Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
1. Chưa bao giờ thấy ban acc ai đó hack bug mà nó kêu oan cả, ngoài ra thì "Hệ thống của các bạn ghê gớm quá nên mình cũng phát khiếp.... kinh doanh đồ hack cũng là do hệ thống ấy nhỡ?" -> ai kinh doanh https://www.youtube.com/watch?v=u9Dg-g7t2l4 time to speak up....
2. mình không biết là log hệ thống game như thế nào, nhưng ví dụ đây là 1 log, chỉ thông báo trạng thái tốt, xấu, bất thường v.v... thôi nên cứ đòi hỏi video hay hình ảnh thì chứng minh ngoài log thì không biết được ko
3. Khi mất đồ thì có thể là đã thao tác trúng bug nào đó mới gây ra lỗi, ở đây là lỗi dmg to, tại sao những char khác không có mà char này lại có? -> bạn có thể cho mọi người biết thêm về thông tin đồ và skill để dmg thì có lẽ tốt hơn nhỉ
ai kinh doanh ấy hả?... mi nên tìm hiểu... chứ t thấy t co xài là đc r...
mi lại nói cái "hệ thống"t là gamer t k biết nhé..
thiết nghĩ mi nên đi ra... làm mod vào đây xi v đc r....

---------- Post added at 04:58 ---------- Previous post was at 04:56 ----------

Trích dẫn Gửi bởi ng0zketao Xem bài viết
thay vì ngồi xàm ntn mà bạn kể lại xem bug hoặc hack ntn để Gm có biện pháp xử lí thì có lẽ được thả cơ mà thích căng ntn thì R.I.P for sure
(づ ̄ ³ ̄)づ , baiz acc LoveStar , 1phút tưởng niệm
chứ mình nghe giống kiểu cầm acc clone nta đêm đi hack nhưng trong đó có 1 số thứ ngon ngon nên lên đây khóc đấy
vâng hẳn là acc ngta... đúng như theo bạn nghĩ nhé... mình than khóc ấy hả??? có vẻ vậy thật.. biết cái đếch gì vào đây cờm men như đúng r
Thân.