Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 86

Hybrid View

Đang ở
    Ho Chi Minh
    Nói chung là bạn bất mãn vì không có kênh đúng không. Nói thật không phải vì lượng exp quá chi là hấp dẫn cho lv211< thì chắc mình cũng đi lẹ như bạn nói chứ đâu điên ở trỏng chi cho lâu mệt lắm chứ đùa, nhưng tiếc là exp ngon không chịu được .

Mình lv 211 tính tới thời điểm chưa có event chắc cũng phải hơn nửa năm mình không up đc 1 lv, 1% exp cũng không có nói chi 1 lv vì đi boss die quài mà.

Nhưng mà mình vẫn sống tốt vs cái event này, quan trọng là phải biết chèo thuyền theo dòng, không có kênh thì ta ks thôi, canh ks 1 người không được thì canh ks 3 4 người. Nhiều khi mình onl sáng sớm G ko ai onl giữ kênh, mình đi dạo dạo ks kênh cũng xong 7 8 vé cái một. 3 tiếng bao gồm 100 phút train là xong luôn 10 vé.

Nên cứ thích nghi thôi chứ thật chờ ad fix chắc hết event.
    A lession without pain is meaningless. For you cannot gain something without sacrificing something else in return. But once you have overcome it and make it your own...You will gain an irreplaceable fullmetal hearts. __________________________________________________ _____FullMetal Alchemist

Đang ở
    9/13 Chữ Đồng Tử , Phường 7, Q Tân Bình
    Sao các bạn ko nghĩ thoáng ra 1 tí là , họ vừa cày exp và coin ? như kiểu họ có key rồi họ đi vòng vòng train lv , sau đó họ canh time gần hết thì họ ra , vì game đâu có random lại các port đâu . Lấy ví dụ như là bạn đi làm việc công ty : bạn làm xong hết công việc đc giao cho lẹ nhưng chất lượng thì như beep hay là bạn làm từ từ từng công việc để tối ưu hóa nhỉ ? Ai chả muốn tối ưu hóa việc họ làm , đi ev cũng mất tiền chứ đâu phải free . Sống thoáng tí đi các bạn eiiiiiiiiiiiiiiiiii

Trích dẫn Gửi bởi badbb40 Xem bài viết
    Sao các bạn ko nghĩ thoáng ra 1 tí là , họ vừa cày exp và coin ? như kiểu họ có key rồi họ đi vòng vòng train lv , sau đó họ canh time gần hết thì họ ra , vì game đâu có random lại các port đâu . Lấy ví dụ như là bạn đi làm việc công ty : bạn làm xong hết công việc đc giao cho lẹ nhưng chất lượng thì như beep hay là bạn làm từ từ từng công việc để tối ưu hóa nhỉ ? Ai chả muốn tối ưu hóa việc họ làm , đi ev cũng mất tiền chứ đâu phải free . Sống thoáng tí đi các bạn eiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Cái bất công ở đây là lượng exp của dưới 211 và trên 211 thôi 400k so với 110m. Chênh lệch gần 300 lần ???

Trích dẫn Gửi bởi despacito Xem bài viết
    Cái bất công ở đây là lượng exp của dưới 211 và trên 211 thôi 400k so với 110m. Chênh lệch gần 300 lần ???
    Chả có gì bất công, nếu bạn nói 211 lên lẹ được thì hãy cày lên lẹ rồi đi event để nhận exp nhé, còn ngược lại những ng 211 ngta cày cả năm trời có khi up đc 1 cấp kìa, coi như bù lại ~~

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

đó chỉ là cột mốc thôi 400k exp so với lv thấp hơn 200 xem đó là rất nhiều rùi, còn 110m đối với 211 nhiều chứ thử lên 230 240 xem 10 ván bt ko x2 các kiểu chắc dc 1 2 lv như bạn 400k exp ở lv 200 zị thôi

Trích dẫn Gửi bởi nguoivuidua123 Xem bài viết
    đó chỉ là cột mốc thôi 400k exp so với lv thấp hơn 200 xem đó là rất nhiều rùi, còn 110m đối với 211 nhiều chứ thử lên 230 240 xem 10 ván bt ko x2 các kiểu chắc dc 1 2 lv như bạn 400k exp ở lv 200 zị thôi
    Xin lỗi nha bản thân mình là 1 oldbie và mình cho bạn biết luôn exp của 23x lên 24x, 24x lên 25x chênh lệch nhau không bao nhiêu cả

Xin lỗi nha bản thân mình là 1 oldbie và mình cho bạn biết luôn exp của 23x lên 24x, 24x lên 25x chênh lệch nhau không bao nhiêu cả
    OMG thánh là đây cách nhau cả tỷ exp mà ko bao nhiêu

Đang ở
    Hà Nội
    mấy bạn cãi nhau cái gì vậy nhỉ? mình đi hết các map cày exp xong vẫn còn thừa 3-4p thoải mái đứng nhây hoặc trả key ra luôn nhận coin mà vs lại đường ngắn nhất bạn chủ thớt viết sai, phải là 2 lần qua trái 1 lần giữa nhé

Thế cho mình hỏi cái lý do gì mà phải để exp chênh lệch nhiều như vậy? Hay là đang có lợi cho bạn nên bạn ko cảm thấy bất công?

Thế cho mình hỏi cái lý do gì mà phải để exp chênh lệch nhiều như vậy? Hay là đang có lợi cho bạn nên bạn ko cảm thấy bất công?
    hiện mình k cảm thấy công bằng hay bất công gì cả, vì mem mình nhiều người cũng k up đc, mặc khác cảm thấy hài lòng vì phúc lợi cho oldbie nay đã có chứ k tập trung ở newbie nữa. Ví dụ như newbie đc hỗ trợ tùm lum thứ thì giờ newbie hưởng rồi để oldbie hưởng chứ???

Như đã nói, nếu cảm thấy bất công? cày lên 211 đi... Mỗi ngày đi all boss thì up đc vài % còn cày 1 tiếng (x2 30p event, x2 cash, x2 event) thì up đc 10% exp. Newbie thì lo mà đi farm coin kiếm đồ đi đừng có tham lam.

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối