Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 86
    mình đâu lạc đề mình kêu nhìn nhận sự khác nhau những exp cẩn để up lv mà, lv thấp thì exp cẩn up lv ít, lv cao exp cần up lv nhiều thôi.
    còn về tại sao lv 211 trở lên mới nhận được mình nghĩ đó là việc GM cho old up lv dễ hơn thôi, bạn cũng nói kì hallow mới có thể up lv nhanh thì từ đó dến đây bao lâu rùi mới dc 1 đợt như vậy.
    Chưa kể event hallow lv thấp tính % bao lỗ còn lv cao tính % bao lời rùi còn gì

Trích dẫn Gửi bởi nguoivuidua123 Xem bài viết
    mình đâu lạc đề mình kêu nhìn nhận sự khác nhau những exp cẩn để up lv mà, lv thấp thì exp cẩn up lv ít, lv cao exp cần up lv nhiều thôi.
    còn về tại sao lv 211 trở lên mới nhận được mình nghĩ đó là việc GM cho old up lv dễ hơn thôi, bạn cũng nói kì hallow mới có thể up lv nhanh thì từ đó dến đây bao lâu rùi mới dc 1 đợt như vậy.
    Chưa kể event hallow lv thấp tính % bao lỗ còn lv cao tính % bao lời rùi còn gì
    mình có 1 đống bạn là oldbie lv 20x đấy. Đơn giản là hồi trước chơi mọi người chỉ up lên 200 hay 201 là quá đủ lên thêm 1 2 lv cũng ko quan trọng nên ko ai chú trọng vào việc up lv. Nên giờ event này mở ra thì họ được lợi gì chứ? Còn ở event hallow tính nhue vậy lỗ gì chứ? Lv dưới 200 là 5% còn trên 200 là 2% ở mọi lv. Con exp nó ko hợp lý là thế này. Lúc lv 240 là exp khoãng 600b exp 250 là khoãng 650b tức 1 lv là khoãng 5b chưa bằng 1 đợt gấu bông nên dù bạn có lv trên 23x up lv cũng như nhau ko nhanh hay chậm gì cả

mình là có ý cầu tiến dù ko có event vẫn hi vọng up lv ( mình cũng trian lv từ 200~215 chứ có phải nhờ event hay gì đâu trian chay mà ) = việc đi boss, về % exp khi chết thì mình lv nào cũng mất 1% nhưng số exp lv càng cao thì càng thốn 1% đối với lv cao cũng khó chứ đùa vd 1% lv 240 xem = nhiu % lv dưới 200 cho có 5% ko phải là ít chứ gì nữa lv dưới 200 giờ đi train vẫn ngon mà ( hồi đó còn có boss lược ngồi farm ko giới hạn nữa ).
    GM cũng tạo ra event cho mn tham gia chơi vui.
    Xin hết đi làm

Trích dẫn Gửi bởi nguoivuidua123 Xem bài viết
    mình là có ý cầu tiến dù ko có event vẫn hi vọng up lv ( mình cũng trian lv từ 200~215 chứ có phải nhờ event hay gì đâu trian chay mà ) = việc đi boss, về % exp khi chết thì mình lv nào cũng mất 1% nhưng số exp lv càng cao thì càng thốn 1% đối với lv cao cũng khó chứ đùa vd 1% lv 240 xem = nhiu % lv dưới 200 cho có 5% ko phải là ít chứ gì nữa lv dưới 200 giờ đi train vẫn ngon mà ( hồi đó còn có boss lược ngồi farm ko giới hạn nữa ).
    GM cũng tạo ra event cho mn tham gia chơi vui.
    Xin hết đi làm
    Haizz thật sử là mình ko hiểu bạn muốn nói gì nữa. Cái mình cần ở đây lag công bằng cho tất cả mọi người. Ai cũng có cơ họi để up 25x. Nếu những ai lv trên 211 theo đà này thì chắc train khoảng 1 tuần là 25x. Còn nếu 20x thì lại là 1 vấn đề khác. Và như mình đã nói với cái event cứ đi 1 turn cả trăm tỉ exp ntn thì 1 2% ko còn là vấn đề. Vấn đề là lv dưới 211 hay trên 211 thôi

exp mình thấy chỉ ko công = cho những ai lv 200-210 thôi *hix, đi 1 ván dc 0,2% exp
    có tổng cộng 3 mốc exp nha các bạn : 30-100 1k5 exp 1 con, 100-210 400k ẽxp 1 con, 211+ 150m 1 con nha

Trích dẫn Gửi bởi khovang24k Xem bài viết
    exp mình thấy chỉ ko công = cho những ai lv 200-210 thôi *hix, đi 1 ván dc 0,2% exp
    có tổng cộng 3 mốc exp nha các bạn : 30-100 1k5 exp 1 con, 100-210 400k ẽxp 1 con, 211+ 150m 1 con nha
    Thì đó là vấn đề mình muốn nói đấy. Chênh lệch cả mấy tỷ exp 1 đợt gấu. Mà trên 210 là 110m thôi bạn. Có link mer thì đc cộng thêm

Trích dẫn Gửi bởi despacito Xem bài viết
    Thì đó là vấn đề mình muốn nói đấy. Chênh lệch cả mấy tỷ exp 1 đợt gấu. Mà trên 210 là 110m thôi bạn. Có link mer thì đc cộng thêm
    nhìn vào 400k với 110m là gì, nhìn 1k5 exp với 400k ý

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi khovang24k Xem bài viết
    nhìn vào 400k với 110m là gì, nhìn 1k5 exp với 400k ý

Từ lv30-100 thì thiếu gì cách up lv nhanh 100-200 thì 400k ăn x2 các kiểu vào thì train cũng ngon. Còn trên 200 lại là chuyện khác. Nhưng so với lv 211 trở lên thì ko bằng 1 góc.
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    Hà Nội
    Theo mình thấy event này rất ok. Chỉ duy nhất là thiếu map và quá lag. Cho nên mình đề xuất là nên mở thêm NPC ở room khác nữa, và các acc nên hạn chế lượt đi chẳng hạn, cho đỡ lag.

Tôi là 1 ... bishop ăn hại ~.~

Đang ở
    Ho Chi Minh
    Trích dẫn Gửi bởi despacito Xem bài viết
    Đã là event thì phải công bằng sao có thể phân biệt oldbie và newbie? . Với lại bạn có chắc những ai trên 211 là oldbie . Còn việc hỗ trợ cho newbie đó là điều bắt buộc nếu muốn game phát triển.
    Ủa sao không phân biệt. Bạn này đọc nãy h hết cả bài thấy hài quá. Kiểu muốn cào bằng hết, ai cũng cũng có cơ hội up 250??? Really???? 1- 200 dễ lắm, siêu dễ ấy, nhưng mà từ 206 - 211 là cả một vấn đề. Oldie nói ở đây là những người cày lv lên đc 211 chứ không phải những người đã chơi lâu năm, người ta bỏ rất rất nhiều công sức hơn mới đạt được ngưỡng đó, bạn có thử cày lên 211 bao giờ không. Vô cùng cực, tự nhiên bây giờ bạn đòi exp tương đương cho tất cả lv để lv cùi bắp dưới 200 cũng có cơ hội up 250. Funny vãi.

Những người lv từ 21x trở lên họ dậm chân tại chổ ở lv này lâu lắm rồi vì cực kì khó up, kèm theo boss mới ra càng ngày càng mạnh, đi chết mất exp hoài, có khi nửa năm 1 năm hơn ko up lv nào. Nhân event này ad chỉ tạo cơ hội cho họ up lên ngưỡng cao hơn thôi. Max lv 250 bạn đc max điểm hyper stat rất giá trị.

Còn coin đổi đồ công bằng cho mọi người new lẫn old ma

Hỗ trợ newbie đầy rẫy ra đó, còn up 250 thì quên đi ạ.
    A lession without pain is meaningless. For you cannot gain something without sacrificing something else in return. But once you have overcome it and make it your own...You will gain an irreplaceable fullmetal hearts. __________________________________________________ _____FullMetal Alchemist

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối