Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 86

Cách mọi người đi event nhanh để cho nhiu người đi

Như tiêu đề để mọi người đi nhanh để cho nhiu người đi nửa chứ h đi 10 lần quá lâu 4 đến 5 tiếng mới xong 10 lần
    Map 1 chọn cửa trái
    Map 5 chon cửa trái
    Map 9 chọn cừa giữa để đến Map 16

hãy cùng nhau làm cho event dễ dàng hơn như bây h
    Lần sửa cuối bởi winner, ngày 25-07-2017 lúc 20:23.

cảm ơn bạn vì đã giúp nhưng thực tế mọi người ko đi vì kiếm coin :v, mọi ng đi vì quái vật 400k exp 1 con chứ chả có ai ngu mà vừa vào cái out luôn đâu

Trích dẫn Gửi bởi khovang24k Xem bài viết
    cảm ơn bạn vì đã giúp nhưng thực tế mọi người ko đi vì kiếm coin :v, mọi ng đi vì quái vật 400k exp 1 con chứ chả có ai ngu mà vừa vào cái out luôn đâu
    Suy nghĩ kiểu này bỏ tôm bắt con tép - Nếu ai cũng đi lẹ ( trừ trường xui quất ko ra boss ) thì coin nhiều => làm giàu
    - exp kiếm sau chứ tiền lúc nào khó khăn . Tất nhiên trừ 1 số người có đồ DROP thì event này đáng cày exp hơn .
    --------------------------------------------------
    ----------------------------A TRUE GAMER NEVER REST----------------------------

Đang ở
    9/13 Chữ Đồng Tử , Phường 7, Q Tân Bình
    Trích dẫn Gửi bởi Winner Xem bài viết
    Như tiêu đề để mọi người đi nhanh để cho nhiu người đi nửa chứ h đi 10 lần quá lâu 4 đến 5 tiếng mới xong 10 lần
    Map 1 chọn cửa trái
    Map 5 chon cửa giữa
    Map 9 chọn cừa giữa để đến Map 16

hãy cùng nhau làm cho event dễ dàng hơn như bây h
    Mốt những bài như này nhớ đăng bên mục GÓP Ý hoặc là THẢO LUẬN nhé bạn , mốt tái phạm xóa bài ko báo trc nhé . Đã move

Exp là cái ji so vs damage skin vs tim 7 slot thì bạn tính sao

Exp thì bất cứ lúc nào cũng kiếm dc cho ban lv 250 ko có đồ ngon thì vẫn yếu hơn lv140 có đồ mà thôi chỉ vì vài con tép bỏ đi con tôm càn thì ko đáng chút nào

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi Winner Xem bài viết
    Exp là cái ji so vs damage skin vs tim 7 slot thì bạn tính sao

Exp thì bất cứ lúc nào cũng kiếm dc cho ban lv 250 ko có đồ ngon thì vẫn yếu hơn lv140 có đồ mà thôi chỉ vì vài con tép bỏ đi con tôm càn thì ko đáng chút nào
    acc clone ban co the bo 2k NX 30p trong kenh elite du suc di 10 lan
    cái quan trọng là exp thôi chứ chịu bỏ 1 tí xem kênh elite ko có người thì vào đi clone nhanh mà

bạn thử cảm giác vài tháng lên 1 lv đi rồi biết @@

event thì hay đó nhưng mà chưa quan tâm tới gamer lắm , tội những người máy chậm họ ko ks kênh đc ban ngày buộc họ phải thâu đêm suốt sáng để cày event
    mong ad xem xét xem có cách nào đi nhiều ng 1 lần không cho gamer đỡ khổ

sao ko ai hiểu ý mình ah, tim 7slotuh thì đáng đi, nhưng giữa tim 7 slot và tim 7slot + 1 đống exp thì bạn sẽ chọn cái nào
    uh thì các bạn kinh, các bạn pro thì ko cần đống exp đó đi, mình thì cần vì đống exp đó đủ cho mình up từ 14x > 200 và mình chấp nhận chịu lâu. những ng như các bạn 200 r cần đếch gì exp nữa nhỉ, mình chỉ nói thêm là khi bạn lv 211+ thì 1 con quái có thể cho bạn vài trăm m exp, = cả tháng bạn train thôi

---------- Post added at 12:58 ---------- Previous post was at 12:57 ----------

thay vì các bạn ngồi đây phản đối ý kiến mình thì sao ko bảo GM mở thêm kênh đi, như thế tất cả cùng dc lợi ko

---------- Post added at 13:00 ---------- Previous post was at 12:58 ----------

Trích dẫn Gửi bởi BBAnh1 Xem bài viết
    event thì hay đó nhưng mà chưa quan tâm tới gamer lắm , tội những người máy chậm họ ko ks kênh đc ban ngày buộc họ phải thâu đêm suốt sáng để cày event
    mong ad xem xét xem có cách nào đi nhiều ng 1 lần không cho gamer đỡ khổ
    để đi cả team 1 lần thì GM phải thay đổi gần như cả event, ko khả quan lắm, tốt nhất mở thêm kênh

---------- Post added at 13:04 ---------- Previous post was at 13:00 ----------

Trích dẫn Gửi bởi rockforlife123 Xem bài viết
    Suy nghĩ kiểu này bỏ tôm bắt con tép - Nếu ai cũng đi lẹ ( trừ trường xui quất ko ra boss ) thì coin nhiều => làm giàu
    - exp kiếm sau chứ tiền lúc nào khó khăn . Tất nhiên trừ 1 số người có đồ DROP thì event này đáng cày exp hơn .
    mình không nhầm thì bạn lv 19x đúng ko, yên tâm đi, lv 199 cần 770m exp để up lv còn 200 > 201 cỡ 2 tỷ exp thôi, và nó còn tăng nữa, bạn pro mà, có đồ r mà, chắc cũng ko cần vài chục tỷ exp mà event cho ha

Mở miệng ra lúc nào cũng hay hơn người suy nghĩ thì quá nông cạn ac mình luyện cách đây 1 tháng khi ko có event x2 vs lv 198 thỉ exp rất ít nha ban
    Elise thì bạn có biết rằng 1 thằng pro sẽ đi 10 mấy ac để lấy coin kiếm đồ bán hậu event 1 tim 7 slot thì tệ nhất 350k zin a lúc đấy đừng than tại sao game nát này nọ rồi câm thù thằng có tiền mua đồ
    Và bạn có biết thiệt lập 1 event mệt lám ko chỉ có cách thay đổi thông số exp thì đơn giản hơn

Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối