Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Kính Gửi Kutecodon

Kính Gửi Kutecodon

Kutecodon mình nói bạn nghe mình AFK để ăn đồ chứ có treo luôn đâu , bạn chỉ nghe thằng toiyeutien nói rồi kết luận mình AFK thời gian dài !...Hôm qua bạn còn nói tối pm ingame giải quyết hôm nay thì nói out G !...Haiz mình chỉ muốn nói nếu bạn là người lập là G thì nên gắn bó với nó lâu dài đừng để mem tự xưng là chủ G nãy h mình thấy hết mấy thằng G , nêu G ko có ai làm chủ thiếu trách nhiệm thì delete G luôn đi cho khỏe !..Muốn ks ai thì ks không có trong G nào cả cũng chả sợ bị mang tiếng G !...Còn nếu mình xúc phạm bạn thì cho mình xin lỗi trước mình chỉ thích nói thẳng !...Với lại G bạn cũng nhiều người bất mãn lắm chứ không phải mình !...Từ nay về sau mình sẽ khong post ở trong box G của bạn làm phiền bạn nữa đâu !...Mình chuyển sang box thảo luận chung để mọi người xem và góp ý về G của bạn !....Mình cũng nhắc bạn luôn mình post bài thì trước khi bạn close thì bạn cũng để mình comment mấy dòng cuối rồi hãy close chứ bạn close bất tử như vậy người ta gọi bạn là mất lịch sự ấy !...Mình chỉ nói bấy nhiêu thôi bạn muốn đọc hay close thì tùy mình sẽ ko post bất cứ 1 bài viết vào box G bạn nữa !...Thanks

Đang ở
    Hà Nội
    Lưu ý bạn chủ topic là những tranh luận giữa mem các G với nhau thì post trong box Bang hội thôi nhá
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

tại sao lại ko có quyền out G? xin lỗi bạn là G mình còn có chủ! và chủ thực sự là nick ongtrum mình đã đưa ở topic kia! còn chuyện của microkrop đó mình đã hỏi, nó là thằng em nó đã xin lỗi! còn toiyeutien là thằng bạn nối khố của mình nên mình hiểu tính nó! nó chưa bao giờ biết đặt điều cho 1 ai thưa bạn! Và nó là thằng chơi khá đẹp, chính mình đã dấn dắt nó bước vào thế giới ms 4 năm trước! nó nói bạn afk, nó đánh 1h sau bạn mới quay lại thì chắc chắn rằng không thể sai! Cái sai của nó ở đây là đáng nhẽ khi bạn vào train lại thì nó phải trả lại kênh cho bạn! Mình ko muốn ở lại G nữa vì cứ phải giải quyết mấy cái việc như thế này rất mất thời gian! và bây giờ ngoài việc ở cty ra mình còn phải làm việc khác nữa! 1 ngày tranh thủ được 1-2h ingame mà cứ phải nghe mấy cái chuyện vớ vẩn này mình ko giải quyết được! và khi mình ko thể làm được chủ G nữa thì mình out! bạn cấm được mình chắc? mình khẳng định với bạn luôn là còn MS thì còn Athena bạn nhé! Không 1 ai tước đi được cái tên đó đâu bạn! Và cái việc ks này cũng xảy ra là G mình bị ks quá nhiều, và mem đẳng cấp 1 số mem mới ks nên mình cũng ko muốn nói nhiều! Sự việc kết thúc ở đây!
    P/S all mod: ai còn spam kêu ca ở đây 1 lần nữa nhờ tất cả del bài và quăng thẻ giùm mình! quan điểm đã rõ ràng rồi đó! mình ko muốn mất time cho mấy cái này nữa!
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl