Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: dame 2 tỷ....

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    1. Chưa bao giờ thấy ban acc ai đó hack bug mà nó kêu oan cả, ngoài ra thì "Hệ thống của các bạn ghê gớm quá nên mình cũng phát khiếp.... kinh doanh đồ hack cũng là do hệ thống ấy nhỡ?" -> ai kinh doanh https://www.youtube.com/watch?v=u9Dg-g7t2l4 time to speak up....
    2. mình không biết là log hệ thống game như thế nào, nhưng ví dụ đây là 1 log, chỉ thông báo trạng thái tốt, xấu, bất thường v.v... thôi nên cứ đòi hỏi video hay hình ảnh thì chứng minh ngoài log thì không biết được ko
    3. Khi mất đồ thì có thể là đã thao tác trúng bug nào đó mới gây ra lỗi, ở đây là lỗi dmg to, tại sao những char khác không có mà char này lại có? -> bạn có thể cho mọi người biết thêm về thông tin đồ và skill để dmg thì có lẽ tốt hơn nhỉ
    ai kinh doanh ấy hả?... mi nên tìm hiểu... chứ t thấy t co xài là đc r...
    mi lại nói cái "hệ thống"t là gamer t k biết nhé..
    thiết nghĩ mi nên đi ra... làm mod vào đây xi v đc r....

---------- Post added at 04:58 ---------- Previous post was at 04:56 ----------

Trích dẫn Gửi bởi ng0zketao Xem bài viết
    thay vì ngồi xàm ntn mà bạn kể lại xem bug hoặc hack ntn để Gm có biện pháp xử lí thì có lẽ được thả cơ mà thích căng ntn thì R.I.P for sure
    (づ ̄ ³ ̄)づ , baiz acc LoveStar , 1phút tưởng niệm
    chứ mình nghe giống kiểu cầm acc clone nta đêm đi hack nhưng trong đó có 1 số thứ ngon ngon nên lên đây khóc đấy
    vâng hẳn là acc ngta... đúng như theo bạn nghĩ nhé... mình than khóc ấy hả??? có vẻ vậy thật.. biết cái đếch gì vào đây cờm men như đúng r
    Thân.

Trích dẫn Gửi bởi 140697 Xem bài viết
    thế cậu nghĩ cậu đủ thông minh để hiểu những bằng chứng GM có thể cũng cấp cho à
    "mi lại nói cái "hệ thống"t là gamer t k biết nhé.." không biết thì im OK , h chưa biết rồi sau sẽ biết

Trích dẫn Gửi bởi 140697 Xem bài viết
    à :v hình thức thôi, chủ yếu là cái này Official VMS <del>Tech</del> Support.
    Quan trọng là t muốn nói về cái hệ thống cảnh báo của GM, nếu như nó nằm ngoài khả năng hiểu biết, thì không phải mặc định nó đúng, tuy nhiên chưa bao giờ có ai nó bắt oan, thế thôi bởi vì bất kì hành động bất thường nào cũng được ghi lại cả

Link fb: https://www.facebook.com/NgQuangTrung0512 Nguyễn Quang Trung hén :3
    Ingame: Coolfox
    Guild: Immortal - Tuyển mem tại đây: https://goo.gl/1NxLzX
    hoạn nạn mới lòi ra 1 đống trash

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    à :v hình thức thôi, chủ yếu là cái này Official VMS <del>Tech</del> Support.
    Quan trọng là t muốn nói về cái hệ thống cảnh báo của GM, nếu như nó nằm ngoài khả năng hiểu biết, thì không phải mặc định nó đúng, tuy nhiên chưa bao giờ có ai nó bắt oan, thế thôi bởi vì bất kì hành động bất thường nào cũng được ghi lại cả
    t đâu có bảo nó sai??nó có ghê gớm kiểu nào thì cũng là con người viết ra thôi.. ok nhé?
    vấn đề nó nằm ở đây... giả sử mi tạo ra 1 hệ thống tính toán.... thì t lúc đó là người ngoài.. biết mi viết gì trong đó hả?
    nếu có thì đó là lời nói của mi và t là người nghe... kèm theo "ừm ha"... tất nhiên là kèm theo cái dẫn chứng của mi đưa ra để bảo vệ hệ thống này... và t cho đó là đúng.... ở đây cũng vậy.... t cần biết lúc đo t làm gì ở đâu... dame như nào
    nếu k có thì khác gì "thế giới này là của bố mày"