Kết quả 1 đến 5 của 5
    Đang ở
    Cần Thơ

Tạo event làm gì để rồi Game lag hơn

Tình hình là mình thấy thông báo của Gm la tổ chức event ở FM k1! Mình tò mò đi thử(thực chất la muốn kiếm chát 3m phần thưởng ) zô Fm thì thấy LAg kinh khủng ! Xong Event Gm lại tổ chức đánh boss mình cũg zô đánh thì dis ra dis zô 2 3 lần lần cuối bị dis thì dô ko đc nữa ! còn acc khác thì zô bình thường (thằng bạn trong G mình cũng zậy)
    Gm giải thích giùm

Mình thì thấy bình thường event ko bị lag. Chủ yếu là do máy và mạng nhà bạn thôi bạn ah. Đông người mà máy kém mạng kém => ko chịu được thì tất nhiên sẽ lag
    Nhưng mà xong event được 1 lúc thì nick mình bị đơ rồi. Out ra vào lại thì báo nick vẫn đăng nhập. Định lên yah s1maple gỡ kẹt nick thì yah off. Hình như là do vấn đề đường truyền cáp quang ngoài biển nên lag

Trích dẫn Gửi bởi mrbeengok01 Xem bài viết
    Mình thì thấy bình thường event ko bị lag. Chủ yếu là do máy và mạng nhà bạn thôi bạn ah. Đông người mà máy kém mạng kém => ko chịu được thì tất nhiên sẽ lag
    Nhưng mà xong event được 1 lúc thì nick mình bị đơ rồi. Out ra vào lại thì báo nick vẫn đăng nhập. Định lên yah s1maple gỡ kẹt nick thì yah off. Hình như là do vấn đề đường truyền cáp quang ngoài biển nên lag
    Mình cũng bị tình trạng giống bồ!

đang bảo trì mà mọi người cứ đoán già đoán non =.="

Trích dẫn Gửi bởi vhminhms Xem bài viết
    đang bảo trì mà mọi người cứ đoán già đoán non =.="
    Ôi mình đúng là gà mờ thế khi nào bảo trì xong bạn? tại không để ý thấy thông báo bảo trì!

Các Chủ đề tương tự

1. Phần thưởng in game event tìm GM
    Bởi tiendat1402 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-10-2012, 17:59
  2. Thắc mắc về giải thưởng event quảng bá game
    Bởi redeyes trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-05-2012, 15:54