Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 72
    thằng điên nào bảo là người sử lý không nhận lỗi.
    mình đã nói là G mình ks nó là sai .có j vào game giải quyết còn j`.đẹthúng nó thích kiểu lém đá cho to chuyện mới thế
    Tôi yêu Em chỉ sau mỗi GameChelsea thôi

Athena mãi mãi một tình yêu
    i

Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    Đừng bao giờ nói từ này với anh! A luôn là người đánh giá khách quan! Cái vấn đề ks của G a thì a nghĩ chắc chắn không cần sự can thiệp của bất kì ai! Tức nước thì vỡ bờ, đó là quy luật của người VN rồi! a không muốn bới móc nên a đã chọn sự im lặng! mỗi cái việc cỏn con nên a ko muốn làm to chuyện lên. Mọi việc chỉ có thế thôi! Việc G a a là người xử lý trực tiếp, và người ngoài thì chắc chắn là không thể biết được, nên đừng bao giờ đánh giá mọi việc chắc như Đinh thế!
    À,em ko có ý đề cập đến anh. Ngay từ đầu anh đã xác định và xin lỗi bạn kia rồi mà. Nhìn khách quan xem những ai ko biết nhận khuyết điểm ấy anh.

@vukhtn: mình mà thích ném đá thì chẳng nói chuyện kiểu xây dựng như thế này đâu bạn à. Làm to chuyện cũng chẳng có lợi gì cho mình. Bạn bè cả mà.
    Lần sửa cuối bởi cunziip, ngày 16-10-2012 lúc 12:15.
    ..................
    ....................

Trích dẫn Gửi bởi cunziip Xem bài viết

@vukhtn: mình mà thích ném đá thì chẳng nói chuyện kiểu xây dựng như thế này đâu bạn à. Làm to chuyện cũng chẳng có lợi gì cho mình. Bạn bè cả mà.
    tớ có bao bạn đâu tớ nói bon kia đấy chứ. là bon G DC ấy. F2

---------- Post added at 07:14 AM ---------- Previous post was at 07:13 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi cunziip Xem bài viết

tớ có bao bạn đâu tớ nói bon kia đấy chứ. là bon G DC ấy. F2

i

Đang ở
    Hà Nội
    cái topic này cũng lên 7 page cơ à, gớm thật
    Cộng đồng MS-er ta từng thời tuy mạnh yếu khác nhau
    Nhưng trẻ trâu đời nào cũng có 0

...Thật sự thì mấy bạn hiểu sai vấn đề rồi !...Mình không rãnh mà post đâu tại không muốn G Athena bị mang tiếng là ks nên mình post để chủ G chỉnh lại mem thôi !...Nếu mấy bạn nói mình rãnh rỗi làm việc dư thừa thì mình chịu thua !....Mốt thì đừng bảo sao không nói trước !...Mình sẽ ko post thêm bài nào lên box của G bạn nữa đâu yên tâm !...G bạn muốn làm gì thì làm ks cứ ks chả ai dám đụng đâu !...Bá đạo rồi !...

Trích dẫn Gửi bởi chrismartin Xem bài viết
    ...Thật sự thì mấy bạn hiểu sai vấn đề rồi !...Mình không rãnh mà post đâu tại không muốn G Athena bị mang tiếng là ks nên mình post để chủ G chỉnh lại mem thôi !...Nếu mấy bạn nói mình rãnh rỗi làm việc dư thừa thì mình chịu thua !....Mốt thì đừng bảo sao không nói trước !...Mình sẽ ko post thêm bài nào lên box của G bạn nữa đâu yên tâm !...G bạn muốn làm gì thì làm ks cứ ks chả ai dám đụng đâu !...Bá đạo rồi !...
    ôi bạn thật là bá đạo.G tôi làm sao tụi tui có cách quản lý ko cần bạn quan tâm.mục đích đạt đc phủi dít bỏ đi.du` sao cũng phải cám ơn bạn.nhờ bạn mà bạn kute của tớ phải bỏ G ra đi.con hiểu sai vấn đề là bạn hiểu sai cmbr đổ lỗi cho ai.ngay từ đầu G tui đã nhận lỗi rùi. chỉ góp ý kiến lại với bạn ý thức sẻ chia 1 tý.con vụ bạn bảo tui ks bạn ấy thì bạn qua đây mà đọc nhé.doc ky` vào lắng nge mà cảm nhận
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...i-ra-cua-ad-ah

i

Trích dẫn Gửi bởi chrismartin Xem bài viết
    Mình thấy 2 cái chả khác quái gì nhau cả cũng cùng là việc muốn nói chuyện về việc ks bạn thấy nó khác nhau chõ nào thế ?
    Còn cái giọng điệu ở sau ý mà , chưa cá nhân ai đăng bài để nói guild mình ks này nọ đâu bạn không nhận mình rảnh à Guild mình sẵn sàng xin lỗi bạn nhưng đừng ăn nói kiểu đấy ừ thì thôi 1 topic đầu tiên như vậy đi , 1 member mới vào guild không quen biết có thể kíck nếu họ phạm lỗi ( không ngoại trừ những mem lâu năm ) nhưng 1 box guild trong diễn đàn nếu cứ 1 mem mới ks thì sẽ hàng chục bài như bạn lúc đấy box guild nó ra cái gì ?
    @ với những người lớn tuổi hoặc nể nang guild mình họ sẽ lịch sự pm 1 người nào đấy trong guild mình để nói chứ chả bao giờ đăng topic cả xin lỗi nhé nhưng mình chỉ nói sự thật làm sao quản lý từng member được cần gì bạn ý pm 1 mem trong guild
    ^^

hồi vms thì toàn đi pt là chủ yếu còn 10x thì toàn train boss nên cũng chả có sự kiện ks nhiều cho lắm ,thôi thì G athena với G dangcap mỗi người nhịn nhau 1tí đi ,admin hồi sinh MS đâu muốn mọi thứ thành ra thế này
    Đừng để anh khóc mới biết anh đau

những bãi 2x thây ma mấy bọn cố tình để con 1xx ở bên rồi dùng con mới trian thì ai lên dc cấp có dúng mấy ngày x2 kg thôi mà đi ks

Trích dẫn Gửi bởi CoDonkaka Xem bài viết
    những bãi 2x thây ma mấy bọn cố tình để con 1xx ở bên rồi dùng con mới trian thì ai lên dc cấp có dúng mấy ngày x2 kg thôi mà đi ks
    bạn ơi bạn pót bài nhầm địa chỉ rùi.vấn đề đó không thuộc G minh` mà nói thẳng G mình cũng chẳng có con nào 1xxx cắm ở đó kả. còn thấy búc xúc thì hãy nhờ người G mình đến giải quyết trong game nhé .dung viết bài như kiểu thế này nữa.nếu có viết thì qua box thảo luận chung ấy
    thân!

i

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Off G ATHENA phía Miền Nam .
    Bởi cacalick trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-01-2013, 20:13
  2. ...Lại một thành viên của Athena ks tiếp !...
    Bởi chrismartin trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-10-2012, 16:58
  3. Hot Athena!
    Bởi kutecodon trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 19:27
  4. Athena Hot
    Bởi taovavomom trong diễn đàn Athena
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 17:41
  5. Cuộc thi tạo chữ ký - Athena