Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 72
    Đang ở
    HCM CiTy
    Trích dẫn Gửi bởi vukhtn Xem bài viết
    đẹt nói thế thì chịu mày rùi.mày pro mày giỏi nhưng mày có nghĩ đến newbie ko.dis newbie ngoài bãi jest thì bít Gs đã là 1 kì tích rùi.còn việc rảnh hay ko là quyền cá nhân ukm` thì tao điên tao rảnh éo có viêc j làm tao thích cắm ac mule chiêm bãi đấy.dis ghét vkl mấy cái thằng cậy hiểu biết 1 tí lên mặt khinh người
    Newbie mà ko chịu tìm hiểu thì ráng chịu thôi,trc đây mình cũng newbie đấy thôi...ko phải cậy hiểu biết mà khinh người,nói thế để biết tự tìm tòi bãi khác mà train,ko biết thì hỏi,hỏi ko ai trả lời thì lên google mà search...cứ bu vào ks nó chửi là đáng
    Chẳng lẽ cứ newbie là có wuyen ks ak,vãi hà

Đang ở
    chuồng heo di động
    anh tình nguyện chết vi Heo dù có bị tai xanh hay long móng lở mồm
    Gớm thiệt...sao a vũ giỏi nịnh dữ zậy hả ta...A kute xử đê...kiểu này ko ổn...nói thì nghe tình cảm...hồi bị thiệt coi, chạy quên đôi dép lun đó...F5
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Trích dẫn Gửi bởi quocduy8989 Xem bài viết
    Newbie mà ko chịu tìm hiểu thì ráng chịu thôi,trc đây mình cũng newbie đấy thôi...ko phải cậy hiểu biết mà khinh người,nói thế để biết tự tìm tòi bãi khác mà train,ko biết thì hỏi,hỏi ko ai trả lời thì lên google mà search...cứ bu vào ks nó chửi là đáng
    xin lỗi các bạn hay pm riêng để giải quyết cá nhân!
    tiện đây nói luôn có gì pm trực tiếp ingame kutecodon89 giải quyết mọi vấn đề về G!
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

Đang ở
    Đang ở nhà
    Bỏ qua đi bạn vs lại map sing thì chỉ có DW mới đánh hết đc bạn nên share map hoặc pt
    Còn về vụ ks thì G nào cũng có ks, ngay cả khi G mình cấm ks nhưng ai mà bik đc vẫn có những bạn lén đi ks thôi còn tình trạng ks thì bây giờ là tràn lan khiến cho G mình phải lập đội anti ks luôn
    Pray for VMS

Đang ở
    Hà Nội
    Nhiều đứa ngứa mắt nhìn là muốn nhảy vào ks rồi
    Dẫu Biết rằng lười ăn là không lớn !
    Nên dặn lòng : không lớn vẫn đẹp trai !

Trích dẫn Gửi bởi shade9x Xem bài viết
    nếu bạn có 1 team 3-4 người mà G mình nhảy vào ks mình sẵn sàng xử lý! đằng này bạn 1 mình 1 bãi nếu không pt thì cũng chia map cho người ta train với chứ nếu ai cũng đòi 1 mình 1 bãi như bạn thì tìm đâu ra chỗ mà train hả bạn?
    .

...Bạn biết đọc chữ không ?...Mỉnh đã nói là bạn ấy im lặng mà đánh chứ có bảo PT đâu mà share với không share !...Với lại ai vào trước thì kênh của người đó , không share là ks à !...Người ta dành kênh cực khổ còn bạn mới nhảy vào mà đòi train à !...Hài thật đó !...

---------- Post added at 02:03 AM ---------- Previous post was at 01:57 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    Đầu tiên cho mình gửi lời cám ơn tới bạn chủ pic và xin lỗi bạn! 2 nữa những bạn nào không thuộc phận sự ở Athena cũng như liên quan tới chủ pic thì stop hết lại cho mình nhờ! Bạn nào có ý kiến lập 1 topic riêng!

Thứ nhất là về periot là mình sẽ hỏi lại đầu đuôi và sẽ cm lại cụ thể cho bạn ingame! còn về ikem là nv mới được tuyển được 1-2 ngày! Cái vấn đề đấy sẽ được giải quyết ngay khi bảo trì!

Tiện đây nói luôn với mấy bạn ở các G khác!
    Mình rất biết điều khi train và mem G mình cũng thế! Nói thẳng luôn G mình rất kỷ luật vì toàn anh em chơi với nhau là chính! 1 số mem mới vào ko biết vì nhỏ tuổi thì sẽ có biện pháp! Và nói luôn là mình kick thẳng tay!
    Còn về ks thì sẽ có 1 số thành phần mình có cho phép G ks đấy! nhưng không phải là đẳng cấp! zrick G đẳng cấp nó biết mình đó!
    Đừng bạn nào chém gió với mình ở đây nhé! Mình tiếp được hết đó! Thân
    Đây bạn xem bạn Peridot thân yêu của bạn nói chuyện đây : " Mình chính là chủ acc Peridot. Mình nói thật, chủ topic là loại ăn nói rất xàm. Sáng ra, 1 mình bạn chơi con DB train 1 kênh mà train ko nổi đánh quái toàn miss, 1 tầng còn không clear hết được. Mình nói mình train 1 tầng bạn train 1 tầng quái spawn nhanh hơn, bạn không chịu, bạn gọi 1 nw tới bảo có bạn tới train cùng. Mình ok mình ck rất thoải mái.Còn về bạn DW kia mình không quen. Bây giờ bạn lên diễn đàn bôi nhọ người khác cùng G người ta thì mình nghĩ bạn nên nghĩ lại về độ trẻ trâu của bạn. Mình không hiểu mình bị chửi vì train ở kênh của bạn trong 5' hay quá tử tế khi ck để rồi bị loại trẻ trâu như bạn cắn trên diễn đàn. Xin lỗi viết bài trong lúc bức xúc "....Bạn thấy nó nói chuyện chưa cứ như là mình nói trúng tim đen của bạn ấy vậy , Mình đang nói chuyện đàng hoàng còn bạn ấy nói chuyện thì.... Mình còn không biết dùng từ gì cho bạn đó nữa !...

---------- Post added at 02:08 AM ---------- Previous post was at 02:03 AM ----------

em thông cảm anh vừa đi uông rượu về hơi say có j anh mà quá đáng em bỏ qua.ma em thấy không mem anh chuyển kenh luôn ồi mà bon này vẫn thích lém đá dim hàng.đẹp zai quá cũng khổ F2
    ....Sorry bạn nha !...Mình post lên 4rum rồi bạn ấy mới chuyển kênh nhá !....Bạn không xem hình à trước khi post mình cũng suy nghĩ và cảnh báo rồi , bạn ấy nói là dọa mình à !...Mình xin thưa mình không dọa , dọa chỉ dành cho bọn trẻ thôi !...Bạn đừng nghĩ mem bạn làm vậy là đúng không có lửa sao có khói mình không rãnh đâu mà lên đây kiếm chuyện nhá !....Mình ít khi nào lên 4rum trừ khi có việc gì thôi , mình không phải là loại người ăn no rãnh rỗi sinh chuyện như bạn Peridot kia đâu bạn !...

---------- Post added at 02:11 AM ---------- Previous post was at 02:08 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi quocduy8989 Xem bài viết
    ....Bạn ơi tụi nó biện hộ thôi !...Nói làm gì cho mệt !....Tụi nó nói mà chả biết suy nghĩ newmember mà cấp cao phết !...Chả lẽ chơi đến cấp đó mà không biết sao !...Với cho dù không biết thì bạn đó không biết hỏi à !....Có miệng làm gì trưng à !...

chủ thớt cho hỏi chơi 2 nick trên 1 máy kiểu gì zậy???
    Đời còn dài gái còn nhiều!
    Lo nghĩ làm đệt gì cho nó mệt

Trích dẫn Gửi bởi nhocxeko81 Xem bài viết
    Nhiều đứa ngứa mắt nhìn là muốn nhảy vào ks rồi
    ....3RackObama gì giang hồ thế :" Nhiều đứa ngứa mắt nhìn là muốn nhảy vào ks rồi "....Thế bạn nhìn người ta ngứa mắt mà ks thì bạn cũng có ngày bị người khác nhìn ngứa mắt và ks lại thôi !...Đời mà bạn có qua cũng phải có lại !...Nếu bạn đối xử người khác tốt thì người khác cũng sẽ đối xữ với bạn như vậy !...

Trích dẫn Gửi bởi iamtheboy Xem bài viết
    chủ thớt cho hỏi chơi 2 nick trên 1 máy kiểu gì zậy???
    ...Bấm vào cái biểu tượng Maple.exe 1 lần nữa là log 2 acc rồi đó !...

Trích dẫn Gửi bởi tieuthien Xem bài viết
    Xôm thế. Nếu war thì làm to một tí. Ko thì đi uống bia kết bạn nhé
    nghe tới bia la thấy thèm rồi.ks làm gi cho mệt.out game đi nhậu đi

---------- Post added at 07:06 AM ---------- Previous post was at 06:57 AM ----------

à sẵn đây mình nói cho các bạn biết đừng có mà tự xưng mình là newbie.minh newbie đây.đợt cb còn chưa bít nhà ma là cái gì.tìm hỉu thì mới bít.nhà ma xong thấy đông người lai ko thik lại kiếm mao khác ==> GS (bắt đầu GS chả có ma nào train ở đó) sau này ai hỏi thì chỉ.dần dần đông lại đi kiếm bãi khác.cái gì cũng tự tìm hiểu mày mò cho nó khỏe.đừng bao giờ mà bước chân đi ks người khác.nói cho kutecodon biết zRick chả là gì với mình cả.nó chỉ là thằng em thôi.G mình ks thì các bạn cứ pót vào bên box G DangCap.ai ks mình sut' thẳng tay.

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Off G ATHENA phía Miền Nam .
    Bởi cacalick trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-01-2013, 20:13
  2. ...Lại một thành viên của Athena ks tiếp !...
    Bởi chrismartin trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-10-2012, 16:58
  3. Hot Athena!
    Bởi kutecodon trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 19:27
  4. Athena Hot
    Bởi taovavomom trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 17:41
  5. Cuộc thi tạo chữ ký - Athena