Trang 1 của 17 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 161

Những gì phải nói

đây là 1 KẾT QUẢ BÌNH CHỌN: [VOTE] CUỘC THI MAPLESTORY FAIRY TALE
    Mình tuy không được trong danh sách nhưng mình thấy các bạn đây k trung thực trong cuộc thi , mình đã thử check và thấy tên toàn giống nhau và những tài khoản mới lập hôm 25/6 như mình đã gạch chân dưới những tk đó , hầu như các bạn ý đều clone vote , còn 2 bài của 2 bạn AngelPriest và Lamcula2013 mình thấy hầu như 2 bạn ý bị thiệt thòi , admin xử thế nào thi tùy . Nhưng mình nghĩ trong cuộc thi hay trong thi cử cũng vật thôi , dùng hay vi gian lận thì đều bị gack. bài hoặc bị loại ... Tuy là người ngoài cuộc thấy 4 bạn trên k đáng nhận giải thưởng tí nào , dù . Dù đứng đầu hay cuối thì đừng làm thế chứ , mất cả vui , đây là để chọn ra câu truyện được nhiều người thích nhất chứ k phải nơi các bạn clone vote .... Những gì phải nói ... Mong admin giữ công bằng cho 2 bạn ít điểm mà trung thựcc

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Bạn nói Bubble clone smod MapleVN giết bạn đó... đó là một Guild sắp lập tại Maple VN mả mọi người trong guild đều có chữ Bubble. Có smod MapleVN và GM trong guild... =.=
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

còn những cái nick taolapro , taolapro1 , 2 ,3 ..... nữa tớ đã check và thấy đk ngày 25/6 toàn nick mới ...

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Cái đó thì mình ko bik... =.=
    Cuộc đời là phù du...

bạn ý nói đúng rồi đấy , chúng ta đều sai cả rồi . Người có lỗi biết sửa sai là đúng . tớ và vài người bạn của tớ có clone trong cuộc thi MapleStory Fairy Tale . Chắc là 3 người kia cũng clone . Mong admin chỉ chao thưởng cho 2 bạn là lamcula2012 và AngeL vì 2 bạn đã dùng chính thực lực của mình . Xin lỗi tất cả các bạn

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    Bạn nói Bubble clone smod MapleVN giết bạn đó... đó là một Guild sắp lập tại Maple VN mả mọi người trong guild đều có chữ Bubble. Có smod MapleVN và GM trong guild... =.=
    tôi nói những gì tôi biết thôi còn thế nào là do admin xử lý , đấy là ý kiến riêng của tôi về sự công bằng , nếu mà clone như thế mà vẫn được giải thì chả biết còn kỉ luật gì k nữa

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Nhưng mà nếu trừ ra sồ người vote vẫn hơn hẳn 2 cái còn lại... =.=
    Cuộc đời là phù du...

Trích dẫn Gửi bởi teddy5202007 Xem bài viết

đây là 1 KẾT QUẢ BÌNH CHỌN: [VOTE] CUỘC THI MAPLESTORY FAIRY TALE
    Mình tuy không được trong danh sách nhưng mình thấy các bạn đây k trung thực trong cuộc thi , mình đã thử check và thấy tên toàn giống nhau và những tài khoản mới lập hôm 25/6 như mình đã gạch chân dưới những tk đó , hầu như các bạn ý đều clone vote , còn 2 bài của 2 bạn AngelPriest và Lamcula2013 mình thấy hầu như 2 bạn ý bị thiệt thòi , admin xử thế nào thi tùy . Nhưng mình nghĩ trong cuộc thi hay trong thi cử cũng vật thôi , dùng hay vi gian lận thì đều bị gack. bài hoặc bị loại ... Tuy là người ngoài cuộc thấy 4 bạn trên k đáng nhận giải thưởng tí nào , dù . Dù đứng đầu hay cuối thì đừng làm thế chứ , mất cả vui , đây là để chọn ra câu truyện được nhiều người thích nhất chứ k phải nơi các bạn clone vote .... Những gì phải nói ... Mong admin giữ công bằng cho 2 bạn ít điểm mà trung thựcc
    rất hay các chữ gack trên kia đã chứng minh các bạn giân lân rồi . mong Ban Quản Tri MAple sử lý Đúng luật

Trích dẫn Gửi bởi LouisEx Xem bài viết
    bạn ý nói đúng rồi đấy , chúng ta đều sai cả rồi . Người có lỗi biết sửa sai là đúng . tớ và vài người bạn của tớ có clone trong cuộc thi MapleStory Fairy Tale . Chắc là 3 người kia cũng clone . Mong admin chỉ chao thưởng cho 2 bạn là lamcula2012 và AngeL vì 2 bạn đã dùng chính thực lực của mình . Xin lỗi tất cả các bạn
    ko soa đâu biết sai là đc rồi

Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    Nhưng mà nếu trừ ra sồ người vote vẫn hơn hẳn 2 cái còn lại... =.=
    đã clone là sai rồi , lại còn dùng phuơng pháp trừ nữa =]] bài dự thi có tính gian lận mà vẫn chấp nhận được thế thì tôi chiu luôn k biết nói gì luôn

Trang 1 của 17 12311 ... CuốiCuối