Xin chào các bạn, mình là ChippAxl (cứ gọi là chip cho thân mật cũng đc )
Hôm nay mình sẽ đưa ra vài thông báo về vấn đề GQ
Từ lâu các bạn đã biết GQ là nơi để các mem G tình thương mến thương vs nhau , là nơi để rank G của chúng ta có thể lên 1 tầm cao mới 1 cách nhanh chóng là nơi có để có thể chiêm ngưỡng đc sắc đẹp của các mem G 0, là nơi ... ...
VÌ VẬY Ngay từ hôm nay, việc GQ sẽ diễn ra hằng ngày như việc ăn cơm uống trà đá zậy á (tối thiểu phải đc 1 lần)
Cụ thể: 19h30 hàng ngày các mem sẽ tập trung ở máp có dấu mũi tên nhá
Thành phần gồm có:
Thành viên bắt buộc tham gia: Ms Gà và JR Kẹo xinh đẹp của chúng ta
Thành viên đặc biệt khuyến khích: Icecream, Koy, Mèo, BlackCat, Dan ....
Thành viên đc khuyến khích: tất cả các mem G Jetaime
Khi đi cần có: Chỉ cần mang cái mạng cùi đi là đc rùi ^^" À nên để ít nhất 4 5 slot trong rương USE ( để làm gì hồi sau sẽ rõ )
Bây h Chip sẽ hướng dẫn chung cho G về GQ để có thể hoàn thành trong time ngắn nhất - (trung bình 20' 1 lần là ổn )
Stage 1
Khi vào đầu tiên bạn sẽ thấy mấy cục này
Nhớ đánh cho nó rớt ra rùi đeo cái khuyên tai vào (p/s đừng có thấy đồ cùi rồi dại dột tháo ra rùi hỏi sao số mình nó k may mắn bằng người ta )
Stage 2
Vào trong nữa, sẽ thấy những bức tượng rất đẹp , nhiệm vụ của các bạn là vô giữa ngồi im, No spam, No còm men
Stage 3
Vào típ sẽ thấy 4 căn phòng >"<
Các bạn chưa biết làm có thể vào phòng A nhảy lên 1 trong 3 JQ1 2 3 đánh giáo + lượm giáo
Khi cầm đc giáo bạn nhớ thông báo cho mọi người biết ( tất nhiên là thông báo trên Kênh G )
Rồi có thể đưa giáo đó cho Chip hoặc Koy hoặc Ice ... Hoặc k bạn có thể chạy sang phòng D nhảy lên 1 trong 4 cột ( khuyến cáo nên nhảy 1 or 3 ^^" cho dễ ) rùi ném giáo vô giữa khi nào thấy sáng lên giống z là đc
Stage 4
Room này những ai chưa biết làm mình ghĩ nên ngồi chơi cũng đc, à đừng lượm món gì vào người nhá Khi clear các bạn vào chỗ chấmdđổ trong hình để sang màn kế ^^"
Stage 5
Ở đây có 4 lỗ
CHip sẽ đi lỗ 2, kẹo lỗ 3, Koy lỗ 4, ai chưa biết làm thì vào lỗ 1 nhảy để đánh thùng
Đến đây là đã đếno boss rùi, so với le vồ của G mình thì con boss này khá cùi
Nên bạn nào muốn đánh thì đánh, k muốn thì ngồi chơi xơi nước, uống trà đàm đạo thôi cũng đc
Hoàn thành tất cả, G ta sẽ đc trung bìnhh koảng 7K G point , 7k lận nhá , treo cả tuần chưa chắc có đc đâu >"<
Bonus Stage
Bây h là lúc những slot kia phát huy tác dụng, có khoảng 15box trong map, mỗi box trung bình sẽ có 1-2 scroll ( 60% k nhá ^^") đủ các thể loại, ngoài ra còn có kem đá, kem đậu, giọt sương ... à còn có sách nữa, tha hồ mà enjoy 0 P/s đừng tranh giành nhau quá mà oánh nhau nhá F12
Các bạn có thể xem chi tiết hơn tại đây ^^" ( pr dùm thèng bạn bên G SaiGon)
Thanks for watching ^^"