Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 86
    Trích dẫn Gửi bởi Winner Xem bài viết
    Mở miệng ra lúc nào cũng hay hơn người suy nghĩ thì quá nông cạn ac mình luyện cách đây 1 tháng khi ko có event x2 vs lv 198 thỉ exp rất ít nha ban
    Elise thì bạn có biết rằng 1 thằng pro sẽ đi 10 mấy ac để lấy coin kiếm đồ bán hậu event 1 tim 7 slot thì tệ nhất 350k zin a lúc đấy đừng than tại sao game nát này nọ rồi câm thù thằng có tiền mua đồ
    Và bạn có biết thiệt lập 1 event mệt lám ko chỉ có cách thay đổi thông số exp thì đơn giản hơn
    ez-er way: tim untrade
    mà nói thật ra, bạn vẫn còn non và xanh lắm, đừng cố mà cãi, bạn 198 làm như cao lắm ý, so sánh với những ng yếu hơn làm gì, bạn đủ range solo CRA chưa, bạn đạt cấp 250 chưa? Nếu chưa thì cố gắng nói ít đi mà nghe nhiều vào. Hơn nữa event cho TẤT CẢ MỌI NGƯỜI, 1 thằng ko nạp tiền thừa sức ăn dc 1 cục tim 7 slot free, chả việc đếch gì phải đi mua cả, chỉ cần lập thêm 4 cái acc + 1 main là 5 acc x2 vé mỗi ngày là 10 vé, dư sức ăn dc tim
    còn nếu bạn nghĩ đến việc vé ở acc khác nhau ko, ko + dồn thì cũng xin lỗi đi, vé trade dc nên chỉ việc log acc, nhận vé r ném vô cash store (trong cash shop) thôi
    cho là 1 ng 1 ngày đi 10 lần X 10p = 100p, 1 ngày có 1440p nên tổng cộng có khoảng 14 ng đi all 10 lần, x10 kênh thì có phải là 140 người, event tổng 18 ngày thì những ng còn lại thừa sức ăn non dc tim 5 slot, thêm 2 hammer = tim 7slot luôn r

Thôi ko nói nữa kêu suy nghĩ vậy mình thua cạn lời
    Lần sửa cuối bởi winner, ngày 23-07-2017 lúc 21:15.

Đang ở
    hà nội
    tim ez .acc bạn có clone. log lấy vé cho vào cash thế là ko tốn tiền mua vé gần như free .muốn nhanh thì bỏ ứứứứ tiền mua vé elite lúc vằng nhất vào mà fam coin 30p 2k NX 1 hôm .

như này có khi phải bảo GM add thêm 1 NPC vào mỗi room 7, 13, 18 hoặc mở thêm chục kênh nữa quá

Trích dẫn Gửi bởi rockforlife123 Xem bài viết
    Suy nghĩ kiểu này bỏ tôm bắt con tép - Nếu ai cũng đi lẹ ( trừ trường xui quất ko ra boss ) thì coin nhiều => làm giàu
    - exp kiếm sau chứ tiền lúc nào khó khăn . Tất nhiên trừ 1 số người có đồ DROP thì event này đáng cày exp hơn .
    Thanh niên ngáo ngơ ứứứ ngta đi 1 lần clear hết mẹ map vẫn đủ 10 coin 1 ngày và full exp dhs đi lẹ thì coin nhiều suy nghĩ này là có con cá vứt nửa con xong ăn nửa còn lại và nghĩ mình thông minh thế này thì muôn đời k bao giờ khủng đc đâu bạn

@khovang24k

Công sức làm ko thể free được rồi
    Tim 7 slot đối với mình quá khó hoặc không đáng lắm ( nhiều người nghĩ vậy ) - đó đối với người có set %drop tự train được elite .

Nó chỉ tốt mấy bạn newbie - nhìn chung event đơn giản chỉ tốn thời gian ks nhau .
    Đối với PRO thì chắc đầu tư đi ELITE 1 tí để kiếm heart dễ hơn
    Nghe bảo ELITE khóa => tạo điều kiện newbie hơn nữa .

Mình thấy event chỉ EXP ngon nhất với mình hiện giờ ( chỉ tác dụng nhiều 211 trở lên ) nhưng nhiều bạn còn đòi ko công bằng nữa thì thua .
    --------------------------------------------------
    ----------------------------A TRUE GAMER NEVER REST----------------------------

Đang ở
    Ho Chi Minh
    Nói chung là bạn bất mãn vì không có kênh đúng không. Nói thật không phải vì lượng exp quá chi là hấp dẫn cho lv211< thì chắc mình cũng đi lẹ như bạn nói chứ đâu điên ở trỏng chi cho lâu mệt lắm chứ đùa, nhưng tiếc là exp ngon không chịu được .

Mình lv 211 tính tới thời điểm chưa có event chắc cũng phải hơn nửa năm mình không up đc 1 lv, 1% exp cũng không có nói chi 1 lv vì đi boss die quài mà.

Nhưng mà mình vẫn sống tốt vs cái event này, quan trọng là phải biết chèo thuyền theo dòng, không có kênh thì ta ks thôi, canh ks 1 người không được thì canh ks 3 4 người. Nhiều khi mình onl sáng sớm G ko ai onl giữ kênh, mình đi dạo dạo ks kênh cũng xong 7 8 vé cái một. 3 tiếng bao gồm 100 phút train là xong luôn 10 vé.

Nên cứ thích nghi thôi chứ thật chờ ad fix chắc hết event.
    A lession without pain is meaningless. For you cannot gain something without sacrificing something else in return. But once you have overcome it and make it your own...You will gain an irreplaceable fullmetal hearts. __________________________________________________ _____FullMetal Alchemist

Đang ở
    9/13 Chữ Đồng Tử , Phường 7, Q Tân Bình
    Sao các bạn ko nghĩ thoáng ra 1 tí là , họ vừa cày exp và coin ? như kiểu họ có key rồi họ đi vòng vòng train lv , sau đó họ canh time gần hết thì họ ra , vì game đâu có random lại các port đâu . Lấy ví dụ như là bạn đi làm việc công ty : bạn làm xong hết công việc đc giao cho lẹ nhưng chất lượng thì như beep hay là bạn làm từ từ từng công việc để tối ưu hóa nhỉ ? Ai chả muốn tối ưu hóa việc họ làm , đi ev cũng mất tiền chứ đâu phải free . Sống thoáng tí đi các bạn eiiiiiiiiiiiiiiiiii

Đang ở
    Hà Nội
    mấy bạn cãi nhau cái gì vậy nhỉ? mình đi hết các map cày exp xong vẫn còn thừa 3-4p thoải mái đứng nhây hoặc trả key ra luôn nhận coin mà vs lại đường ngắn nhất bạn chủ thớt viết sai, phải là 2 lần qua trái 1 lần giữa nhé

Trích dẫn Gửi bởi badbb40 Xem bài viết
    Sao các bạn ko nghĩ thoáng ra 1 tí là , họ vừa cày exp và coin ? như kiểu họ có key rồi họ đi vòng vòng train lv , sau đó họ canh time gần hết thì họ ra , vì game đâu có random lại các port đâu . Lấy ví dụ như là bạn đi làm việc công ty : bạn làm xong hết công việc đc giao cho lẹ nhưng chất lượng thì như beep hay là bạn làm từ từ từng công việc để tối ưu hóa nhỉ ? Ai chả muốn tối ưu hóa việc họ làm , đi ev cũng mất tiền chứ đâu phải free . Sống thoáng tí đi các bạn eiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Cái bất công ở đây là lượng exp của dưới 211 và trên 211 thôi 400k so với 110m. Chênh lệch gần 300 lần ???

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối