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 17:41
  5. Cuộc thi tạo chữ ký - Athena