Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

cho ý kiến về quyết định của tui

mình có 2 char rất phân vân là wild hunter lv116 vs hải tặc (súng) lv74
    +wild hunter: mình thấy dễ die quá, mặc dù HP cao hơn bow, có skills hút máu nhưng mấy skills của con báo cần phải cận chiến, dễ die khi lag quá. skills bão tiễn của wh nghe nói íu hơn cả bow. số tui đen quá, lần nào die cũng mất 5-10% exp.
    + hải tặc: mình thấy nhìu skills hay hay như triệu hồi con chim rải bom, tàu, skills bắn đạn job4 của nó cực nhanh

Vậy ai cho mình ý kiến đi.

Khó khăn nì,mình nghĩ nếu bạn thấy hải tặc hay thì nên chơi.Vậy thôi .Mình cũng đang wild hunter thấy cũng hay mà

Hải tặc lên job 4 mới có skill đẹp dzy chơi wild hunter đi. Cũng khá mạnh mà

mà sao wild hunter dễ die quá nhỉ. có skills đánh gần mà cho ít máu quá.

Dòng bow thì bao giờ chả ít máu hả bạn. Muốn nhiều máu thì chơi dòng war ý =.=
    Bạn kêu đánh gần die thì chịu khó xài skill đánh xa đi thế là hết die
    Dual Blade ~> <~ Mystery
    ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ !Sh2! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

skills đánh xa dc 1 con à. biết bao giờ lên lv.
    mà lên job4 có cần skills lan ko taz? quái mạnh mà mình đánh nhíu con, nó bu lại nhìu chắc chết quá

mua con pet bơm máu đi bạn ....cái gì cũng có ưu nhược điểm hết mà ...chap nhan di

mình thấy mấy job mới lun vượt trội hơn các job cũ hơn mà. dù mỗi nghề có ưu- nhược nhưng mình thấy cũng ko có đều.

cứ aran là khoẻ. Job 2 hút máu như vampire. Dame cũng khá ổn. Job 4 rồi thì .......

Bạn nói cho ý kiến mà nói cỡ nào cũng chê WH v. thì chơi Hải Tặc lun đi

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-08-2012, 21:02