Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 33

Ức chế khi bảo trì !!!

Hóng v111 tu hôm qua đến bây giờ mà HRG lại hẹn chậm nhất đến cuối tuần là sao nhỉ ???
    Tại sao lại không thông báo chính xác thời gian để anh em khỏi hóng nhỉ
    Theo mình nếu mà HRG hẹn den thứ 6 hay thứ 7 thậm chí chủ nhật nhung phải có 1 thời gian xác định và không xài giờ dây thun thì anh em tất nhiên sẽ vui vẻ đợi để được chơi phiên bản mới

Đang ở
    Cầu tiu tổng thống
    Chắc bạn mới tham gia Maple... chứ tham gia lâu rồi thì chắc bạn sẽ bik rõ về Ad của chúng ta.....!
    Trên cái xã hội này, bạn hãy lừa người khác trước khi người khác lừa bạn! Hãy thủ đoạn, độc ác, mưu kế để đánh bại người khác nếu không người khác sẽ đánh bại bạn~ ~ Vĩ stratagem ~

Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi slthiim22 Xem bài viết
    Chắc bạn mới tham gia Maple... chứ tham gia lâu rồi thì chắc bạn sẽ bik rõ về Ad của chúng ta.....!
    vì thế nên bảo ad đừng nói luôn thời gian đây nè
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

bạn ơii tốt nhất là đừng than vãn làm gì )

nếu mở sớm mà lỗi nhiều thì còn than vãn hơn
    cứ từ từ admin làm cho xong không có lỗi thì có vẻ thoải mái hơn ko

Đang ở
    Thủ Đô
    Anh chị em hết sức bình tĩnh F2 hôm nay ngồi hóng s1 onl còn hơn là hóng yh vk onl
    G HaNoi tuyển ace ở gần xa thủ đô ai có nhu cầu pm Daddy nha! Thỉnh thoảng off cho vui.
    Cuộc đời thật lắm bi ai ~ Vì sao ta lại đẹp zai thế này? (Anti Gạch F5)

Đang ở
    Cầu tiu tổng thống
    quá chuẩn, theo tui Ad nên ra 1 mốc thơi gian nào đó mà chắc chắn 100% mình sẽ làm xong trước 1 tháng! Như vậy làm xong trước dự định anh em Sẽ cho là : '' Ad làm việc nhanh gọn lẹ hoàn thành công việc trước .... ngày...OK? ''
    Trên cái xã hội này, bạn hãy lừa người khác trước khi người khác lừa bạn! Hãy thủ đoạn, độc ác, mưu kế để đánh bại người khác nếu không người khác sẽ đánh bại bạn~ ~ Vĩ stratagem ~

thôi thì đợi chờ là hạnh phúc chứ có sao đâu, chả nhẽ bạn mún chơi vs game mà lag dis lỗi skill tùm lum àh, thông cảm đi

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:38 AM ----------

ông bismile nói chuẩn phết AD mà on là như thấy vàng

Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi danhthiep119 Xem bài viết
    thôi thì đợi chờ là hạnh phúc chứ có sao đâu, chả nhẽ bạn mún chơi vs game mà lag dis lỗi skill tùm lum àh, thông cảm đi

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:38 AM ----------

ông bismile nói chuẩn phết AD mà on là như thấy vàng
    AD giờ chắc đang Fix game mệt lắm đây
    hôm qua vào game 12h mà Ad vẫn còn on
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Trích dẫn Gửi bởi zxwindyboyxzz Xem bài viết
    Hóng v111 tu hôm qua đến bây giờ mà HRG lại hẹn chậm nhất đến cuối tuần là sao nhỉ ???
    Tại sao lại không thông báo chính xác thời gian để anh em khỏi hóng nhỉ
    Theo mình nếu mà HRG hẹn den thứ 6 hay thứ 7 thậm chí chủ nhật nhung phải có 1 thời gian xác định và không xài giờ dây thun thì anh em tất nhiên sẽ vui vẻ đợi để được chơi phiên bản mới
    thông cảm tí đi muốn có 1 ver hoàn thiện thì phải cần thời gian chứ

cố gắng đợi đi, chắc HRG không làm gamer thất vọng đâu.

p/S: cỐ gắng lên AD ơi

cổ vũ cho AD vs đồng nghiệp mau mau làm xong để a e đc chơi. Thèm ghê nửa ngày hum wa bảo trì mà mình như lên cơn cuồng vậy, chỉ mong ngóng update xong thì chạy về nhà chơi thôi F3

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối