Kết quả 1 đến 10 của 86

Hybrid View

mình là có ý cầu tiến dù ko có event vẫn hi vọng up lv ( mình cũng trian lv từ 200~215 chứ có phải nhờ event hay gì đâu trian chay mà ) = việc đi boss, về % exp khi chết thì mình lv nào cũng mất 1% nhưng số exp lv càng cao thì càng thốn 1% đối với lv cao cũng khó chứ đùa vd 1% lv 240 xem = nhiu % lv dưới 200 cho có 5% ko phải là ít chứ gì nữa lv dưới 200 giờ đi train vẫn ngon mà ( hồi đó còn có boss lược ngồi farm ko giới hạn nữa ).
    GM cũng tạo ra event cho mn tham gia chơi vui.
    Xin hết đi làm

Trích dẫn Gửi bởi nguoivuidua123 Xem bài viết
    mình là có ý cầu tiến dù ko có event vẫn hi vọng up lv ( mình cũng trian lv từ 200~215 chứ có phải nhờ event hay gì đâu trian chay mà ) = việc đi boss, về % exp khi chết thì mình lv nào cũng mất 1% nhưng số exp lv càng cao thì càng thốn 1% đối với lv cao cũng khó chứ đùa vd 1% lv 240 xem = nhiu % lv dưới 200 cho có 5% ko phải là ít chứ gì nữa lv dưới 200 giờ đi train vẫn ngon mà ( hồi đó còn có boss lược ngồi farm ko giới hạn nữa ).
    GM cũng tạo ra event cho mn tham gia chơi vui.
    Xin hết đi làm
    Haizz thật sử là mình ko hiểu bạn muốn nói gì nữa. Cái mình cần ở đây lag công bằng cho tất cả mọi người. Ai cũng có cơ họi để up 25x. Nếu những ai lv trên 211 theo đà này thì chắc train khoảng 1 tuần là 25x. Còn nếu 20x thì lại là 1 vấn đề khác. Và như mình đã nói với cái event cứ đi 1 turn cả trăm tỉ exp ntn thì 1 2% ko còn là vấn đề. Vấn đề là lv dưới 211 hay trên 211 thôi