Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 đến 86 của 86
    Trích dẫn Gửi bởi despacito Xem bài viết
    đừng xù lông lên vậy chứ. Còn người bạn sao thì đầy đứa trong game hiểu. Mình cũng mới nhận ra có vài tháng thôi. Với lại nói thật bạn không có 1 chút gì hơn mình để mình phải gato cả . Còn như bạn nói. Mình đòi cái " công bằng " mà bạn nói thì có liên quan gì đến chuyện ăn bám của bạn ko mà vào xàm l*n hay là bạn đang đi khóc thuê giùm chủ?
    à t đang đi đòi "công bằng " cho các bạn của chú đấy , t cũng thích "công bằng" mà ? , chứ từ nãy đên h vẫn chưa hiểu chú đang đi hại các " Bạn" của chú à , hay mang danh bạn bè ra đòi để chuộc lợi ), thôi t xin bạn bè cl , t cũng có bạn bè trong game và cũng DBH phải đi xin công bằng hộ nhé

Trích dẫn Gửi bởi minhpro123dz Xem bài viết
    đọc từ đầu đến h thấy m ngu quá ( xl lần đầu tiên trên này có ng p gọi là mày )
    1. Tao nói luôn cứ cho là gm thích thế. Nếu thấy bất công thì mọi người đã đứng lên đòi quyền lợi đ p chờ đến m lên tiếng oke ?? thì gm sẽ p suy nghĩ lại chứ cả sever mình m kêu thì tự dưng mất đống tiền đi code lại cho mình m à ???
    2. Bố ứứứ quan tâm m là newbie hay oldbie kay sever đ có m hay bạn m vẫn sống tốt kay ?? đ thích chới cút còn gm ngta làm đều có tính toán và k có trách nhiệm p thông báo cho m
    3. Công bằng là ứứứứ ?? Xã hội này đã bh công bằng ??? t nói cmnl t nạp 1 tháng vào đây gấp nhiều lần m và mấy thg bạn m nạp 1 năm nhé đấy thế công bằng thì đáng lí t p có sever riêng và đ p ở chung với mấy thg như m chứ ?? đáng lí t p có 1 con boss mình t ăn đc và rớt item mình t đc bán chứ ?? t đã kêu chưa mà m chưa gì đã sủa nhặng lên ??
    Bạn đang khóc đấy hả. Nạp nhiều thì kẹ mẹ bạn ok. Game này tạo ra để 1 chắc bạn chơi??? Và ứứứ lầm thì còn có vài người nạp nhiều hơn bạn nhưmg họ off game cũng ứứứ ảnh hưởng gì đến game cả. Khoe clmm à. Còn nếu muốn đi boss riêng thích thể hiện thì mua luôn cmn game đi rồi về tự code tự chơi. Event tạo ra cho tất cả mọi người nên bố mày thích góp ý đấy. Xù lông clmm à

Đang ở
    9/13 Chữ Đồng Tử , Phường 7, Q Tân Bình
    Bạn Despacito nếu muốn đòi công bằng thì bạn hãy lấy Acc chính ra mà đòi nhé , dùng acc Clone diễn đàn rồi nhăng cuội các kiểu . Tại sao mấy ông ko chịu hiểu thế nhỉ. Như ev sengoku vừa rồi đi mỗi lẫn exp = nhau ( đều theo %) mà cứ mỗi 10 lv thì boss khỏe hơn thì sao ko ai nói gì nhỉ, exp = nhau mà quái mạnh hơn mỗi lv thì có công bằng ko nhỉ ? càng cãi càng thấy lòi cái gây war chứ chả thấy đòi công bằng gì cho newbie. war nữa t sẽ close bài nhé. HẾT

Trích dẫn Gửi bởi badbb40 Xem bài viết
    Bạn Despacito nếu muốn đòi công bằng thì bạn hãy lấy Acc chính ra mà đòi nhé , dùng acc Clone diễn đàn rồi nhăng cuội các kiểu . Tại sao mấy ông ko chịu hiểu thế nhỉ. Như ev sengoku vừa rồi đi mỗi lẫn exp = nhau ( đều theo %) mà cứ mỗi 10 lv thì boss khỏe hơn thì sao ko ai nói gì nhỉ, exp = nhau mà quái mạnh hơn mỗi lv thì có công bằng ko nhỉ ? càng cãi càng thấy lòi cái gây war chứ chả thấy đòi công bằng gì cho newbie. war nữa t sẽ close bài nhé. HẾT
    ?? Boss mạnh hơn thì sao nếu so với mặt bằng game thì ai cũng đi đc. Và đều có lợi như nhau

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi changnhim2k Xem bài viết
    không gây war , có war close bài nhe
    Hình như không một ai xem mod quản lý ra cái đinh ốc chai lọ gì thì phải? Lần sau ai còn cố tình gây war note rồi báo hết lại cho anh! Các bạn thích cãi nhau thì inb nhau facebook/twitter/insta/sđt vân vân và mây mây. Diễn đàn chứ k phải cái chợ

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789