Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 86
    @despacito july 2017

Nhìn chung bạn chơi lâu - có hiểu biết - cứ cho oldbie
    ẼXP cày level trong PQ nhìn chung vẫn hơn cày thông thường 1 tí ngoại trừ 211 trở lên

1 - 211 ~ 240 thêm được hyper stat ( 1 tí dmg ) đồ bạn đủ khủng tận dụng tối đa 1 tí DMG đó mới hiệu quả cao

2 - 1 - Bảo đảm nhá 99% oldbie đều có DROP để train - event drop ko ảnh hưởng ( đập boss 100% rớt key như nhau )
    ( train event tốn thời gian hơn train ngày thường )=> tạo điều kiện newbie cày cuốc hiệu quả cao với 0% drop

3 - tính toán thực 211 => 250 - cần 10.000 bil exp ( thông số theo google ) - 1 bãi quái 15 con khoảng 1.65 tỉ exp
    Cần đập 6060 hộp
    Hên lắm quất 10 hộp có quái 1 ván ( chua tính vói mấy cái hộp 1 quái 5m exp ) - 606 turn - 1 turn 10p - 100 giờ chưa tính thời gian chờ - bạn dám đầu tư elite - x2 ẽxp các kiểu tốn để lẹ hơn ko ?

Theo bạn vậy newbie cần thiết cày lên level sớm
    Hay lo kiếm tiền hơn ?
    Lần sửa cuối bởi rockforlife123, ngày 26-07-2017 lúc 03:54.
    --------------------------------------------------
    ----------------------------A TRUE GAMER NEVER REST----------------------------

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi rockforlife123 Xem bài viết
    @despacito july 2017

Nhìn chung bạn chơi lâu - có hiểu biết - cứ cho oldbie
    ẼXP cày level trong PQ nhìn chung vẫn hơn cày thông thường 1 tí ngoại trừ 211 trở lên

1 - 211 ~ 240 thêm được hyper stat ( 1 tí dmg ) đồ bạn đủ khủng tận dụng tối đa 1 tí DMG đó mới hiệu quả cao

2 - 1 - Bảo đảm nhá 99% oldbie đều có DROP để train - event drop ko ảnh hưởng ( đập boss 100% rớt key như nhau )
    ( train event tốn thời gian hơn train ngày thường )=> tạo điều kiện newbie cày cuốc hiệu quả cao với 0% drop

3 - tính toán thực 211 => 250 - cần 10.000 bil exp ( thông số theo google ) - 1 bãi quái 15 con khoảng 1.65 tỉ exp
    Cần đập 6060 hộp
    Hên lắm quất 10 hộp có quái 1 ván ( chua tính vói mấy cái hộp 1 quái 5m exp ) - 606 turn - 1 turn 10p - 100 giờ chưa tính thời gian chờ - bạn dám đầu tư elite - x2 ẽxp các kiểu tốn để lẹ hơn ko ?

Theo bạn vậy newbie cần thiết cày lên level sớm
    Hay lo kiếm tiền hơn ?
    Nếu có tính toán thì nên tính cho thực tế chút đi bạn @@.Bạn đã tính ăn x2 cash, x2 event, x2 1h, x2màu hồng chưa vậy. Nếu ăn đủ thì nhân 7 lên giùm mình nha vói lại cái bạn đang tính là 1 turn 45 hộp mà mở được 1 hôp gg. Mình đi lúc ở 24x thì khoảng 4 đến 5 turn là đã up. Và mấy đứa đứa guild mình cũng trung bình 1 ngày up 2 cấp.
    Lần sửa cuối bởi boyhue, ngày 26-07-2017 lúc 07:53.
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết
    Ừ thôi để người khác đọc và tự đánh giá. không chịu fund không cố gắng không bỏ thời gian mà đòi hưởng thành quả như thật ngoài đời bạn hẳn là một người thành công trong công việc và cuộc sống lắm ) keep thinking like that and ur life gotta be a piece of sh it

https://www.buzzfeed.com/alexfinnis/...4Vo#.cljyrgbR2

mình xin tặng bạn ít slang chửi thề tiếng anh chứ "no brain no brain" bạn repeat nãy giờ nghe chua l ứứứứ bẹn lắm nha
    Đừng để mình nhắc lại lần 3 chứ. Cái câu này mình chửi mấy đứa Vietnoy, pinoy, TQ, Nga.... tụi nó còn hiểu mà bạn ko hiểu thì cũng đơn nhiên. Lắp vào đi pls. Mình nói bạn là " no brain" nghĩa là nói giảm nói tránh đấy hay là muốn mình nói thẳng bạn là " ko nờ ão", còn "next"nghĩa là " biến" đấy.

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi despacito Xem bài viết
    Đừng để mình nhắc lại lần 3 chứ. Cái câu này mình chửi mấy đứa Vietnoy, pinoy, TQ, Nga.... tụi nó còn hiểu mà bạn ko hiểu thì cũng đơn nhiên. Lắp vào đi pls. Mình nói bạn là " no brain" nghĩa là nói giảm nói tránh đấy hay là muốn mình nói thẳng bạn là " ko nờ ão", còn "next"nghĩa là " biến" đấy.
    Đ hiểu cái thăngd nào là thằng không não ở đây đâu bạn nhạt và ngu và vụ lợi v c l thôi tiễn vong mất giấc ngủ đêm qua đ chịu nổi! Với cái cách ứng xử của bạn thì mãi mãi chỉ là một thằng noob thôi! baiz!

Đ hiểu cái thăngd nào là thằng không não ở đây đâu bạn nhạt và ngu và vụ lợi v c l thôi tiễn vong mất giấc ngủ đêm qua đ chịu nổi! Với cái cách ứng xử của bạn thì mãi mãi chỉ là một thằng noob thôi! baiz!
    Bạn chỉ ra 1 cái cmt nào nói "vụ lợi" gì gì đó cho mình xem. Mình khuyên thật bạn lần 4 và cũng là lần cuối cùng là đến bán sĩ khám đi xem não rớt ở đâu rồi tìm và lắp lại đi. Chứ đọc hiểu của bạn có vấn đề đấy. Cmt thì câu trước đá câu sau ví dụ như cái ưu đãi gì gì đó. Xàm l*z vừa thôi. Nói chuyện với bạn phải giải thích từng tí 1 mệt vc.l lắm bạn có hiểu ko. " biến" hộ mình cái nhé.

@boyhue
    1 turn 45 hộp mà mở được 1 hôp " 10 hộp có quái 1 ván ( ko tính vói mấy cái hộp 1 quái 5m exp ) "

Bạn đã tính ăn x2 cash, x2 event, x2 1h, x2màu hồng chưa vậy - " 100 giờ chưa tính x2 ẽxp các kiểu tốn để lẹ hơn ko ? "
    Lần sửa cuối bởi rockforlife123, ngày 26-07-2017 lúc 08:59.
    --------------------------------------------------
    ----------------------------A TRUE GAMER NEVER REST----------------------------

Đang ở
    #deepworld
    Bạn chỉ ra 1 cái cmt nào nói "vụ lợi" gì gì đó cho mình xem. Mình khuyên thật bạn lần 4 và cũng là lần cuối cùng là đến bán sĩ khám đi xem não rớt ở đâu rồi tìm và lắp lại đi. Chứ đọc hiểu của bạn có vấn đề đấy. Cmt thì câu trước đá câu sau ví dụ như cái ưu đãi gì gì đó. Xàm l*z vừa thôi. Nói chuyện với bạn phải giải thích từng tí 1 mệt vc.l lắm bạn có hiểu ko. " biến" hộ mình cái nhé.
    Chơi lâu ko up lên 21x thì cũng nhiều vấn đề mà điển hình là người ta chú trọng build dame không quan tâm đến lv vì có lên 1 2 lv cũng không ảnh hưởng gì cả ( lấy ví dụ ở bạn luôn là khỏe nhất ). còn nếu có event up lên 250 thì lại là 1 chuyện khác, ok . Nói chung đây là game cộng đồng nên các bạn suy nghĩ cho thoáng 1 tí đừng ích kỷ quá chứ và mình cũng nói thật là mình ko có char nào dưới 21x cả nên có fix hay không cũng chẳng ảnh hưởng gì. Mình chỉ thấy thiệt thòi cho nhưng bạn dưới 21x và mới back game lại nên muốn góp ý như vậy.
    End nhé
    ơh mình mới thấy bạn hài ứứứ , Hình như bạn có vấn đề về đọc hiểu nhỉ .Với lại mình cũng có nói mình là oldbie rồi nhỉ mà cũng ko biết oldbie theo định nghĩa của bạn là gì , nói thật mình cũng được lợi từ cái event này rất nhiều nên mình cũng chẳng chê gì cái event này cả và xin lỗi bạn là mình có tới 2 char toàn tự cày lên 21x cả nhé nên mình thừa biết cày cực khổ hay không mà thật ra có điều kiện 1 tí thì vài ngày 21x cực kì ez, nhưng ứứứ phải ai cũng có điều kiện . " Vô cùng cực, tự nhiên bây giờ bạn đòi exp tương đương cho tất cả lv để lv cùi bắp dưới 200 cũng có cơ hội up 250 " cho phép mình cười 1 phát nhé, bạn chê những người dưới 200 là cùi bắp, really ? và mình nhớ là mình đâu có cái cmt nào là đòi fix exp tương đương nhỉ. cái mình cần ở đây là điều chỉnh lượng exp sao cho hợp lý ok?
    P/s: Xin lỗi bạn chứ những đúa lv trên 211 bây giờ có 1 đống đứa mới chơi chưa được 6 tháng và nó up lên được lv >211 là từ event sengoku + lỗi cái PQ gì đó lúc mới ra x1000 exp chứ thật ra ứứứ cần tryhard gì cả ok ?
    Đ vụ lợi thì bạn đòi những người dưới 21x và những người 21x exp công bằng hơn là cái mẹ gì. Đ m đúng kiểu mấy thằng đi uống nước ngoài chợ nói chuyện Trung Quốc, Mỹ, Nga ra vẻ cái sự đời nghe sợ đến hết đời Đ cãi được thì ngưng chửi hộ cãi lí sự cùn quá rồi đấy. Reply lại cái cmt này thì kememay nói chuyện tốn time

Đ vụ lợi thì bạn đòi những người dưới 21x và những người 21x exp công bằng hơn là cái mẹ gì. Đ m đúng kiểu mấy thằng đi uống nước ngoài chợ nói chuyện Trung Quốc, Mỹ, Nga ra vẻ cái sự đời nghe sợ đến hết đời Đ cãi được thì ngưng chửi hộ cãi lí sự cùn quá rồi đấy. Reply lại cái cmt này thì kememay nói chuyện tốn time
    Bạn OC thì ứứ đấy. Mình đòi công bằng cho người chơi dưới 21x và trên 211 tức là để gm fix lại exp cho người chơi dưới lv 211. Có câu nào mình nói phải fix exp bằng với những người trên 211 ko. Đần độn thì v.l. cút hộ mình cái. Đúng là mấy thăng ngu chỉ giỏi keo trình độ mình xuống ngang với nó. LẮP NÃO VÀO VÀ ĐỌC CÂU CHỐT CỦA MÌNH RỒI CÚT NHÉ

Trích dẫn Gửi bởi Winner Xem bài viết
    Exp là cái ji so vs damage skin vs tim 7 slot thì bạn tính sao

Exp thì bất cứ lúc nào cũng kiếm dc cho ban lv 250 ko có đồ ngon thì vẫn yếu hơn lv140 có đồ mà thôi chỉ vì vài con tép bỏ đi con tôm càn thì ko đáng chút nào
    KBH có chuyên 140 dame = 250 được nhé , dame vào vellum mà level 140 quá được 1 dame e lạy , 250 da bezt

---------- Post added at 02:09 ---------- Previous post was at 02:08 ----------

Bạn OC thì ứứ đấy. Mình đòi công bằng cho người chơi dưới 21x và trên 211 tức là để gm fix lại exp cho người chơi dưới lv 211. Có câu nào mình nói phải fix exp bằng với những người trên 211 ko. Đần độn thì v.l. cút hộ mình cái. Đúng là mấy thăng ngu chỉ giỏi keo trình độ mình xuống ngang với nó. LẮP NÃO VÀO VÀ ĐỌC CÂU CHỐT CỦA MÌNH RỒI CÚT NHÉ
    fix thì để sau event nta vừa 250 vs full link skill level 3 khoảng cách sẽ ngày càng gia tăng đ công bằng gì đâu

---------- Post added at 02:10 ---------- Previous post was at 02:09 ----------

suy nghĩ vẫn còn trẻ con lắm )

Trích dẫn Gửi bởi namlunxinh98 Xem bài viết
    KBH có chuyên 140 dame = 250 được nhé , dame vào vellum mà level 140 quá được 1 dame e lạy , 250 da bezt

---------- Post added at 02:09 ---------- Previous post was at 02:08 ----------

fix thì để sau event nta vừa 250 vs full link skill level 3 khoảng cách sẽ ngày càng gia tăng đ công bằng gì đâu

---------- Post added at 02:10 ---------- Previous post was at 02:09 ----------

suy nghĩ vẫn còn trẻ con lắm )
    Bạn nghĩ cày từ lv 21x lên 250 mất bao nhiêu ngày?. Nếu ăn đủ x2 các kiểu thì cũng gần 10 ngày. Nên chắc chắn ko đủ time để cày 2 acc và nói thật là ko có ai rảnh để đi cày 1 con 250 làm link skill đâu. . Còn công bằng hay không thì thế này nhé. Nếu bạn lv211 ăn x2 các kiểu thì chắn chắn với bạn ngày đầu tiên bạn cũng up được mười mấy cấp. Trong khi những ai dưới lv 211 thì 1 ngày train được bao nhiêu % . Chưa biết ai mới là người suy nghĩ trẻ con đâu bạn trẻ ạ

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối