Kết quả 1 đến 9 của 9

Smile Nên chơi Xenon hay Mercedes?

Như tiêu đề mọi người nào đã từng chơi 2 job này rồi thì cho mình hỏi job nào dame nhanh hơn ạ job nào dame boss khủng hơn và về sau này job nào late lợi hại hơn ạ?
    Xin cảm ơn.

Hai job này đều tốn tiền nên bạn chơi job nào cũng được.

Hai job này đều chơi được nên bạn chơi job nào cũng được.
    Shieid

% dex de ra hon % all max 3 line là 36% dex vs 27% all

---------- Post added at 07:49 ---------- Previous post was at 07:48 ----------

nói chung h job nao nhiu ng choi thi choi

Đang ở
    9/13 Chữ Đồng Tử , Phường 7, Q Tân Bình
    Trích dẫn Gửi bởi thienphucct13 Xem bài viết
    Như tiêu đề mọi người nào đã từng chơi 2 job này rồi thì cho mình hỏi job nào dame nhanh hơn ạ job nào dame boss khủng hơn và về sau này job nào late lợi hại hơn ạ?
    Xin cảm ơn.
    mình nghĩ nên chơi Xenon ,skill đẹp mắt dễ chơi + dễ build cũng ko cần phải cube đồ % all , chỉ cần % str là đủ nếu bạn ít điều kiện , còn mercedes thì cũng tạm ổn đồ dex sv này giá rẻ, dmg boss thì cũng khỏe , skill cũng ko gây ấn tượng lắm nên dễ nhàm chán. Còn lại thì tùy bạn có đam mê gì thì chơi đó thôi.

Đang ở
    HCM city
    phân tích chút cho vui. Dòng xenon là hybrid giữa Pirate và Thief. đấy? có chữ Thief trong đấy là autu khỏe, autu trâu bò tró lợn. Vì sao? ez, dòng Thief là con cưng
    Còn mer là về nhánh Hero dòng dual bowgun, att speed thì khỏi bàn rồi, bạn có thấy con cầm cung nào, cầm nỏ nào mà bắn chậm chưa, éo có :sureứứứ: . Nhưng tại sao Mer bị ghẻ lạnh? ez, vì nó k phải con cưng.
    Từ đó rút ra, bạn muốn khỏe, bạn muốn trâu, bạn muốn đi boss, bạn muốn linh hoạt? Chọn ngay Xenon kèm theo đồng trump. Còn bạn muốn trải nghiệm, skill đẹp, màu mè hoa lá hẹ, hòa hợp với thiên nhiên? Chọn Mẹc Xi Đì kèm theo ít đồng trump

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    phân tích chút cho vui. Dòng xenon là hybrid giữa Pirate và Thief. đấy? có chữ Thief trong đấy là autu khỏe, autu trâu bò tró lợn. Vì sao? ez, dòng Thief là con cưng
    Còn mer là về nhánh Hero dòng dual bowgun, att speed thì khỏi bàn rồi, bạn có thấy con cầm cung nào, cầm nỏ nào mà bắn chậm chưa, éo có :sureứứứ: . Nhưng tại sao Mer bị ghẻ lạnh? ez, vì nó k phải con cưng.
    Từ đó rút ra, bạn muốn khỏe, bạn muốn trâu, bạn muốn đi boss, bạn muốn linh hoạt? Chọn ngay Xenon kèm theo đồng trump. Còn bạn muốn trải nghiệm, skill đẹp, màu mè hoa lá hẹ, hòa hợp với thiên nhiên? Chọn Mẹc Xi Đì kèm theo ít đồng trump
    markman chứ con gì nữa, speed chậm nhất dòng bow nói riêng và game nói chung r -_-

---------- Post added at 06:17 ---------- Previous post was at 06:16 ----------

pic xenon đi, mình có 1 số món pir tầm trung giá bèo nè

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi khovang24k Xem bài viết
    markman chứ con gì nữa, speed chậm nhất dòng bow nói riêng và game nói chung r -_-

---------- Post added at 06:17 ---------- Previous post was at 06:16 ----------

pic xenon đi, mình có 1 số món pir tầm trung giá bèo nè
    begin đánh chậm k Markman là job rì MMs thuộc hàng đánh vừa, dmg to chậm nhất dòng bow thì ờ đúng dồi, game thì chưa chắc

Xenon bạn ơi, Damage nó to ngon tuy rằng từ 10-100 train hơi nhàm chán 1 tí vì job 2nd và 3rd mỗi job có 1 skill đánh chính mà nó cứ chậm chậm . Nhưng lên job 4 bạn có skill dạng tornado không cooldown AOE to đi train vừa thú vị vừa nhàn hơn rất nhiều . Có bóng đằng sau free 70% FINAL DÂMAGE . Nchung là job này dễ chơi dễ trúng thưởng tuy bị nerf khá nhiều những vẫn rất đáng chơi .