Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 58 của 58
    Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    đậu phộng a trốn đâu lâu thế
    k trốn mà tại đi làm xa , máy tính hư nên chả chơi được , đang tải lại game nè ..... quên !!! trả ta thịt nướng đê ...
    Có những chiều em đến anh vui rất nhiều ... và có những chiều em đến thôi không dỗi hờn.
    Rồi có những chiều em đến xa nhau rất buồn ... Lặng nhìn nhau cho nhau một câu ... Good-bye

Đang ở
    destination unknown
    Luỵt Pịa Thịt nướng .
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi aikidosg Xem bài viết
    k trốn mà tại đi làm xa , máy tính hư nên chả chơi được , đang tải lại game nè ..... quên !!! trả ta thịt nướng đê ...
    luỵt pịa câu đầu tiên hỏi là đòi thịt nướng

ủa hết chửi nhao rồi

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Trích dẫn Gửi bởi bekento Xem bài viết
    Luỵt Pịa Thịt nướng .
    thằng Kèn còn sống à :v lấy chồng chưa ??

---------- Post added at 03:54 ---------- Previous post was at 03:53 ----------

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    luỵt pịa câu đầu tiên hỏi là đòi thịt nướng
    trả đi , thíu nợ dai như đỉa , nở 2 năm rồi thằng É gei lọ
    Có những chiều em đến anh vui rất nhiều ... và có những chiều em đến thôi không dỗi hờn.
    Rồi có những chiều em đến xa nhau rất buồn ... Lặng nhìn nhau cho nhau một câu ... Good-bye

Bạn nói là bạn ghét gây war và không muốn gây war nhưng tất cả những gì mà bạn đang làm lại là gây ra 1 cuộc tranh cãi nho nhỏ khác . Khi bạn là 1 ng ghét cãi lộn, tranh đấu bạn sẽ nhận ra khi nào mình cần im lặng . Muốn mọi ng tôn trọng thì nên đi tìm tiếng nói chung thay vì đáp trả 1 cách đanh đá, làm như vậy chả giải quyết đc vấn đề gì . Đây là ý kiến riêng của mình, bạn thấy đúng thì nghe nếu k đúng thì bạn có thể đáp trả mình . Mình hứa mình sẽ k có ý kiến gì đâu . Spread the love, not hate :3 .

Trích dẫn Gửi bởi nacoustic678 Xem bài viết
    Bạn nói là bạn ghét gây war và không muốn gây war nhưng tất cả những gì mà bạn đang làm lại là gây ra 1 cuộc tranh cãi nho nhỏ khác . Khi bạn là 1 ng ghét cãi lộn, tranh đấu bạn sẽ nhận ra khi nào mình cần im lặng . Muốn mọi ng tôn trọng thì nên đi tìm tiếng nói chung thay vì đáp trả 1 cách đanh đá, làm như vậy chả giải quyết đc vấn đề gì . Đây là ý kiến riêng của mình, bạn thấy đúng thì nghe nếu k đúng thì bạn có thể đáp trả mình . Mình hứa mình sẽ k có ý kiến gì đâu . Spread the love, not hate :3 .
    nó đã chìm r thì cho nó chìm đi, đào lên làm gì ?

Đang ở
    HCM city
    hãy xa khỏi người đó đi ì i i i. hãy tha topic này đi ì i ì i i í i ì

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456