Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 72
    Tối nay mời bạn chủ pic tối nay ol ingame để mình pm mem để nói chuyện!ư\
    @hantracthan: Thế bạn nghĩ thằng zrick nó là cái gì và bạn là cái gì? nói tên nó vì cái G đấy ko biết nhiều và biết nó làm Jr chấm hết! Còn bạn newbie hay ko mình ko cần biết, nhưng hồi trước bạn hack và bị ban nick thì mình có biết đó! Mình ko động đến ai thì đừng ai động đến mình!
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    Tối nay mời bạn chủ pic tối nay ol ingame để mình pm mem để nói chuyện!ư\
    @hantracthan: Thế bạn nghĩ thằng zrick nó là cái gì và bạn là cái gì? nói tên nó vì cái G đấy ko biết nhiều và biết nó làm Jr chấm hết! Còn bạn newbie hay ko mình ko cần biết, nhưng hồi trước bạn hack và bị ban nick thì mình có biết đó! Mình ko động đến ai thì đừng ai động đến mình!
    ....Không biết có on được không nè !...Lag , Bảo trì tùm lum !...

oh thế mình đụng đến bạn chưa.bạn đã đụng đến mình.bạn nghĩ bạn to lắm sao caramen thì sao.làm 1 topic nói về vấn đề ks.xong lấy acc clone vào pót vụ ks ko thấy xấu hổ à.

Trích dẫn Gửi bởi hyon193 Xem bài viết
    bạn nói hay lắm , nếu như bạn trian tư` 6h sáng đến lúc bị ks , bạn đang trian ngon lành , thi coa đứa lại ks bạn cóa tức ko , bạn đừng nói người khác sống cá nhân , chả tội ji` pt ngườ ngoài G cả , trong G thì giúp , ở ngoài ko quan tâm , ai cũng thê thôi ,còn bạn bảo "à bạn lấy quyền gì để đuổi người ta đi , Kênh của bạn à , có gì xác minh đâu" nếu như bạn đang trian , mà có đứa vào thì bạn cung kêu như thế thôi , kênh thì ai đến trước trian truớc , đến sau ko ai pt tự động chuyển kênh
    chẳng nhẽ cứ cần phải pt à bạn , bạn cứ thỏa thuận 1 ngừoi ở trên 1 người dưới là xong , người ta vừa vào bạn đã kêu "ck jum" "ck jum " chỉ thế thôi cũng thể hiện bạn ích kỉ ntn rồi . tất nhiên comment của mình là suy nghĩ của bản thân thôi , mình cũng chẳng nói mình đúng hay sai , nhưng mình từ khi chơi game chưa bao giờ mình bảo ai phải ck cả , game thì đông người chơi vậy nên hãy biết chia sẻ ^^ .

Trích dẫn Gửi bởi hantracthan Xem bài viết
    oh thế mình đụng đến bạn chưa.bạn đã đụng đến mình.bạn nghĩ bạn to lắm sao caramen thì sao.làm 1 topic nói về vấn đề ks.xong lấy acc clone vào pót vụ ks ko thấy xấu hổ à.
    caramen là ai thế bạn? Bạn không lên tiếng thì chắc chả ai đụng đến bạn đâu! Game thì dù sao nó cũng chỉ là ảo thôi! Ai chơi từ vms thì khác biết, nói thẳng cho vuông là mình chả sợ bố con thằng đ' nào hết bạn nhé!

giờ làm gì có chuyện trước sau, mạnh yếu thôi, như mình đến trước, 2 đứa pt ở bãi 7x nhà ma ( 9x NL +8x evan ) thỳ 1 thèn cung lv 11x lao vào oánh loạn xạ oy kêu " biến m tụi m đi " =.= rồi sau đó là một đống... tình trạng này lặp lại hoài à, còn giờ evan 12x rồi, chả sợ nữa, cứ oánh bt thôi ^^
    Love...TM

Ko phải người trong cuộc,nên ý kiến của mình là khách quan thế này:

@chủ topic: Rảnh rỗi lên đây kiện cáo để dc gì? Phí thời gian! Bạn bị ks thì tìm cơ hội ks lại. Đã gọi là ks thì thằng nào dai thì thằng đó ăn,chẳng có mạnh yếu gì ở đây cả. Có max dame 999k thì cũng chẳng đánh dc hết map.
    Còn khi nào bạn bị mắng là ks thì cứ lôi mấy tấm hình này ra,mình nghĩ lúc đấy chả ai dám nói gì bạn đâu.

@athena: ở đâu cũng vậy,có người này người kia,ko G nào là tốt và ko G nào là xấu hoàn toàn. Nên tiếp thu và xử lý để tốt hơn cho G.
    Có thể mỗi người một suy nghĩ,nhưng chắc chắn,đã ks là SAI,dù là với bất kỳ lý do gì. Hãy thử đặt ngược mình vào vị trí của người bị ks 1 lần xem,bạn có cảm thấy tức như họ ko? Điều gì mình ko muốn gặp phải thì cũng đừng gây ra cho người khác.

Người tố cáo thì làm việc dư thừa,người xử lý thì ko nhận thấy khuyết điểm,thế là mọi việc càng rối tung cả lên. Chẳng đáng chút nào!
    ..................
    ....................

@cun : vâng đồng ý kiến với bạn , mình thấy chuyện ks xong lên diễn đàn đăng bài thật là vô vị người làm game họ không có khái niệm ks , mà họ chỉ có khái niệm nhiều người đánh chung 1 map ( nghĩ đơn giản là cứ đánh thôi còn ai thích chuyển kênh cứ chuyển không liên quan đến việc khác ) nói chung là thế nên mới sinh ra chữ ks mình cũng khá khó chịu khi bị ks nhưng chưa bao giờ phải đăng bài như thế này
    Bạn có biết nhờ bạn mà guild mình xảy ra chuyện không ? đừng vì 1 cái lợi nhỏ của mình mà ảnh hưởng đến 1 cộng đồng lớn , ok guild mình ks mình là mem trong guild cũng xin lỗi bạn đi có 1 số mem thiếu ý thức hoặc đơn giản là muốn trêu bạn không biết thế nào nhưng x2 là xác định full 10 kênh rồi , full bãi đến nỗi 1 kênh 5 6 người train , chưa kể PQ full kênh hải tặc ( không phải guild mình làm mà mình bênh nhưng nếu nói thẳng ra cho dù trước hay sau nhà bạn mua kênh à ? quái bạn đánh đc hết 1 lúc không ? )
    Thế thôi nhé đóng topic được rồi cần gì bạn có thể hẹn guild mình off ngoài hay ra fm để nói chuyện thẳng thắn thay vì lập topic guild mình sẵn sàng xin lỗi bạn chứ không cần lập topic đâu thật sự thấy bạn rảnh rỗi sinh nông nổi thật
    Không thể quản lý được hết mem đâu nhé thế nên bạn cứ pm cho 1 ai đấy của guild mình hỏi xem ai là Jr hay master rồi nói chuyện đàng hoàng chứ đừng pm 1 mem và đùn đẩy hết trách nhiệm cho người đấy
    @ hantracthan : Không to nhưng cũng khó dìm lắm bạn ạ , thôi không cmt với bạn nhiều làm gì lại cãi nhau thì tổ thêm # người trong guild khó nhìn và giải quyết , tốt nhất bạn nên lặn và tôn trọng topic của guild người khác , Ok chưa ? cho dù nó nằm trong diễn đàn bạn có thể vào nhưng nếu bạn tham gia những event hay là nói chuyện thì guild mình sẵn sàng mời bạn , còn về những chuyện thế này bạn vui lòng để guild mình tự giải quyết nhé đừng cmt nữa
    Lần sửa cuối bởi JulyNL, ngày 16-10-2012 lúc 08:38.
    ^^

Trích dẫn Gửi bởi cunziip Xem bài viết
    Người tố cáo thì làm việc dư thừa,người xử lý thì ko nhận thấy khuyết điểm,thế là mọi việc càng rối tung cả lên. Chẳng đáng chút nào!
    Đừng bao giờ nói từ này với anh! A luôn là người đánh giá khách quan! Cái vấn đề ks của G a thì a nghĩ chắc chắn không cần sự can thiệp của bất kì ai! Tức nước thì vỡ bờ, đó là quy luật của người VN rồi! a không muốn bới móc nên a đã chọn sự im lặng! mỗi cái việc cỏn con nên a ko muốn làm to chuyện lên. Mọi việc chỉ có thế thôi! Việc G a a là người xử lý trực tiếp, và người ngoài thì chắc chắn là không thể biết được, nên đừng bao giờ đánh giá mọi việc chắc như Đinh thế!

Thôi anh hẹn bạn ý vào fm nào đấy xong nói chuyện giải quyết xong anh vào lại guild đi anh , e tưởng đứa nào bảo anh lừa đảo sáng thấy anh nam nói mới biết lên diễn đàn tìm luôn
    @ chữ ký của anh cũng là mơ ước của em
    ^^

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Off G ATHENA phía Miền Nam .
    Bởi cacalick trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-01-2013, 20:13
  2. ...Lại một thành viên của Athena ks tiếp !...
    Bởi chrismartin trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-10-2012, 16:58
  3. Hot Athena!
    Bởi kutecodon trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 19:27
  4. Athena Hot
    Bởi taovavomom trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 17:41
  5. Cuộc thi tạo chữ ký - Athena