Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Chủ đề: dame 2 tỷ....

Trích dẫn Gửi bởi changnhim2k Xem bài viết
    -Bạn này lạ , lúc bạn đánh boss đâu có ai biết , chứng kiến đâu mà có video hay ảnh, chỉ có log của hệ thống thôi mà bạn cứ đòi xem ảnh video.
    đúng là lạ thật...thế bạn có nghĩ GM nó ẩn danh xem mình đánh quái k?
    và còn lúc đi boss mình sẽ mặc set 30???(túi đồ mình méo có nhé... nói thêm tin hay k tuỳ bạn)
    mình cũng đang băn khoăn là dame 2 tỷ la 1 line hay sao đây...
    mà ý bạn nói chỉ cần cái này là band ngta đc?...Nhắc lai:"minh là đứa gamer ngu si nên k biết cái hệ thống đó nhé"

---------- Post added at 05:08 ---------- Previous post was at 05:02 ----------

Trích dẫn Gửi bởi ng0zketao Xem bài viết
    thế cậu nghĩ cậu đủ thông minh để hiểu những bằng chứng GM có thể cũng cấp cho à
    "mi lại nói cái "hệ thống"t là gamer t k biết nhé.." không biết thì im OK , h chưa biết rồi sau sẽ biết
    vâng hay... bạn hay thật... 1 ngày đẹp trời mình ăn band và có mỗi tn hệ thống kêu mình hack.... đứng dưới nhìn lên minh k hiểu... đứng trên nhìn xuống thiết nghĩ...mình cũng tạo ra tn vậy cũng dc mà? ok? tks bạn đã góp ý nhé...hahaha

Đang ở
    Hà Nội
    Mình có ý kiến là "Ban" không phải "Band" nha

Tôi là 1 ... bishop ăn hại ~.~

Trích dẫn Gửi bởi huongtra Xem bài viết
    có vẻ đây là lí do game ko việt hoá nữa để ae nâng cao trau dồi tiếng Anh :v

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    có vẻ đây là lí do game ko việt hoá nữa để ae nâng cao trau dồi tiếng Anh :v
    game có chỗ tiếng việt có chỗ tiếng anh biết đường nào mà lần ~~

---------- Post added at 09:49 ---------- Previous post was at 09:44 ----------

tái bút cho bạn chủ topic: từ xưa đến nay mấy bạn GM làm ăn ko dc tốt cho lắm đâu, mem toàn chịu thiệt ah, thôi kệ đi, nghĩ làm quái gì cho nó mệt

Trích dẫn Gửi bởi hazard.no2 Xem bài viết

tái bút cho bạn chủ topic: từ xưa đến nay mấy bạn GM làm ăn ko dc tốt cho lắm đâu, mem toàn chịu thiệt ah, thôi kệ đi, nghĩ làm quái gì cho nó mệt
    haha... nãy giờ mới thấy 1 gamer như mình.... cơ mà acc 21 char và lv 200 trở lên hết... đang nắm giữ 2 Job Top1 cả lv và dame thì sao ra đi dễ như này nhỉ? với lại mình cũng chả quan tâm cho lắm... để đây.... ai nghĩ gì thì nghĩ... game này đâu có nuôi sống đc mình.... vui thì chơi k vui thì nghĩ thôi.

---------- Post added at 10:31 ---------- Previous post was at 10:30 ----------

Trích dẫn Gửi bởi huongtra Xem bài viết
    chị vậy luôn á... đi ra đê xuy xuy`... 8

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi hazard.no2 Xem bài viết

ớ... lmao !

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    à :v hình thức thôi, chủ yếu là cái này Official VMS <del>Tech</del> Support.
    Quan trọng là t muốn nói về cái hệ thống cảnh báo của GM, nếu như nó nằm ngoài khả năng hiểu biết, thì không phải mặc định nó đúng, tuy nhiên chưa bao giờ có ai nó bắt oan, thế thôi bởi vì bất kì hành động bất thường nào cũng được ghi lại cả
    t đâu có bảo nó sai??nó có ghê gớm kiểu nào thì cũng là con người viết ra thôi.. ok nhé?
    vấn đề nó nằm ở đây... giả sử mi tạo ra 1 hệ thống tính toán.... thì t lúc đó là người ngoài.. biết mi viết gì trong đó hả?
    nếu có thì đó là lời nói của mi và t là người nghe... kèm theo "ừm ha"... tất nhiên là kèm theo cái dẫn chứng của mi đưa ra để bảo vệ hệ thống này... và t cho đó là đúng.... ở đây cũng vậy.... t cần biết lúc đo t làm gì ở đâu... dame như nào
    nếu k có thì khác gì "thế giới này là của bố mày"

Đang ở
    Hà nội
    Bạn nói bạn không hiểu chứ gì .

Được rồi để mình dạy cho bạn cách hiểu

Dưới đây là 1 bạn mod được mời vào server thử nghiệm nơi tiên tiến hơn cả sv chính để kiểm tra hệ thống TÍNH DAMAGE cái mà bạn chối cãi là không đủ thuyết phục .

