Kết quả 1 đến 10 của 18

Hybrid View

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi Winner Xem bài viết
    %all no se gioi han vao diem chi so ban bao
    % crit no tuy thuoc vao dame cua ban 2m no tang khac 5m att no lai khac ma h len att rat de ep bay cung len 2m att nhu choi ma len 5 6m att lai nhuc dau vi VND
    crit dmg cũng phụ thuộc vào tùy job, các job crit rate thấp mang vào cũng như k mang thôi o.o

Trích dẫn Gửi bởi AriesMoon Xem bài viết
    crit dmg cũng phụ thuộc vào tùy job, các job crit rate thấp mang vào cũng như k mang thôi o.o
    có nng đang nói job mình 15% crit dame đây nhưng đã cố gắng lên hơn 50% crit dâmge rôi c17

skill snipẻ cua MM là 100% crit mà a với lại crit rảe cua em cung full buff la 100% r ạ :< ma job em len 2m range là cả vấn đề r đấy :< chứ nếu đồ em mà qua mer chơi thì ít cũng đc 4 đến 5m range r

Trích dẫn Gửi bởi hieupro1997111 Xem bài viết
    skill snipẻ cua MM là 100% crit mà a với lại crit rảe cua em cung full buff la 100% r ạ :< ma job em len 2m range là cả vấn đề r đấy :< chứ nếu đồ em mà qua mer chơi thì ít cũng đc 4 đến 5m range r
    set đồ thì bạn quất ep full 10all vu khi full 10att cube full 24% tro len cube vu khi chi lay %att hoac % dame vu khi phu lay %db % ig va tat ca ep full 12 sao (ban nen mac set gollux vs set CRA 150)la bao ban tren 2m att
    tong thiet hai du kien 3m den 5m
    Lần sửa cuối bởi winner, ngày 10-09-2017 lúc 06:10.