Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 172

Hybrid View

Có phải khi logon vào AOL thì nó báo lỗi không kết nối được không?

=> Nếu vậy cách sửa...rất đơn giản

1. Log vào AOL bằng cái profile mặc định (không phải là cái profile maplestory vừa tạo)
    2. Sau khi log vào thành công rồi thì log off ra khỏi AOL
    3. Log vào lại AOL, lần này sử dụng cái profile maplestory

outdated. AOL bây giờ cần screen name. Thứ mà chỉ có mua mới có đc. Tạo tài khoản mới mà FREE thì ko có screen name = ko đăng nhập được.

Trích dẫn Gửi bởi 24thknight Xem bài viết
    outdated. AOL bây giờ cần screen name. Thứ mà chỉ có mua mới có đc. Tạo tài khoản mới mà FREE thì ko có screen name = ko đăng nhập được.
    ??? Thông tin "vịt" này bạn lấy ở đâu ra thế ?? Làm gì mà phải mua, screen name chính là cái thông tin trong ô User name khi bạn tạo account trên website AOL

Trích dẫn Gửi bởi msmerchant Xem bài viết
    ??? Thông tin "vịt" này bạn lấy ở đâu ra thế ?? Làm gì mà phải mua, screen name chính là cái thông tin trong ô User name khi bạn tạo account trên website AOL
    Tớ đã kiểm tra lại.
    Bạn vừa đúng nhưng cũng vừa sai.
    Screen name thật ra là địa chỉ Email ( ngoại trừ phần @yahoo / @gmail )
    UserName thì ko thể dùng cho screen name được.
    Dù sao cũng cám ơn bạn

Trích dẫn Gửi bởi 24thknight Xem bài viết
    Screen name thật ra là địa chỉ Email ( ngoại trừ phần @yahoo / @gmail )
    UserName thì ko thể dùng cho screen name được.
    Chỗ này mình cần nói rõ 1 chút

Screen name chính là username và địa chỉ email AOL sẽ luôn có dạng là <username>@aol.com (không có đuôi @yahoo hay @gmail đâu nha bạn)

Còn địa chỉ email trong cái mục Alternative Email thì chỉ dùng để nhận link xác thực hoặc khi bạn bị quên mật khẩu đăng nhập vào AOL thì người ta sẽ gửi lại mật khẩu cho bạn vào cái mail này (chỗ này thì bạn có thể xài @yahoo, @gmail, ...) => ngoài chức năng đó ra thì cái mail này không còn liên quan gì khác đến account AOL cả

Question

Cho mình hỏi sao mình sign on AOL thì nó trở lại bảng đăng nhập và hiện lỗi ( mình đã làm hết tất cả các bước cần thiết rồi )
    Attempt 1) [Maple] The computer could not get an internet connection. (Error: AC-3000 0x84100101)
    Attempt 2) [Maple] The computer could not get an internet connection. (Error: AC-3000 0x84100101)
    ( mình đã làm hết tất cả các bước cần thiết rồi ) vậy là sao
    Lần sửa cuối bởi pp1996, ngày 15-09-2013 lúc 11:18.

à, bạn phải chọn Broadband trong mục Connection để sign on vào trước => sau khi đã kết nôi thành công rồi thì log out ra, sau đó mới chọn cái profile mà bạn vừa tạo mới trong Connection để sign on vào lại

hic, sao ko vào được game nhỉ, bật AOL lên rồi mà đến màn hình LOADING là dis, làm mấy lần luôn vẫn dis, chẳng hiểu sao. T_T

bạn xài adsl hay 3g? xài dây hay qua wifi vậy?

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Cho hỏi tí, hiện giờ muốn đăng ký một tài khoản AOL thì phải xác nhận code nó gửi qua điện thoại thì làm sao mà kích hoạt được tài khoản ... nói chung là ko tạo được tài khoản.
    F14 Twitter F17

Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này