Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 86
    Trích dẫn Gửi bởi despacito Xem bài viết
    Cái bất công ở đây là lượng exp của dưới 211 và trên 211 thôi 400k so với 110m. Chênh lệch gần 300 lần ???
    Chả có gì bất công, nếu bạn nói 211 lên lẹ được thì hãy cày lên lẹ rồi đi event để nhận exp nhé, còn ngược lại những ng 211 ngta cày cả năm trời có khi up đc 1 cấp kìa, coi như bù lại ~~

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Thế cho mình hỏi cái lý do gì mà phải để exp chênh lệch nhiều như vậy? Hay là đang có lợi cho bạn nên bạn ko cảm thấy bất công?

Thế cho mình hỏi cái lý do gì mà phải để exp chênh lệch nhiều như vậy? Hay là đang có lợi cho bạn nên bạn ko cảm thấy bất công?
    hiện mình k cảm thấy công bằng hay bất công gì cả, vì mem mình nhiều người cũng k up đc, mặc khác cảm thấy hài lòng vì phúc lợi cho oldbie nay đã có chứ k tập trung ở newbie nữa. Ví dụ như newbie đc hỗ trợ tùm lum thứ thì giờ newbie hưởng rồi để oldbie hưởng chứ???

Như đã nói, nếu cảm thấy bất công? cày lên 211 đi... Mỗi ngày đi all boss thì up đc vài % còn cày 1 tiếng (x2 30p event, x2 cash, x2 event) thì up đc 10% exp. Newbie thì lo mà đi farm coin kiếm đồ đi đừng có tham lam.

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    hiện mình k cảm thấy công bằng hay bất công gì cả, vì mem mình nhiều người cũng k up đc, mặc khác cảm thấy hài lòng vì phúc lợi cho oldbie nay đã có chứ k tập trung ở newbie nữa. Ví dụ như newbie đc hỗ trợ tùm lum thứ thì giờ newbie hưởng rồi để oldbie hưởng chứ???

Như đã nói, nếu cảm thấy bất công? cày lên 211 đi... Mỗi ngày đi all boss thì up đc vài % còn cày 1 tiếng (x2 30p event, x2 cash, x2 event) thì up đc 10% exp. Newbie thì lo mà đi farm coin kiếm đồ đi đừng có tham lam.
    Đã là event thì phải công bằng sao có thể phân biệt oldbie và newbie? . Với lại bạn có chắc những ai trên 211 là oldbie . Còn việc hỗ trợ cho newbie đó là điều bắt buộc nếu muốn game phát triển.

đó chỉ là cột mốc thôi 400k exp so với lv thấp hơn 200 xem đó là rất nhiều rùi, còn 110m đối với 211 nhiều chứ thử lên 230 240 xem 10 ván bt ko x2 các kiểu chắc dc 1 2 lv như bạn 400k exp ở lv 200 zị thôi

Trích dẫn Gửi bởi nguoivuidua123 Xem bài viết
    đó chỉ là cột mốc thôi 400k exp so với lv thấp hơn 200 xem đó là rất nhiều rùi, còn 110m đối với 211 nhiều chứ thử lên 230 240 xem 10 ván bt ko x2 các kiểu chắc dc 1 2 lv như bạn 400k exp ở lv 200 zị thôi
    Xin lỗi nha bản thân mình là 1 oldbie và mình cho bạn biết luôn exp của 23x lên 24x, 24x lên 25x chênh lệch nhau không bao nhiêu cả

Xin lỗi nha bản thân mình là 1 oldbie và mình cho bạn biết luôn exp của 23x lên 24x, 24x lên 25x chênh lệch nhau không bao nhiêu cả
    OMG thánh là đây cách nhau cả tỷ exp mà ko bao nhiêu

Cả tỷ exp nhiều nhỉ. Mình đi 1 turn cũng hơn 100 tỷ so với vài tỷ chắc bằng 1 đợt gấu bông?

vậy thử train ở ngoài chưa hay chỉ đc event này mà đòi so sánh tỷ exp có bao nhiêu kể cả 1 đợt gấu bông đi nữa cũng là vấn đề làm như đi full 16 map là 100% có 15 box ra gấu. Có điều kiện đầu tư 100 tỷ exp 1 turn mà còn đòi exp = với lv dưới 211

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi nguoivuidua123 Xem bài viết
    vậy thử train ở ngoài chưa hay chỉ đc event này mà đòi so sánh tỷ exp có bao nhiêu kể cả 1 đợt gấu bông đi nữa cũng là vấn đề làm như đi full 16 map là 100% có 15 box ra gấu. Có điều kiện đầu tư 100 tỷ exp 1 turn mà còn đòi exp = với lv dưới 211
    Ơ hình như bạn đang lạc đề rồi đấy. Mình chơi game này cũng lâu rồi ( lâu hơn bạn là chắc) và đúng là chưa bao giờ train lv ez như thế nay. Vd cái event hallow 2015 muốn ttain lv thì phải đầu tư set drop vé drop 30' cũng hơn 20k/1 , ks bãi cấc kiểu để train box. Mở box hên mới ra được 2% tính ra 34 tiếng mới up được 1 lv . Còn bây giờ thì up lv chưa bao giờ dễ và rẻ ntn :v. Và vào vấn đề chính là tại sao chỉ có những bạn trên lv 211 mới được như vậy?
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối