Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 86

Hybrid View

Cách mọi người đi event nhanh để cho nhiu người đi

Như tiêu đề để mọi người đi nhanh để cho nhiu người đi nửa chứ h đi 10 lần quá lâu 4 đến 5 tiếng mới xong 10 lần
    Map 1 chọn cửa trái
    Map 5 chon cửa trái
    Map 9 chọn cừa giữa để đến Map 16

hãy cùng nhau làm cho event dễ dàng hơn như bây h
    Lần sửa cuối bởi winner, ngày 25-07-2017 lúc 20:23.

cảm ơn bạn vì đã giúp nhưng thực tế mọi người ko đi vì kiếm coin :v, mọi ng đi vì quái vật 400k exp 1 con chứ chả có ai ngu mà vừa vào cái out luôn đâu

Trích dẫn Gửi bởi khovang24k Xem bài viết
    cảm ơn bạn vì đã giúp nhưng thực tế mọi người ko đi vì kiếm coin :v, mọi ng đi vì quái vật 400k exp 1 con chứ chả có ai ngu mà vừa vào cái out luôn đâu
    Suy nghĩ kiểu này bỏ tôm bắt con tép - Nếu ai cũng đi lẹ ( trừ trường xui quất ko ra boss ) thì coin nhiều => làm giàu
    - exp kiếm sau chứ tiền lúc nào khó khăn . Tất nhiên trừ 1 số người có đồ DROP thì event này đáng cày exp hơn .
    --------------------------------------------------
    ----------------------------A TRUE GAMER NEVER REST----------------------------

Trích dẫn Gửi bởi rockforlife123 Xem bài viết
    Suy nghĩ kiểu này bỏ tôm bắt con tép - Nếu ai cũng đi lẹ ( trừ trường xui quất ko ra boss ) thì coin nhiều => làm giàu
    - exp kiếm sau chứ tiền lúc nào khó khăn . Tất nhiên trừ 1 số người có đồ DROP thì event này đáng cày exp hơn .
    Thanh niên ngáo ngơ ứứứ ngta đi 1 lần clear hết mẹ map vẫn đủ 10 coin 1 ngày và full exp dhs đi lẹ thì coin nhiều suy nghĩ này là có con cá vứt nửa con xong ăn nửa còn lại và nghĩ mình thông minh thế này thì muôn đời k bao giờ khủng đc đâu bạn

Đang ở
    9/13 Chữ Đồng Tử , Phường 7, Q Tân Bình
    Trích dẫn Gửi bởi Winner Xem bài viết
    Như tiêu đề để mọi người đi nhanh để cho nhiu người đi nửa chứ h đi 10 lần quá lâu 4 đến 5 tiếng mới xong 10 lần
    Map 1 chọn cửa trái
    Map 5 chon cửa giữa
    Map 9 chọn cừa giữa để đến Map 16

hãy cùng nhau làm cho event dễ dàng hơn như bây h
    Mốt những bài như này nhớ đăng bên mục GÓP Ý hoặc là THẢO LUẬN nhé bạn , mốt tái phạm xóa bài ko báo trc nhé . Đã move

Exp là cái ji so vs damage skin vs tim 7 slot thì bạn tính sao

Exp thì bất cứ lúc nào cũng kiếm dc cho ban lv 250 ko có đồ ngon thì vẫn yếu hơn lv140 có đồ mà thôi chỉ vì vài con tép bỏ đi con tôm càn thì ko đáng chút nào

Đang ở
    hà nội

Exp thì bất cứ lúc nào cũng kiếm dc cho ban lv 250 ko có đồ ngon thì vẫn yếu hơn lv140 có đồ mà thôi chỉ vì vài con tép bỏ đi con tôm càn thì ko đáng chút nào
    acc clone ban co the bo 2k NX 30p trong kenh elite du suc di 10 lan
    cái quan trọng là exp thôi chứ chịu bỏ 1 tí xem kênh elite ko có người thì vào đi clone nhanh mà

KBH có chuyên 140 dame = 250 được nhé , dame vào vellum mà level 140 quá được 1 dame e lạy , 250 da bezt

---------- Post added at 02:09 ---------- Previous post was at 02:08 ----------

Trích dẫn Gửi bởi despacito Xem bài viết
    Bạn OC thì ứứ đấy. Mình đòi công bằng cho người chơi dưới 21x và trên 211 tức là để gm fix lại exp cho người chơi dưới lv 211. Có câu nào mình nói phải fix exp bằng với những người trên 211 ko. Đần độn thì v.l. cút hộ mình cái. Đúng là mấy thăng ngu chỉ giỏi keo trình độ mình xuống ngang với nó. LẮP NÃO VÀO VÀ ĐỌC CÂU CHỐT CỦA MÌNH RỒI CÚT NHÉ
    fix thì để sau event nta vừa 250 vs full link skill level 3 khoảng cách sẽ ngày càng gia tăng đ công bằng gì đâu

---------- Post added at 02:10 ---------- Previous post was at 02:09 ----------

Bạn OC thì ứứ đấy. Mình đòi công bằng cho người chơi dưới 21x và trên 211 tức là để gm fix lại exp cho người chơi dưới lv 211. Có câu nào mình nói phải fix exp bằng với những người trên 211 ko. Đần độn thì v.l. cút hộ mình cái. Đúng là mấy thăng ngu chỉ giỏi keo trình độ mình xuống ngang với nó. LẮP NÃO VÀO VÀ ĐỌC CÂU CHỐT CỦA MÌNH RỒI CÚT NHÉ
    suy nghĩ vẫn còn trẻ con lắm )

Trích dẫn Gửi bởi namlunxinh98 Xem bài viết
    KBH có chuyên 140 dame = 250 được nhé , dame vào vellum mà level 140 quá được 1 dame e lạy , 250 da bezt

---------- Post added at 02:09 ---------- Previous post was at 02:08 ----------

fix thì để sau event nta vừa 250 vs full link skill level 3 khoảng cách sẽ ngày càng gia tăng đ công bằng gì đâu

---------- Post added at 02:10 ---------- Previous post was at 02:09 ----------

suy nghĩ vẫn còn trẻ con lắm )
    Bạn nghĩ cày từ lv 21x lên 250 mất bao nhiêu ngày?. Nếu ăn đủ x2 các kiểu thì cũng gần 10 ngày. Nên chắc chắn ko đủ time để cày 2 acc và nói thật là ko có ai rảnh để đi cày 1 con 250 làm link skill đâu. . Còn công bằng hay không thì thế này nhé. Nếu bạn lv211 ăn x2 các kiểu thì chắn chắn với bạn ngày đầu tiên bạn cũng up được mười mấy cấp. Trong khi những ai dưới lv 211 thì 1 ngày train được bao nhiêu % . Chưa biết ai mới là người suy nghĩ trẻ con đâu bạn trẻ ạ

Bạn nghĩ cày từ lv 21x lên 250 mất bao nhiêu ngày?. Nếu ăn đủ x2 các kiểu thì cũng gần 10 ngày. Nên chắc chắn ko đủ time để cày 2 acc và nói thật là ko có ai rảnh để đi cày 1 con 250 làm link skill đâu. . Còn công bằng hay không thì thế này nhé. Nếu bạn lv211 ăn x2 các kiểu thì chắn chắn với bạn ngày đầu tiên bạn cũng up được mười mấy cấp. Trong khi những ai dưới lv 211 thì 1 ngày train được bao nhiêu % . Chưa biết ai mới là người suy nghĩ trẻ con đâu bạn trẻ ạ
    à ko , fix exp dưới 210 vẫn nhanh thì bạn có đủ tiền mà train cả dàn link skill lên 210 ko ? , 210 là link level 3 r , 250 cho cái gì , 250 acc main thôi ? , càng ns mình càng thấy bạn noob , bạn nghĩ b chơi cái maple này được bao lâu ? , bạn nghĩ bạn giỏi ? đi đòi công bằng trong khi công bằng là cái gì ? , bạn có bao h nghĩ cả dàn link skill level nó hơn mấy cái hyper stat ntn ko ? , thích lên 211 thì mua full x2 ẽxp vác xác lên Haven , chứ lười chẩy thây ra đòi hỏi cl

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối