Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 105
    Có gào thét cỡ nào thì cũng thế thôi. Mình nghĩ ngoại trừ Admin và vài sGM, SMOD, MOD là người lớn thôi. Còn lại thì là những người "chưa lớn". Rất thích đôi co, cãi vã với mem (ingame lẫn forum). Và cho dù mem có đúng đi chăng nữa thì cũng thành sai thôi.

P/s: Tự ái quá cao, sĩ diện quá cao thì làm ăn cm gì được ?????

Hi vọng như bạn nói, tôi hoàn toàn không biết có phải tất cả SMOD và MOD là người lớn hay không nhưng thật đáng tiếc khi họ hở chút là dọa banned, hở chút là del topic, comment, thậm chí ngay cả admin cũng bao che. Có lẽ họ đã quên rằng forum hoạt đồng nhờ mem, không phải nhờ họ. Thôi thì nghỉ game thôi. Dù sao cũng có thời gian vui vẻ trên diễn đàn cùng maple. Thanks

Mình thì thấy 2 mod yataome và caramen từ trước đến h là làm việc tích cực, ngôn từ cũng ổn, nói chung là những mem khó tính như tui thấy vừa lòng.
    Nhưng mình thấy vấn đề như thế này:

• Bạn chủ topic bị phạt là đúng nếu lợi dụng lỗi đó mà ko báo lại vs GM/ad để fix.
    • Admin đã dành 3 tuần fix lỗi nhưng cũng ko fix hết lỗi, vd như lỗi skill BaM buff 1 cái là được vĩnh viễn mặc dù đã báo từ CB2 đến h nhưng nào có thấy fix?
    • Mình nghĩ đơn giản: sản phẩm của các bạn bán là ảo, tiền gamer nạp tiền thật thì nên BQT nên có trách nhiệm hơn. Các bạn thử nghĩ các bạn cung cấp 1 sản phẩm bị lỗi rất nhiều nhưng khách hàng ko trả lại mà vẫn mua ủng hộ. Các bạn sẽ đối đãi vs người khách hàng đó ntn?
    • Làm ko đúng sẽ dẫn đến việc mem chán nản và bỏ đi, mình sẽ rất rất rất buồn và tiếc khi mất đi 1 cộng đồng Việt maple lớn như hiện tại.

Mình biết các mod cũng có tấm lòng vs mem nên mới để topic này tồn tại, cứ để cm của mình đó để cho ad thấy.

Trích dẫn Gửi bởi tquang620 Xem bài viết
    Mình thì thấy 2 mod yataome và caramen từ trước đến h là làm việc tích cực, ngôn từ cũng ổn, nói chung là những mem khó tính như tui thấy vừa lòng.

• Bạn chủ topic bị phạt là đúng nếu lợi dụng lỗi đó mà ko báo lại vs GM/ad để fix.
    • Admin đã dành 3 tuần fix lỗi nhưng cũng ko fix hết lỗi, vd như lỗi skill BaM buff 1 cái là được vĩnh viễn mặc dù đã báo từ CB2 đến h nhưng nào có thấy fix?
    • Mình nghĩ đơn giản: sản phẩm của các bạn bán là ảo, tiền gamer nạp tiền thật thì nên BQT nên có trách nhiệm hơn. Các bạn thử nghĩ các bạn cung cấp 1 sản phẩm bị lỗi rất nhiều nhưng khách hàng ko trả lại mà vẫn mua ủng hộ. Các bạn sẽ đối đãi vs người khách hàng đó ntn?
    • Làm ko đúng sẽ dẫn đến việc mem chán nản và bỏ đi, mình sẽ rất rất rất buồn và tiếc khi mất đi 1 cộng đồng Việt maple lớn như hiện tại.

Mình biết các mod cũng có tấm lòng vs mem nên mới để topic này tồn tại, cứ để cm của mình đó để cho ad thấy.
    Rất cám ơn bạn đã đóng góp! Vì ver 97 lỗi nhiều và NPH cũng không muốn tồn tại mãi mãi cùng v97 nên không chú tâm vào fix v97 nữa mà sẽ tập trung đến v111. ở rất nhiều topic báo lỗi mình đã trả lời về vấn đề này rồi! Chúng ta hãy cùng chờ đợi v111, Có lẽ là không quá hoàn hảo nhưng chắc cũng đáp ứng được sự mong mỏi của các bạn! Thân!

Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Rất cám ơn bạn đã đóng góp! Vì ver 97 lỗi nhiều và NPH cũng không muốn tồn tại mãi mãi cùng v97 nên không chú tâm vào fix v97 nữa mà sẽ tập trung đến v111. ở rất nhiều topic báo lỗi mình đã trả lời về vấn đề này rồi! Chúng ta hãy cùng chờ đợi v111, Có lẽ là không quá hoàn hảo nhưng chắc cũng đáp ứng được sự mong mỏi của các bạn! Thân!
    Caramen trả lời rất hợp lý. Nhưng thông tin thế này thì nên để trong phần thông báo để mọi người yên tâm. Không thì từ giờ tới khi up v111 sẽ vẫn còn rất nhiều topic báo lỗi không được giải quyết. Và lòng tin từ mem tới BQT - NPH sẽ tiếp tục giảm.

Trích dẫn Gửi bởi tquang620 Xem bài viết

Để mình nói cho bạn rõ là mình có báo lỗi skill nhé. sản phẩm của tớ là ảo nhưng tớ cũng có mồ hôi và công sức nhé. Bạn đừng lôi tiền ra để so sánh. Vì chưa chắc bạn đã nạp tiền nhiều bằng tôi đâu. Mình biết mọi người chơi ms này, chấp nhận lỗi để chơi cũng vì cái lòng tin vào 1 sự công bằng nào đó. Và giờ mình thấy nó không còn thì liệu có nên chơi nữa không?

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:41 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nc_hien Xem bài viết
    Caramen trả lời rất hợp lý. Nhưng thông tin thế này thì nên để trong phần thông báo để mọi người yên tâm. Không thì từ giờ tới khi up v111 sẽ vẫn còn rất nhiều topic báo lỗi không được giải quyết. Và lòng tin từ mem tới BQT - NPH sẽ tiếp tục giảm.
    bạn vẫn chưa hiểu rõ à? từ CB1, đến CB2, đến OB 1 và giờ là OB 2 bạn thấy fix được bao nhiêu skill? mình dám cá là chưa được 1/3 và có lần nào là không có nhưng câu nói tin tưởng F2
    HẰNGTITO - MAPLESTORY
    HagYeu - c0b0m sv cass
    HagNgoan - s2Hags2 GMS
    HagYeu - HagLoveLy - HagNgoan - SieuNhanHang -SieuNhan..... - EMS

Đang ở
    Nhìn có giống ở ngoài cái 4rum này hem ??
    Ủa các bạn xem bảng xếp hạng ở đâu vậy???????????????
    ............................................................................................... .

nói không ngoa mình dual blade lên 138 sắp 139 rồi đấy xài full skill job 2 + 3 , chán đừng hỏi dame yếu đừng hỏi đéo = 1 con bis shop

Trích dẫn Gửi bởi NaughtyBoy Xem bài viết
    Ủa các bạn xem bảng xếp hạng ở đâu vậy???????????????
    mỗi lần bảo trì xong đăng nhập - cái đoạn chon nhân vật thì cái bảng xếp hạng nó đập vào mắt bạn đó
    HẰNGTITO - MAPLESTORY
    HagYeu - c0b0m sv cass
    HagNgoan - s2Hags2 GMS
    HagYeu - HagLoveLy - HagNgoan - SieuNhanHang -SieuNhan..... - EMS

Đang ở
    Nhìn có giống ở ngoài cái 4rum này hem ??
    Trích dẫn Gửi bởi hagngoan Xem bài viết
    mỗi lần bảo trì xong đăng nhập - cái đoạn chon nhân vật thì cái bảng xếp hạng nó đập vào mắt bạn đó
    Ủa vậy ak???
    Chơi MS lúc 8 tuổi h 12 tuổi mà vẫn chưa bik
    Thanks nha!!!
    ............................................................................................... .

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trong MS nên train lv hay củ yếu làm nhiệm vụ?
    Bởi danchoick123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 11-07-2012, 17:51