Kết quả 1 đến 10 của 58

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    có nghĩa là nó sẽ x đame tỉ lệ với %DEF của boss, sure ?
    Hỏi thật nha, có bao giờ bạn thử test bên GMS chưa
    Ờ mình đang sống ở vms và theo như vms thì skill's description n ghi là tăng dame tỉ lệ thuận theo def của boss: increase damage in proportion to enemy def

---------- Post added at 15:44 ---------- Previous post was at 15:42 ----------

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Không cần nói mấy cái đấy, mình chỉ muốn hỏi có phải ý bạn là đang nói cái skill này lỗi ko CD và phát bắn nào cũng x dame theo %DEF của boss ( ví dụ con vellum là x3) đúng ko ( ví dụ con vellum là x3) , Chắc chắn chứ
    có ảnh ở bài lần trc r đấy có cả hình ảnh r còn muốn sao nữa có mỗi bạn cứ nói mồm mãi

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi minhpro123dz Xem bài viết
    Ờ mình đang sống ở vms và theo như vms thì skill's description n ghi là tăng dame tỉ lệ thuận theo def của boss: increase damage in proportion to enemy def

---------- Post added at 15:44 ---------- Previous post was at 15:42 ----------

có ảnh ở bài lần trc r đấy có cả hình ảnh r còn muốn sao nữa có mỗi bạn cứ nói mồm mãi
    Cái ảnh đấy là ở SV test vms, và skill của vms cũng code từ GMS nên skill bên GMS là chuẩn nhất . Mình cũng đang chờ xem GM fix skill như thế nào, sau đó mình sẽ up ảnh bên |GMS lên lúc đó rồi chúng ta sẽ bàn luận tiếp nhé .
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one