Bạn mod sử dụng nhân vật Demon Avenger Level 200.

Dưới đây là nhân vật của bạn đấy

Đây là Item mình cung cấp cho bạn ấy để chứng minh cho bạn

Đây là trc khi bạn ấy đội mũ và tấn công

Đây là sau khi bạn ấy đội mũ vào tấn công và hệ thống thông báo của sv gửi lại

Mình nói thẳng với bạn luôn nhé .

Nhân vật LoveStar Level 210 của bạn damage được từng này máu vào 1 con quái

thì nếu bạn không phải là người sở hữu 2 - 3 đồ như mình cung cấp thì xin lỗi bạn không đủ tuổi và không đủ khả năng để damage lên được từng đấy mà không có sự hỗ trợ của các scripts hack đâu .

Bạn nói bạn có set đồ icog damage lên 50-60m/1 line thì mình nói thẳng luôn là set đồ đấy trong nhân vật succesfull của bạn chứ không phải là lovestar và kể cả là trong lovestar thì mình thách cái set icog của bạn lên được nổi 1b 2b/1 line luôn nhé .

Mình là người sửa chữa hệ thống và phát triển hệ thông mình đặt tiêu chuẩn cho hệ thống báo damage hệ thống chạy đã qua kiểm chứng gần 1 năm nay rồi bạn ạ .

Mình đã cho bạn rất nhiều cơ hội kể từ ngày bạn xin Unban nhưng bạn không ăn năn mà vẫn thích cãi cùn tới cùng thì mình cũng chỉ biết như này thôi . Cảm ơn bạn đã ủng hộ MapleVN account của bạn đã bị BAN Vĩnh Viễn và lệnh BAN này sẽ áp dụng từ ngày 12/10/2017 .
    Lần sửa cuối bởi LostRain249, ngày 12-10-2017 lúc 20:44.
    Thứ mà ... ước ao á
    Tao coi là không hơn

Trích dẫn Gửi bởi lostrain249 Xem bài viết

Dưới đây là 1 bạn mod được mời vào server thử nghiệm nơi tiên tiến hơn cả sv chính để kiểm tra hệ thống TÍNH DAMAGE cái mà bạn chối cãi là không đủ thuyết phục .

thì nếu bạn không phải là người sở hữu 2 - 3 đồ như mình cung cấp thì xin lỗi bạn không đủ tuổi và không đủ khả năng để damage lên được từng đấy mà không có sự hỗ trợ của các scripts hack đâu .

Bạn nói bạn có set đồ icog damage lên 50-60m/1 line thì mình nói thẳng luôn là set đồ đấy trong nhân vật succesfull của bạn chứ không phải là lovestar và kể cả là trong lovestar thì mình thách cái set icog của bạn lên được nổi 1b 2b/1 line luôn nhé .

Mình là người sửa chữa hệ thống và phát triển hệ thông mình đặt tiêu chuẩn cho hệ thống báo damage hệ thống chạy đã qua kiểm chứng gần 1 năm nay rồi bạn ạ .

Mình đã cho bạn rất nhiều cơ hội kể từ ngày bạn xin Unban nhưng bạn không ăn năn mà vẫn thích cãi cùn tới cùng thì mình cũng chỉ biết như này thôi . Cảm ơn bạn đã ủng hộ MapleVN account của bạn đã bị BAN Vĩnh Viễn và lệnh BAN này sẽ áp dụng từ ngày 12/10/2017 .
    Cuối cùng thì cũng có = chứng ấy nhỉ... xác đáng thật...
    Mình mới biết là 2 ngày qua mình chưa ăn Ban vv cơ đấy...
    Vâng, bạn đang khoe cái hệ thống thần thánh ấy nhỉ...
    Bạn có nghĩ là mình vừa tốn công vừa tốn sức mà kết quả là vẫn không chứng minh đc mình lúc đó thế nào... tới tận bây giờ là 6 ngày rồi...quanh đi quẩn lại vẫn là cái hệ thống ... và nó luôn luôn đc đề cập..?à k... giờ thì mình hiểu đc thêm tí là nó hoạt động như nào.... à ừm cũng hay..
    Nói thêm là mình đang ghen tỵ với bạn kia..159-200m đc lên báo.. thế mà mình 1ty9-2ty2 k thấy con số khi đánh quái...ghen tỵ thật..
    Thôi close bài luôn đi. Càng về sau mình lại càng mắc cười..haha
    P/S:lần sau các GM yêu quý nên chụp ảnh người hack nhé... chứ test tiếc kiểu này và gọi là = chứng thì..... nhục mặt ra ấy chứ...
    Thân.

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi lostrain249 Xem bài viết

Phí thời gian làm cái này làm gì?
    Với người có đầu óc thì cho xem cái ảnh cũ ra là đủ hiểu rồi
    Càng dài dòng với thể loại rác server càng ra lắm chuyện linh tinh
    Lần sửa cuối bởi Yataome, ngày 12-10-2017 lúc 22:39.
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12