Trang 11 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 156
    Đang ở
    No love No Suffering
    Tại sao . Tại sao tới giờ mà vẵn chưa chơi được Cannon Shoot tớ. Làm sao làm sao zo zo Guild In Game Đây.
    nope....

Đang ở
    ♥Thành Phố Tình Yêu♥
    Trích dẫn Gửi bởi nhoxkuteb4 Xem bài viết
    Tại sao . Tại sao tới giờ mà vẵn chưa chơi được Cannon Shoot tớ. Làm sao làm sao zo zo Guild In Game Đây.
    Chơi tạm 1 job khác đi e bao h canon chơi được thì train canon ^^

Đang ở
    No love No Suffering
    Chơi job nào h đây . Chán quóa có con DW 55 chắc zo chơi đở.
    nope....

Đang ở
    No love No Suffering
    Ai chỉ tớ cách tăng skill của JOb này Vs
    nope....

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

cho mèo hỏi là npc ép vũ khí rồng ở leaf thì vũ khí ép ra là dao động theo damage trên hidden street hay đúng chỉ số mặc định ?

6. Mấy anh, chị trong G jet ơi !!!, em cũng là 1 thành viên trong G tên là xDerSlyeRz1x. MẤy anh chị giúp em so sánh job DS và MEr đc hem. Hiện tại em đang chơi job DS lv 67, Mà em lại muốn chơi mer vì nghe nói DS job 4 rất yếu, còn mer thì job 4 khoẻ. Mấy anh, chị giúp em so sánh 2 job đó nha !!!. Tiện thể cho em hỏi luôn câu này : Mer lv 7x job 3 phải có con ngựa hem ?. TKs mọi người trong G Jet nhiều ^^.

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    Trích dẫn Gửi bởi zhangnhox158 Xem bài viết
    Mấy anh, chị trong G jet ơi !!!, em cũng là 1 thành viên trong G tên là xDerSlyeRz1x. MẤy anh chị giúp em so sánh job DS và MEr đc hem. Hiện tại em đang chơi job DS lv 67, Mà em lại muốn chơi mer vì nghe nói DS job 4 rất yếu, còn mer thì job 4 khoẻ. Mấy anh, chị giúp em so sánh 2 job đó nha !!!. Tiện thể cho em hỏi luôn câu này : Mer lv 7x job 3 phải có con ngựa hem ?. TKs mọi người trong G Jet nhiều ^^.
    theo ss biết... hồi ss chơi GMS thì 1 con Mer và 1 DS cùng lv, cùg mặc đồ lá phong.. thì dmg DS mạnh hơn. DS dmg mạnh, skill phủ rộng, di chuyển khá nhanh.... và Job 4 train NLC (wall 4) rất là phê. nói chung DS thủ hay tấn đều mạnh. Merc theo cách nào đó, thì sẽ mạnh hơn DS nếu e chịu khó đầu tư. tất nhiên, 1 khi mình dồn tiền đầu tư vào cái gì đấy thì cái đó sẽ mạnh. e đầu tư vào tu sĩ thì nó cũng có thể solo zk mà. nhưng 1 khi up lên ver mới (chắc là ver có phantom) thì 3 nhân vật mới ở ver111 này sẽ bị nerf (giảm dmg) thảm hại nhất là Demon Slayer và sau này nữa... DS sẽ tăng dmg nhưng ko bằng dmg ở ver1.11. bây h` e ra FM thấy char demon vs. merc cũng đã có câu trả lời rồi. cái chuyện chọn job nào ko quan trọng, quan trọng là e thấy hợp với mình nữa. như thế mới tâm huyết đc char đó. e cứ chạy theo phong trào. thấy ngta nói con này mạnh con này yếu e cứ chạy theo phong trào là ko ổn. như vậy e sẽ chẳng chơi đc job nào hoàn thiện cũng như e sẽ chẳng có char nào đi boss.

sjs ơi hình như đường qua Ba Tư Huyền Bí bị lỗi phải hôk sjs ==" em đứng chờ tàu mãi không thấy tàu đến @@
    P/s: 11 trang đọc nỗ não sjs thông cảm giúp em =="
    Trong từ điển của Taz bây giờ đã không tồn tại 2 chữ " HẠNH PHÚC "

Trích dẫn Gửi bởi nhoxkuteb4 Xem bài viết
    down đây .
    1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    Hok biết bạn zo được chưa nhĩ . Còn mình thì zo được rồi mà hok làm quest được luyện lên cấp 10 rồi mà ở đảo đó chơi với khỉ đành ngậm bồ hòn chờ đợi Hero Fix thôi .
    pạn uj cho mình hỏi là pạn kiu down cả 13 part hay chỉ down cái part 11 thui

Đang ở
    No love No Suffering
    có cái nào 11 park sao tuỳ bạn down link nào mình down link đầu tiên . bạn xem thử bản down của bạn có bị hư park nào không nếu có thì chỉ cần down park đó thôi ko cần down hết, Mà mình down 13 park co 23 phút ah` đi tiệm chơi mình copy zo UsB khi nào chơi set up ra làm biến kêu chủ tiệm down.
    nope....

Trang 11 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. ai ở miền trung vào đây nào F2
    Bởi misskillerpy trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 22-02-2013, 07:03