Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    crit dmg cũng phụ thuộc vào tùy job, các job crit rate thấp mang vào cũng như k mang thôi o.o
    có nng đang nói job mình 15% crit dame đây nhưng đã cố gắng lên hơn 50% crit dâmge rôi c17

skill snipẻ cua MM là 100% crit mà a với lại crit rảe cua em cung full buff la 100% r ạ :< ma job em len 2m range là cả vấn đề r đấy :< chứ nếu đồ em mà qua mer chơi thì ít cũng đc 4 đến 5m range r

Trích dẫn Gửi bởi hieupro1997111 Xem bài viết
    skill snipẻ cua MM là 100% crit mà a với lại crit rảe cua em cung full buff la 100% r ạ :< ma job em len 2m range là cả vấn đề r đấy :< chứ nếu đồ em mà qua mer chơi thì ít cũng đc 4 đến 5m range r
    set đồ thì bạn quất ep full 10all vu khi full 10att cube full 24% tro len cube vu khi chi lay %att hoac % dame vu khi phu lay %db % ig va tat ca ep full 12 sao (ban nen mac set gollux vs set CRA 150)la bao ban tren 2m att
    tong thiet hai du kien 3m den 5m
    Lần sửa cuối bởi winner, ngày 10-09-2017 lúc 06:10.

nếu bạn là MM thì nên dùng line CDame, %all ko + nhiều dame khi đánh quái đâu

Trích dẫn Gửi bởi hazard.no2 Xem bài viết
    nếu bạn là MM thì nên dùng line CDame, %all ko + nhiều dame khi đánh quái đâu
    jpb nàoc cũng cr damage nhé .vì hấu hết link vs buf+ hyper all job đã có %cr rất cao .damage càng to cr càng to
    ILucasI

Găng tay giờ nhiều job build crit dmg hết nhé, ít người build %stat lắm

Trích dẫn Gửi bởi Minhstar9x Xem bài viết
    jpb nàoc cũng cr damage nhé .vì hấu hết link vs buf+ hyper all job đã có %cr rất cao .damage càng to cr càng to
    DA của e chỉ gần 50% Crit rate (hay 30 ko nhớ) nên chả cần line này :v

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi hazard.no2 Xem bài viết
    DA của e chỉ gần 50% Crit rate (hay 30 ko nhớ) nên chả cần line này :v
    DA a 240 7x %cr rồi có buf SE 10% hyper 10% link phantom 15% (lv 3 20%) link beast7% (lv 3 10%) nên cứ % cr damage mà tương cr 5 line thì 4 line cr nên % cr damage vẫn ngon nhất

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12