Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: dame 2 tỷ....

Hybrid View

Đang ở
    Hà nội
    Vậy bạn có thể giải thích giúp mình tại sao bạn Level 210 mặc 1 set đồ level 30 do NPC trong free market room 7 tặng và bạn damage boss Pink bean đc 2 tỷ dmg trong vòng 1s không ? .

và bạn cần mình chụp cả cái bài xin un ban của bạn không . để xem có đoạn nào là bọn mình HĂM DOẠ sẽ ban cả guild của bạn không ?

Admin : Yataome còn hiền lắm bạn ạ .
    Lần sửa cuối bởi LostRain249, ngày 12-10-2017 lúc 09:40.
    Thứ mà ... ước ao á
    Tao coi là không hơn

Trích dẫn Gửi bởi lostrain249 Xem bài viết
    Vậy bạn có thể giải thích giúp mình tại sao bạn Level 210 mặc 1 set đồ level 30 do NPC trong free market room 7 tặng và bạn damage boss Pink bean đc 2 tỷ dmg trong vòng 1s không ? .

và bạn cần mình chụp cả cái bài xin un ban của bạn không . để xem có đoạn nào là bọn mình HĂM DOẠ sẽ ban cả guild của bạn không ?

Admin : Yataome còn hiền lắm bạn ạ .
    ồ xin lỗi nhé... link hơi hỏng xí.... còn gì mà set đồ lv 30....
    nhắc lại nhé... 4 ngày để check và k có thêm cái gì # ngoài tấm hình "hệ thống" thần thánh?? mình nghĩ ngay luôn là GM thích band là band..."mình nghĩ"?
    còn bạn nói mắc cười ghê...lẽ nào bị band acc rôi lặng im... nói mà méo suy nghĩ... hay...(mà úp lên đi... xem có khúc nào t xin xỏ k?)
    bạn giỏi và ghê gớm lắm mà...phải k nhỉ? 2tỷ dame đủ clear boss PB trong 1s? 100 tỷ đã đc vậy chưa?thiết nghĩ bạn méo đi boss PB lần nào dù đã làm GM...?
    bạn giỏi quá đến nỗi thêm 1 cái H/A hay video để C/M k có!!!
    giỏi đến mức thấy mình mặc đồ lv30 dame 2 tỷ mà chỉ nói xuông?
    mình nhắc lại:"mình rất tn tưởng hệ thống của GM" vâng...."rất tin"
    Thân.