Kết quả 1 đến 7 của 7

Thắc mắc hợp lí !

Xin chào bạn Bao ! Bạn có thể giải thích dùm mình tại sao đồ đạc mình mua vĩnh viễn = vàng hồi trước giờ bán đi lại không được tí vàng nào là sao hả bạn, minh biết là giờ các đồ đó toàn bán = cash , nhưng minh muốn bán ít ra cũng phải được vàng như các đồ khác chứ, vàng không được , cash cũng ko, vậy có bất công quá không?
    Xin lưu ý rằng mỗi món đồ mình mua được mình phải bắn 2,3 tuần mới đủ tiền mua đó. Mong rằng GBVN không bất công với gamer. Thanks bạn đã lắng nghe !

Đang ở
    HG
    Chào bạn, trước khi bán hệ thống có báo số vàng sẽ nhận được sau khi bán mà bạn! Việc này mình không thể giải quyết được vì cashshop không phải do mình quản lý bạn ạ. Bạn đợi lần cập nhật tới chắc chắc sẽ có những đồ mua bằng vàng mà giá lại rẻ.

Thân.

Hi chào bạn ! Có lẽ bạn hiểu nhầm ý mình, ý mình không phải thắc mắc chuyện bán đồ = vàng hay cash, đắt hay rẻ. Ý mình là các đồ trước đây mình mua = vàng ( giờ chỉ mua được = cash) , mình bấm vào nút bán nhưng số vàng hiện ra = 0 , có nghĩa là mình mà bán đồ đó mình sẽ không nhận được 1 đồng vàng nào cả. Đó là thắc mắc của mình, 1 đồ mình mua 300k vàng ( vĩnh viễn) giờ bán = 0 vàng, đó là bất công rất lớn với mình. Mong hồi âm của bạn !!!!

up mong nhan hoi am

up up up mong nhan su tra loi

Đang ở
    HG
    Vậy bạn tạm thời không bán nữa, để đợi lần update tiếp theo nhé.

Thân.

ok. Minh se cho dot update sau. Thanks ban !