Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 86

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    hiện mình k cảm thấy công bằng hay bất công gì cả, vì mem mình nhiều người cũng k up đc, mặc khác cảm thấy hài lòng vì phúc lợi cho oldbie nay đã có chứ k tập trung ở newbie nữa. Ví dụ như newbie đc hỗ trợ tùm lum thứ thì giờ newbie hưởng rồi để oldbie hưởng chứ???

Như đã nói, nếu cảm thấy bất công? cày lên 211 đi... Mỗi ngày đi all boss thì up đc vài % còn cày 1 tiếng (x2 30p event, x2 cash, x2 event) thì up đc 10% exp. Newbie thì lo mà đi farm coin kiếm đồ đi đừng có tham lam.
    Đã là event thì phải công bằng sao có thể phân biệt oldbie và newbie? . Với lại bạn có chắc những ai trên 211 là oldbie . Còn việc hỗ trợ cho newbie đó là điều bắt buộc nếu muốn game phát triển.

Đang ở
    Ho Chi Minh
    Trích dẫn Gửi bởi despacito Xem bài viết
    Đã là event thì phải công bằng sao có thể phân biệt oldbie và newbie? . Với lại bạn có chắc những ai trên 211 là oldbie . Còn việc hỗ trợ cho newbie đó là điều bắt buộc nếu muốn game phát triển.
    Ủa sao không phân biệt. Bạn này đọc nãy h hết cả bài thấy hài quá. Kiểu muốn cào bằng hết, ai cũng cũng có cơ hội up 250??? Really???? 1- 200 dễ lắm, siêu dễ ấy, nhưng mà từ 206 - 211 là cả một vấn đề. Oldie nói ở đây là những người cày lv lên đc 211 chứ không phải những người đã chơi lâu năm, người ta bỏ rất rất nhiều công sức hơn mới đạt được ngưỡng đó, bạn có thử cày lên 211 bao giờ không. Vô cùng cực, tự nhiên bây giờ bạn đòi exp tương đương cho tất cả lv để lv cùi bắp dưới 200 cũng có cơ hội up 250. Funny vãi.

Những người lv từ 21x trở lên họ dậm chân tại chổ ở lv này lâu lắm rồi vì cực kì khó up, kèm theo boss mới ra càng ngày càng mạnh, đi chết mất exp hoài, có khi nửa năm 1 năm hơn ko up lv nào. Nhân event này ad chỉ tạo cơ hội cho họ up lên ngưỡng cao hơn thôi. Max lv 250 bạn đc max điểm hyper stat rất giá trị.

Còn coin đổi đồ công bằng cho mọi người new lẫn old ma

Hỗ trợ newbie đầy rẫy ra đó, còn up 250 thì quên đi ạ.
    A lession without pain is meaningless. For you cannot gain something without sacrificing something else in return. But once you have overcome it and make it your own...You will gain an irreplaceable fullmetal hearts. __________________________________________________ _____FullMetal Alchemist

Trích dẫn Gửi bởi icemarsh Xem bài viết

Ủa sao không phân biệt. Bạn này đọc nãy h hết cả bài thấy hài quá. Kiểu muốn cào bằng hết, ai cũng cũng có cơ hội up 250??? Really???? 1- 200 dễ lắm, siêu dễ ấy, nhưng mà từ 206 - 211 là cả một vấn đề. Oldie nói ở đây là những người cày lv lên đc 211 chứ không phải những người đã chơi lâu năm, người ta bỏ rất rất nhiều công sức hơn mới đạt được ngưỡng đó, bạn có thử cày lên 211 bao giờ không. Vô cùng cực, tự nhiên bây giờ bạn đòi exp tương đương cho tất cả lv để lv cùi bắp dưới 200 cũng có cơ hội up 250. Funny vãi.

Những người lv từ 21x trở lên họ dậm chân tại chổ ở lv này lâu lắm rồi vì cực kì khó up, kèm theo boss mới ra càng ngày càng mạnh, đi chết mất exp hoài, có khi nửa năm 1 năm hơn ko up lv nào. Nhân event này ad chỉ tạo cơ hội cho họ up lên ngưỡng cao hơn thôi. Max lv 250 bạn đc max điểm hyper stat rất giá trị.

Còn coin đổi đồ công bằng cho mọi người new lẫn old ma

Hỗ trợ newbie đầy rẫy ra đó, còn up 250 thì quên đi ạ.
    ơh mình mới thấy bạn hài ứứứ , Hình như bạn có vấn đề về đọc hiểu nhỉ .Với lại mình cũng có nói mình là oldbie rồi nhỉ mà cũng ko biết oldbie theo định nghĩa của bạn là gì , nói thật mình cũng được lợi từ cái event này rất nhiều nên mình cũng chẳng chê gì cái event này cả và xin lỗi bạn là mình có tới 2 char toàn tự cày lên 21x cả nhé nên mình thừa biết cày cực khổ hay không mà thật ra có điều kiện 1 tí thì vài ngày 21x cực kì ez, nhưng ứứứ phải ai cũng có điều kiện . " Vô cùng cực, tự nhiên bây giờ bạn đòi exp tương đương cho tất cả lv để lv cùi bắp dưới 200 cũng có cơ hội up 250 " cho phép mình cười 1 phát nhé, bạn chê những người dưới 200 là cùi bắp, really ? và mình nhớ là mình đâu có cái cmt nào là đòi fix exp tương đương nhỉ. cái mình cần ở đây là điều chỉnh lượng exp sao cho hợp lý ok?
    P/s: Xin lỗi bạn chứ những đúa lv trên 211 bây giờ có 1 đống đứa mới chơi chưa được 6 tháng và nó up lên được lv >211 là từ event sengoku + lỗi cái PQ gì đó lúc mới ra x1000 exp chứ thật ra ứứứ cần tryhard gì cả ok ?

Cả tỷ exp nhiều nhỉ. Mình đi 1 turn cũng hơn 100 tỷ so với vài tỷ chắc bằng 1 đợt gấu bông?

vậy thử train ở ngoài chưa hay chỉ đc event này mà đòi so sánh tỷ exp có bao nhiêu kể cả 1 đợt gấu bông đi nữa cũng là vấn đề làm như đi full 16 map là 100% có 15 box ra gấu. Có điều kiện đầu tư 100 tỷ exp 1 turn mà còn đòi exp = với lv dưới 211

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi nguoivuidua123 Xem bài viết
    vậy thử train ở ngoài chưa hay chỉ đc event này mà đòi so sánh tỷ exp có bao nhiêu kể cả 1 đợt gấu bông đi nữa cũng là vấn đề làm như đi full 16 map là 100% có 15 box ra gấu. Có điều kiện đầu tư 100 tỷ exp 1 turn mà còn đòi exp = với lv dưới 211
    Ơ hình như bạn đang lạc đề rồi đấy. Mình chơi game này cũng lâu rồi ( lâu hơn bạn là chắc) và đúng là chưa bao giờ train lv ez như thế nay. Vd cái event hallow 2015 muốn ttain lv thì phải đầu tư set drop vé drop 30' cũng hơn 20k/1 , ks bãi cấc kiểu để train box. Mở box hên mới ra được 2% tính ra 34 tiếng mới up được 1 lv . Còn bây giờ thì up lv chưa bao giờ dễ và rẻ ntn :v. Và vào vấn đề chính là tại sao chỉ có những bạn trên lv 211 mới được như vậy?
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

mình đâu lạc đề mình kêu nhìn nhận sự khác nhau những exp cẩn để up lv mà, lv thấp thì exp cẩn up lv ít, lv cao exp cần up lv nhiều thôi.
    còn về tại sao lv 211 trở lên mới nhận được mình nghĩ đó là việc GM cho old up lv dễ hơn thôi, bạn cũng nói kì hallow mới có thể up lv nhanh thì từ đó dến đây bao lâu rùi mới dc 1 đợt như vậy.
    Chưa kể event hallow lv thấp tính % bao lỗ còn lv cao tính % bao lời rùi còn gì

mình đâu lạc đề mình kêu nhìn nhận sự khác nhau những exp cẩn để up lv mà, lv thấp thì exp cẩn up lv ít, lv cao exp cần up lv nhiều thôi.
    còn về tại sao lv 211 trở lên mới nhận được mình nghĩ đó là việc GM cho old up lv dễ hơn thôi, bạn cũng nói kì hallow mới có thể up lv nhanh thì từ đó dến đây bao lâu rùi mới dc 1 đợt như vậy.
    Chưa kể event hallow lv thấp tính % bao lỗ còn lv cao tính % bao lời rùi còn gì
    mình có 1 đống bạn là oldbie lv 20x đấy. Đơn giản là hồi trước chơi mọi người chỉ up lên 200 hay 201 là quá đủ lên thêm 1 2 lv cũng ko quan trọng nên ko ai chú trọng vào việc up lv. Nên giờ event này mở ra thì họ được lợi gì chứ? Còn ở event hallow tính nhue vậy lỗ gì chứ? Lv dưới 200 là 5% còn trên 200 là 2% ở mọi lv. Con exp nó ko hợp lý là thế này. Lúc lv 240 là exp khoãng 600b exp 250 là khoãng 650b tức 1 lv là khoãng 5b chưa bằng 1 đợt gấu bông nên dù bạn có lv trên 23x up lv cũng như nhau ko nhanh hay chậm gì cả

mình là có ý cầu tiến dù ko có event vẫn hi vọng up lv ( mình cũng trian lv từ 200~215 chứ có phải nhờ event hay gì đâu trian chay mà ) = việc đi boss, về % exp khi chết thì mình lv nào cũng mất 1% nhưng số exp lv càng cao thì càng thốn 1% đối với lv cao cũng khó chứ đùa vd 1% lv 240 xem = nhiu % lv dưới 200 cho có 5% ko phải là ít chứ gì nữa lv dưới 200 giờ đi train vẫn ngon mà ( hồi đó còn có boss lược ngồi farm ko giới hạn nữa ).
    GM cũng tạo ra event cho mn tham gia chơi vui.
    Xin hết đi làm

mình là có ý cầu tiến dù ko có event vẫn hi vọng up lv ( mình cũng trian lv từ 200~215 chứ có phải nhờ event hay gì đâu trian chay mà ) = việc đi boss, về % exp khi chết thì mình lv nào cũng mất 1% nhưng số exp lv càng cao thì càng thốn 1% đối với lv cao cũng khó chứ đùa vd 1% lv 240 xem = nhiu % lv dưới 200 cho có 5% ko phải là ít chứ gì nữa lv dưới 200 giờ đi train vẫn ngon mà ( hồi đó còn có boss lược ngồi farm ko giới hạn nữa ).
    GM cũng tạo ra event cho mn tham gia chơi vui.
    Xin hết đi làm
    Haizz thật sử là mình ko hiểu bạn muốn nói gì nữa. Cái mình cần ở đây lag công bằng cho tất cả mọi người. Ai cũng có cơ họi để up 25x. Nếu những ai lv trên 211 theo đà này thì chắc train khoảng 1 tuần là 25x. Còn nếu 20x thì lại là 1 vấn đề khác. Và như mình đã nói với cái event cứ đi 1 turn cả trăm tỉ exp ntn thì 1 2% ko còn là vấn đề. Vấn đề là lv dưới 211 hay trên 211 thôi

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối