Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 58
    Đang ở
    Hue City
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    #deepworld
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết

Oh yeh một con người thật đáo để

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết

Oh yeh một con người thật đáo để
    bạn có thấy rõ mình ghi là mình không biết lỗi nó như thế nào và sẽ fix như thế nào không , cái này là mình đang tranh luận nó lỗi như thế nào bạn chụp làm gì, bạn thử chụp 1 cái cmt nào mình nói là nó chắc chắn không lỗi xem nào , mình nói thật là bạn nên coi lại . vấn để đọc hiểu đi. Khổ thật
    Và mình cũng chưa bao giờ dám nhận mình là top tiếc gì cả
    Lần sửa cuối bởi boyhue, ngày 26-07-2017 lúc 22:06.

Trích dẫn Gửi bởi minhpro123dz Xem bài viết
    Thông cảm mình sống hiền và tin gm làm gì thì cx có lí do của n r thì ng có tiền k đc khoe à buồn ghê ừ ảo tưởng lắm cơ mà chưa đến mức ngộ nhận mình khoẻ trong khi n là bug game mình xấy tính vậy mà cả sever chưa ai nói câu nào à k chắc là do mình ảo tưởng
    Còn mình nói luôn mình top 1 dame sever này sao có sai sự thật k mà lại mắng mình ảo tưởng top 1 dame cx k đc khoe top 1 à mà bị nói là bố đời solo boss nhanh gấp 3 lần đứa bug game này cay k
    đame perline có khi thua khối ng ông ơi, đơn giản vì merc final dame thấp , range cao nhất server thôi

Đang ở
    #deepworld
    bạn có thấy rõ mình ghi là mình không biết lỗi nó như thế nào và sẽ fix như thế nào không , cái này là mình đang tranh luận nó lỗi như thế nào bạn chụp làm gì, bạn thử chụp 1 cái cmt nào mình nói là nó chắc chắn không lỗi xem nào , mình nói thật là bạn nên coi lại . vấn để đọc hiểu đi. Khổ thật
    Câu từ chắc nịch, word building rất chắc chắn, sử dụng những danh từ mang nghĩa mạnh: "l*z", yeh đó là gì mà tớ thấy ở cmt của cậu chứ chả có gì nào mà phản biện một cách có đóng góp đâu hehe

Trích dẫn Gửi bởi khovang24k Xem bài viết
    đame perline có khi thua khối ng ông ơi, đơn giản vì merc final dame thấp , range cao nhất server thôi
    @@ wtf bạn đang so một job bắn liên hoàn 24 shot trên 1 giây với cả môt job 4 5 line trên một giây ư @@ không hiểu nổi luôn @@

tặng cái ảnh này, zoom zô dame per s nhé, yummy dame per line mà được như thế này thì lại chả nứng bỏ mẹ ra )))))))))))
    Lần sửa cuối bởi thachtheperfectguy, ngày 26-07-2017 lúc 22:15.

"Thông cảm mình sống hiền và tin gm làm gì thì cx có lí do của n r" tin gm thì có thể để gm tự quyết định, còn chuyện ko liên quan đến mình bon chen thì gọi là gì nhỉ
    "mình cx chả p khóc lóc gì dame to nhất sever thì khóc gì đây" are you sure
    "thì ng có tiền k đc khoe à buồn ghê" ok khoe-------khoe khoang
    "ừ ảo tưởng lắm cơ mà chưa đến mức ngộ nhận mình khoẻ trong khi n là bug game " có bao giờ mình nói skill đó là lỗi hay không lỗi chưa nhỉ và mình nhớ có nói với 1 bạn ctv là " nếu skill đó là lỗi thì cứ việc fix, không vấn đề gì cả" thì phải nhỉ O.o
    "xấy tính vậy mà cả sever chưa ai nói câu nào à k chắc là do mình ảo tưởng " đơn giản là không ai care
    1. Ủa post public ai cx có quyền đc ý kiến mà tnao gọi là bon chen nếu k thích có thể post vào những box kín
    2. Sure lắm luôn ý ( yên tâm k bug đâu )
    3. Thì ít nhất là khoe cái có thật
    4. Ừ cứ giữ quan điểm là k p lỗi đi mng đều hiểu mà
    5. Chậc chậc buồn ghê ta k ai care cơ mà (do job mình k đc lỗi đen thôi đỏ quên đi )

---------- Post added at 15:14 ---------- Previous post was at 15:12 ----------

Trích dẫn Gửi bởi khovang24k Xem bài viết
    ai đi chơi dame per line ông ngta p chơi dame per second mới đúng chứ

Trích dẫn Gửi bởi minhpro123dz Xem bài viết
    1. Ủa post public ai cx có quyền đc ý kiến mà tnao gọi là bon chen nếu k thích có thể post vào những box kín
    2. Sure lắm luôn ý ( yên tâm k bug đâu )
    3. Thì ít nhất là khoe cái có thật
    4. Ừ cứ giữ quan điểm là k p lỗi đi mng đều hiểu mà
    5. Chậc chậc buồn ghê ta k ai care cơ mà (do job mình k đc lỗi đen thôi đỏ quên đi )

---------- Post added at 15:14 ---------- Previous post was at 15:12 ----------

ai đi chơi dame per line ông ngta p chơi dame per second mới đúng chứ
    average dame/s 1b4 kìa , look plz !!

Trích dẫn Gửi bởi namlunxinh98 Xem bài viết
    average dame/s 1b4 kìa , look plz !!
    thế chú nghĩ đấy là ai mình k p là ng thích khoe ngta cứ mượn ảnh đấy chứ

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết
    Câu từ chắc nịch, word building rất chắc chắn, sử dụng những danh từ mang nghĩa mạnh: "l*z", yeh đó là gì mà tớ thấy ở cmt của cậu chứ chả có gì nào mà phản biện một cách có đóng góp đâu hehe

@@ wtf bạn đang so một job bắn liên hoàn 24 shot trên 1 giây với cả môt job 4 5 line trên một giây ư @@ không hiểu nổi luôn @@

tặng cái ảnh này, zoom zô dame per s nhé, yummy dame per line mà được như thế này thì lại chả nứng bỏ mẹ ra )))))))))))
    các bạn nói skill AB lỗi nhưng lúc thì nói x3 lúc nói x4 dame các kiểu mà không đưa ra được 1 lý do nào chính đáng, mình ko có quyền phản biện . Thôi thì bây giờ bạn thử nói xem cái skill đó chính xác là lỗi như thế nào được không

Đang ở
    #deepworld
    các bạn nói skill AB lỗi nhưng lúc thì nói x3 lúc nói x4 dame các kiểu mà không đưa ra được 1 lý do nào chính đáng, mình ko có quyền phản biện . Thôi thì bây giờ bạn thử nói xem cái skill đó chính xác là lỗi như thế nào được không
    are dew sure ?

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối