Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 172
    chữ stop mà bạn nói là chữ cancel phải ko? (trên bảng download), hiện tại nó đang xuống 1-10 ks/s hichic -.-

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Sao mấy bạn không thử chương trình WTF hồi đó mình hay xài thấy tốt hơn AOL nhiều
    Còn việc sử dụng mấy bạn dò Gôgle nha.

anh vẫn chơi ở sv đầu tiên :v

mình cứ liên tục bị xuất hiện cái khung "Invalid Screen Name" hoài. mình điền đúng tên tk và mk . đăng nhập được trên web luôn. nhưng cái này ko bao h cho qua . giúp với. tks

5. Trích dẫn Gửi bởi monpino98 Xem bài viết
    mình cứ liên tục bị xuất hiện cái khung "Invalid Screen Name" hoài. mình điền đúng tên tk và mk . đăng nhập được trên web luôn. nhưng cái này ko bao h cho qua . giúp với. tks
    ver trên topic cũ rùi bị lỗi là phải, download link này ver mới: http://discover.aol.com/products-and...op-for-windows

Mình làm tất cả các bước rồi nhưng vẫn bị dis ra khỏi desktop ngay khi chọn kênh xong bạn giúp mình với

Cho em hỏi giờ còn xài aol để chơi gms được không vậy ?
    em lên web down thì có aol 9.8 đâu có 10.1 đâu ? về chạy thì báo lỗi error ac-3000 mặc dù đăng nhập rồi sign out mới chọn location

ko đc bạn ơi
    hic . phần đăng nhập của mình ko hiện chỗ viết acc vs password luôn

sao mình dùng AOL fake ip không được, sigh on bằng Broadband thì được, còn thay đổi cài đặt thì ko vào được, thử như cách các bạn nói là sigh on vào bằng Broadband sau đó log off rồi chọn cái của mình mà vẫn vào ko được, bạn nào biết cách chỉ mình với

tạo giúp mh 1 nick đi bạn, không hiểu sao lúc mh fake IP thì toàn gặp lỗi. Chắc dùng wifi chạy ko được

Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này