Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuuthien1996 Xem bài viết
thời VNG mình chỉ chơi theo kiểu đơn lẻ, không có bạn bè, tự cày cuốc rồi tự lập team mời đại đứa nào đi PQ của ông toe toét bên thành phố đồ chơi. Mình thì thuộc băng/sấm mà đi cái PQ này nó hỏi nâng băng hay sấm, mình nói xạo là nâng băng, nó out ra để mình đánh quái. Thế mà lên được lv 46 thời đó muốn lên cấp chắc cũng phải thuộc dạng chơi 24/7 mới lên job 3 được. giờ lên v181 thì lên cấp không còn khó khăn như trước nhưng chú trọng vào PQ hơi nhiều, muốn solo boss cũng phải log 2 acc mới được, sở thú cũng chỉnh sửa lại làm mình không vào 1 mình được, mấy lúc vào game thì mình chỉ thích vào sở thú đánh quái thôi, 1 mình 1 cảnh nghe nhạc đánh quái trâu trong cái zoo cũng vui đấy. Mình cũng chắc là nhiều bạn mới vào game gặp nhiều khó khăn vì lên cấp hay đồ đạc, gamer đã ít mà chú trọng vào PQ thì nhiều. Game cũng đã lên thế này, quái thì lại mạnh nhưng đồ thì mới 15x, mình chờ set 16x mãi mà không thấy kiếm thì khó, bán cũng rất mắc cày event tốn khá nhiều thời gian nên cũng "rất nản", nhiều lần muốn xóa game luôn nhưng không biết vì sao cứ muốn giữ lại.
Giờ đi boss 1 mình lập pt là vào boss dc rồi nhé bạn, với lại đồ bây giờ đâu còn đắt đâu, cube mới đắt :3